Keys MAK+Retail for Windows 7-10 (All Version) and Office 2016 (All Version) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Keys MAK+Retail for Windows 7-10 (All Version) and Office 2016 (All Version)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

playboy930

Let's share to be more!!!
Như tiêu đề bài viết, mình xin chia sẻ với các bạn link chứa keys của các bản windows và office được update thường xuyên mà mình sưu tầm được. Điểm nổi bật của trang này là ngoài các key active by phone còn có cả những key active online bản quyền.

Keys for Windows 7

Keys for Windows 10

Keys for Office 2016

Tool

LƯU Ý
  • Các bạn để ý những key được tô "màu xanh lá" là key mới cập nhật.​
  • Add key vào tool trên và nhấn "Start" để kích hoạt. Máy tính cần kết nối internet để việc kích hoạt được thành công hoặc các bạn có thể tự add key thủ công.​
  • Trường hợp key không kích hoạt online thành công mà vẫn còn lượt active by phone thì copy mã ID từ tool để tự kích hoạt qua Skype hoặc vào topic sau để được trợ giúp:​
Tình huống xấu nhất là các keys đã hết lượt kích hoạt thì các bạn qua topic bên dưới để tải bộ tools về sau đó kích hoạt hoặc mua bản quyền để ủng hộ tác giả:

Hoặc qua links bên dưới để lấy Key Windows + Office mà mình update được ngoài các trang web đã chia sẻ ở trên:
Keys Office 2016 ProPlus Retail (UPDATE): Here or Here or Here or Here or Here
Keys Windows 7 Pro (UPDATE): Here or Here or Here or Here or Here or Here
Keys Windows 7 Ultimate (UPDATE): Here or Here
Keys Windows 8.1 Pro (UPDATE): Here
Keys Windows 10 Enterprise (UPDATE): Here or Here or Here
Keys Windows 10 Enterprise 2019 LTSC: Here
Keys Windows 10 EnterpriseS (LTSB 2016): Here
Keys Windows 10 RTM Pro OEM (UPDATE): Here
Keys Windows 10 RTM Pro Volume MAK (UPDATE): Here
Keys Windows 10 RTM Pro Retain (UPDATE): Here or Here or Here or Here

Sửa lần cuối:

jesussud

Búa Đá Đôi
Tài khoản bị khóa
Như tiêu đề bài viết, mình xin chia sẻ với các bạn link chứa keys của các bản windows và office được update thường xuyên mà mình sưu tầm được.
Điểm nổi bật của trang này là ngoài các key active by phone còn có cả những key active online bản quyền.
Keys for Windows 7: No quote
Keys for Windows 10: No quote
Keys for Office 2016: No quote
Tool: No quote
LƯU Ý:
  • Add key vào tool trên và nhấn "Start" để kích hoạt. Máy tính cần kết nối internet để việc kích hoạt được thành công hoặc các bạn có thể tự add key thủ công.​
  • Trường hợp key không kích hoạt online thành công mà vẫn còn lượt active by phone thì copy mã ID từ tool để tự kích hoạt hoặc vào topic sau để được trợ giúp:​
No quote

Thank...

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Như tiêu đề bài viết, mình xin chia sẻ với các bạn link chứa keys của các bản windows và office được update thường xuyên mà mình sưu tầm được.
Điểm nổi bật của trang này là ngoài các key active by phone còn có cả những key active online bản quyền.
LƯU Ý:
  • Trường hợp key không kích hoạt online thành công mà vẫn còn lượt active by phone thì copy mã ID từ tool để tự kích hoạt hoặc vào topic sau để được trợ giúp:​
No quote

cám ơn

manhhoan

Búa Gỗ Đôi
LƯU Ý:
No quote

tks thớt

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Bạn đem mấy cái file tex từ năm 2016 của november_ra1n_ về đây làm gì vậy. Rác forum.
Bác nói em mấy để ý đó, dạo này em thấy mấy bạn mem mới post mấy topic dư thừa gì đâu không, chắc phải nhờ ad xử lý, để cho khỏi rối topic và tốn tài nguyên.

playboy930

Bác nói em mấy để ý đó, dạo này em thấy mấy bạn mem mới post mấy topic dư thừa gì đâu không, chắc phải nhờ ad xử lý, để cho khỏi rối topic và tốn tài nguyên.
Bạn nói vậy thì mình cùng quan điểm. Nếu "dư thừa" thì xóa thôi.

playboy930

Bạn đem mấy cái file tex từ năm 2016 của november_ra1n_ về đây làm gì vậy. Rác forum.
Mình cũng đang tự hỏi là bạn ko like bài sao thấy được link mà nói vậy? Chẳng lẽ bạn là MOD kiểm duyệt box phần mềm? Hay là like rồi lại unlike?
Trước đó đăng bài này cũng đợi cả nửa tiếng mới public được. Nếu bài này ko có giá trị chia sẻ gì thì nhờ BQT xóa bài.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Bạn nói vậy thì mình cùng quan điểm. Nếu "dư thừa" thì xóa thôi.
Mình ko phải là gato hay nhiều chuyện gì, mình để ý mấy hôm nay mình mới nói thôi.
Thấy nhiều bạn nick mới đăng ký xong vào diễn đàn, không biết có tìm hiểu hay sao? xem topic đó có đáng tạo hay không? và bài viết trong topic đó ntn?
P/S: dạo này ad mạnh tay trong dụ repost bài của người khác nhất là share key, vi phạm sẽ band nick tạm thời cho đến vĩnh viễn.

playboy930

Mình ko phải là gato hay nhiều chuyện gì, mình để ý mấy hôm nay mình mới nói thôi.
Thấy nhiều bạn nick mới đăng ký xong vào diễn đàn, không biết có tìm hiểu hay sao? xem topic đó có đáng tạo hay không? và bài viết trong topic đó ntn?
P/S: dạo này ad mạnh tay trong dụ repost bài của người khác nhất là share key, vi phạm sẽ band nick tạm thời cho đến vĩnh viễn.
Ý mình cũng như bạn. Thấy có nhiều bài không có giá trị chia sẻ gì nhiều.
Cái "sai" của mình ở đây là mình chưa check key để khẳng định tại thời điểm đăng bài nhưng trước đó mình kích hoạt được trên nhiều máy rồi nên mình mới chia sẻ cho mọi người thôi.

ThoiVuiTinh

Búa Gỗ
LƯU Ý:
  • Trường hợp key không kích hoạt online thành công mà vẫn còn lượt active by phone thì copy mã ID từ tool để tự kích hoạt qua Skype hoặc vào topic sau để được trợ giúp:​
No quote​
Tình huống xấu nhất là các keys đã hết lượt kích hoạt thì các bạn qua topic bên dưới để tải bộ tools về sau đó kích hoạt hoặc mua bản quyền để ủng hộ tác giả:
No quote
em men mới vẫn chua xem được huhu

ThoiVuiTinh

Búa Gỗ
LƯU Ý:
No quote​
No quote
em men mới vẫn chua xem được huhu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.