Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

3rd V Nguyen

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
trâu chậm uống nước đục rồi các bác ơi {cry} cả ngày đi làm bây giờ mới có thời gian vào 4rum, thấy mưa key nên mừng húm cài vào máy, ai ngờ chậm chân rồi. Bác nào có key Office 2013 VL ko cho em xin 1 key active onlie với {cry} em đội ơn các bác
https://vn-z.vn/threads/tong-hop-key-windows-va-office.10945/page-104#post-295989
sáng sớm ra có bác đã chăm chỉ đăng key bạn cần rồi đấy.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
nãy em thử rồi mà cứ bị lỗi couldn't contact the server, mã lỗi 0x80072F8F bác ạ {cry} thử bao nhiêu lần vẫn thế
key vẫn còn ngoài 100 lượt đó bạn

các bác cho em xin key win 10 online được không ajk.., e chậm 1 nhịp rồi
Xin theo kiểu này tôi thừa vất sọt rác chứ ko cho .
Xin mà còn hỏi ngược được hay ko được , nếu bạn edit sửa bài tôi cho

trâu chậm uống nước đục rồi các bác ơi {cry} cả ngày đi làm bây giờ mới có thời gian vào 4rum, thấy mưa key nên mừng húm cài vào máy, ai ngờ chậm chân rồi. Bác nào có key Office 2013 VL ko cho em xin 1 key active onlie với {cry} em đội ơn các bác
Mình vừa active được Office 2013 mà bác, bác thử lại xem còn key ko

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
lần đầu e xin key là từ bác putin2019 tầm nửa năm trước, giờ e mới cài lại máy nên mới xin tiếp chứ e có nhập nhiều đâu bác
Bạn tắt hết chương trình đang chạy
mở cmd(admin) và dán hết mớ này vào xem sao
Văn bản ẩn cho người dùng: boypro0129

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác giúp cho e 1 vé với nhe. Mới tham gia diễn đàn bác ơi.
bạn chờ tôi 1 chút sẽ gởi ở cmt này sau khi tôi kiểm tra key tốt sẽ edit bài

Ban mở CMD với admin ( ko phải là powersell ) dán lệnh dưới vào rồi kiểm tra BQ xem OK chưa

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình sài win10 pro bạn ơi.

Đúng, mình sài win 10 pro. cách của bác vẩn không active được. mình cũng không rành lắm.
Nếu ko active được thì win của bạn bị lỗi core rồi , Bởi code trên hoàn toàn bình thường active license digital nhiều máy rồi mà ko hề bị lỗi . Bạn cho biết cái code báo lỗi khi add code