Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1232 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

skyline

Gà con
Cho mình xin key windows 10 pro, mấy key kia mình thử đều bị khoá hết rồi. Cám ơn nhiều ạ

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

jimmydai

Búa Gỗ
Hai bạn sài đỡ bản này . Office19_RTM19_Standard2019VL_MAK_AE
Key: QR9PF
Description: Office19_RTM19_Standard2019VL_MAK_AE
Sub Type: X21-74200
Activation Count: 337
Time: 14:02:45 27/11/2022 (GMT+7)
mình cài bản pro rồi cho minh xin key bản pro với ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mọi người ơi cho mình xin key của Office 2021 ProPlus, Project và Visio Retail với ạ. Mình cảm ơn các bạn rất nhiều.
Combo như này theo kinh nghiệm tôi quan sát các thành viên thì tầm nữa tháng đến 30 ngày mới sưu tập đủ bộ. Chứ không phải post 1 bài như này rồi key sẽ tự mò đến đâu bạn. Ráng thức đến 2h sáng mỗi ngày thì may ra!

minhjirachi

Búa Gỗ
Combo như này theo kinh nghiệm tôi quan sát các thành viên thì tầm nữa tháng đến 30 ngày mới sưu tập đủ bộ. Chứ không phải post 1 bài như này rồi key sẽ tự mò đến đâu bạn. Ráng thức đến 2h sáng mỗi ngày thì may ra!
Cái này thì mình chắc chờ được. Máy hư đâu ai mong muốn. Nên xui rủi thì chịu thôi.

Champixx

Rìu Chiến Bạc
Windows Server 2012 RTM ServerDatacenter Retail Time: 00:20:13 11/28/2022 (GMT+7)

Windows 7 Professional OEM:COA Time: 00:21:41 11/28/2022 (GMT+7)

Windows 7 Home Premium OEM:COA Time: 00:24:09 11/28/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối: