Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 125 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

13579

Gà con
lội ngược page có bác vừa public lúc khuya đó bạn , tập tự lực để quen dần :D :D :D
e add không được ạ, mà cái đoạn code chuyển 2013 từ RT sang VL của bác @NGHEO toàn báo lỗi ạ, cài 2016 cho máy bạn được 2013 máy mình thì lỗi, bác giúp check e phát :(

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
e add không được ạ, mà cái đoạn code chuyển 2013 từ RT sang VL của bác @NGHEO toàn báo lỗi ạ, cài 2016 cho máy bạn được 2013 máy mình thì lỗi, bác giúp check e phát :(
Bạn quay lại topic của bạn NGHEO tìm cách conver xem , vì tôi đang on trên winpe nên ko tiện . Có gì thì chiều tôi quay lại giờ đi ăn cơm cái đã ĐÓI quá rồi :p

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: NK34J--QDC4X

Office 2010 RTM_ProPlus_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: 72FDT--X3MH3

Win 10 RTM Core OEM:-censor- (Error code: 0xC004C008)
Key: QPM68--7FR7F

Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume:MAK online
Key: 6Q2WK--8HW4K

Windows 7 Professional OEM:NONSLP (Error code: Online key)
Key: 2MVXM--QG983

Windows 7 Professional OEM:COA (Error code: Online key)
Key: YGDMB--JWTQ4

Win 10 RTM Professional Volume:MAK online
Key: R6NM7--F3KTY

Win 10 RTM Education Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: HCT6M--XKXRM; DK6T6--T6PJB

Windows 7 Home Basic Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: 6DJ8T--262VC

Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK online
Key: TWVN9--9KT7C

Sửa lần cuối:

13579

Gà con
Bạn đã làm được chưa
Dạ em tìm hiểu thì link của bác @NGHEO là bản Pro còn key là Pro Plus, em tải và cài lại bản Pro Plus được rồi ạ.
Cho em hỏi giờ mà muốn cài song song OF 2016 hoặc 2019 thì cứ tiến hành cài thêm xong active lại như các bước không liên quan OF 2013 phải không ạ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dạ em tìm hiểu thì link của bác @NGHEO là bản Pro còn key là Pro Plus, em tải và cài lại bản Pro Plus được rồi ạ.
Cho em hỏi giờ mà muốn cài song song OF 2016 hoặc 2019 thì cứ tiến hành cài thêm xong active lại như các bước không liên quan OF 2013 phải không ạ?
Office thì ko nên dùng 2 bản trên 1 win , bởi vì các tính năng của bản cao nhất thì đã gồm đủ của các bản thấp hơn .
Do đó chỉ nên dùng 1 bản thì sẽ tốt cho máy nhiều

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: NK34J--QDC4X

No quote
Office 2010 RTM_ProPlus_Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: 72FDT--X3MH3

No quote
Win 10 RTM Core OEM:-censor- (Error code: 0xC004C008)
Key: QPM68--7FR7F

No quote
Win 10 RTM ProfessionalWorkstation Volume:MAK online
Key: 6Q2WK--8HW4K

No quote
Office19_RTM19 có tải chính thức từ Microsoft đc ko b nhỉ, mình tải thử nhiều nơi nhưng thấy file nào cũng bị báo file có nguy hiểm cho máy tính của bạn

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Office19_RTM19 có tải chính thức từ Microsoft đc ko b nhỉ, mình tải thử nhiều nơi nhưng thấy file nào cũng bị báo file có nguy hiểm cho máy tính của bạn
Bạn vào đây hoặc đây mà tải cho an toàn.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
key nhân rồi nhưng sau đó vẫn hiện thế này là sao b nhỉ
Thì activate thôi bạn ơi :D
Nhưng nếu bạn dùng key O19 retail trong các post ở trên (và chưa kích hoạt) thì bạn phải chờ key khác vì các key retail đấy bị blocked rồi. Nếu bạn đã kích hoạt key O19 retail rồi thì chỉ cần điền key đó vào và bấm kích hoạt thôi.

Bạn tìm key O19 VL dùng tạm cũng được:
cmd admin để add VL:
- cmd vào thư mục có chứa ospp.vbs
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
- cmd add VL:
for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do cscript ospp.vbs /inslic:"..\root\Licenses16\%x"
Sau đó dùng key VL được đấy bạn!

Sửa lần cuối:
Thì activate thôi bạn ơi :D
Nhưng nếu bạn dùng key O19 retail trong các post ở trên (và chưa kích hoạt) thì bạn phải chờ key khác vì các key retail đấy bị blocked rồi. Nếu bạn đã kích hoạt key O19 retail rồi thì chỉ cần điền key đó vào và bấm kích hoạt thôi.

Bạn tìm key O19 VL dùng tạm cũng được:
cmd admin để add VL (khi bạn đã cmd vào folder office16 có ospp.vbs)
for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do cscript ospp.vbs /inslic:"..\root\Licenses16\%x"
Sau đó dùng key VL được đấy bạn!
Retail, vl, RTM là gì nhỉ, thấy đọc cácc bản mà m loạn hết cả lên

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
Office 2010 ProjectPro VL_MAK Online key
Key: 6RDWJ-XFW6D; Key: 9FCDB-KGY97
Office 2013 VisioPro VL_MAK Online key
Key: 9Q2PJ-C7GY4; Key: NDPVQ-TJDB4
Office 2013 ProjectPro VL_MAK Online key
Key: 24N2W-KKVTB; Key: KG2NC-FJPCM
Office 2016 ProPlus MSDNR Retail Online key
Key: WYTTH-CPQV