Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1234 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Có tool made in vnzoom sao Bác không đề xuất ạ. Mas nhiều menu thành viên không rành dễ nhầm lẫn.
Quên mất, bữa trước mình cài bản Windows 11 LTSC của bạn Dũng, chọn mấy cái không kích hoạt được thì dùng cái này là có bản quyền KTS liền. Món này thì đừng kích hoạt KMS.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Quên mất, bữa trước mình cài bản Windows 11 LTSC của bạn Dũng, chọn mấy cái không kích hoạt được thì dùng cái này là có bản quyền KTS liền.
Windows 11 LTSC thì dùng tool LTSC 2019 thì phải Bác ạ.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cái Tool LTSC 2019 hôm nọ tôi kích hoạt không kết nối được với server. Hình như sau đó bạn Dũng đã sửa lại lỗi từ bản cài thì phải.
Vâng. Vì Windows 11 LTSC được MS cấp digital, tương tự với ltsc 2019 nên dùng tool này là ok.
Nếu LTSC 2019 đã có digital thì cài lên Windows 11 LTSC nạp lại đúng key gen là nhận digital. Cháu chỉ nhớ được đến đó, còn hiện tại ra sao cháu theo không kịp nữa.
Riêng bạn kia cần kích hoạt Windows 10 LTSC 2021 chỉ cần file text cmd là xong thôi.