Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 108 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

dungltcd

Lạt Ma
Mình mới cài lại máy từ Win 10 LTSB lên bản LTSC 2019 mà ngặt nỗi k tìm được key để active, bác mod nào hỗ trợ kích hoạt qua team viewer giúp mình được không (Mình có thấy cách kích hoạt = KMS 38 năm nhưng không muốn xài). Cảm ơn các bạn
he hé cướp khách của mấy Mod. {brick}

Dùng KMS38 cũng được (máy bạn cùng lắm tồn tại được 37 năm chứ mấy ???). Nhưng quan trọng là chỉ được dùng tool dạng CMD để kích hoạt, dùng những tool khác dễ bị lỗi lắm nhé.

Mọi chức năng khi dùng KMS thì cũng như bản permanent activated.

thode2612

Búa Gỗ

Dùng KMS38 cũng được (máy bạn cùng lắm tồn tại được 37 năm chứ mấy ???). Nhưng quan trọng là chỉ được dùng tool dạng CMD để kích hoạt, dùng những tool khác dễ bị lỗi lắm nhé.

Mình cũng tìm thấy trong forum mình tool chạy cmd đó, nhưng ngặt nỗi quen xài kiểu active bản quyền số link với tài khoản MS, update lên bản LTSC 2019 này thấy cái gì cũng mới, đi tìm hiểu chết mệt {cry}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Nó hoàn toàn ko khác và win cũng ko thay đổi bất kỳ 1 tính năng nào , nhưng với các bạn ko biết thì vẫn cứ nghi ngại . Do đó cố gắng tìm cách kích = KEY mới an tim

dungltcd

Lạt Ma
Mình cũng tìm thấy trong forum mình tool chạy cmd đó, nhưng ngặt nỗi quen xài kiểu active bản quyền số link với tài khoản MS, update lên bản LTSC 2019 này thấy cái gì cũng mới, đi tìm hiểu chết mệt {cry}
LTSC không có Digital license đâu bạn, lại càng không có vụ link to MS account nhé.

thode2612

Búa Gỗ
LTSC không có Digital license đâu bạn, lại càng không có vụ link to MS account nhé.
Mình đọc vài bài viết của ae trong này rồi mới giác ngộ ra là không có DL, xong h kiếm topic coi ae nào share key nhờ active by phone giùm để lưu lại bản quyền. Update cái mới chậm chạp quá nên hơi vất vả tìm lại, thks bác @dungltcd và @sec0 support nhiệt tình nha :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình đọc vài bài viết của ae trong này rồi mới giác ngộ ra là không có DL, xong h kiếm topic coi ae nào share key nhờ active by phone giùm để lưu lại bản quyền. Update cái mới chậm chạp quá nên hơi vất vả tìm lại, thks bác @dungltcd và @sec0 support nhiệt tình nha :D

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Mình nâng cấp office máy laptop từ 2010 lên 2019. Chỉ mỗi office pro2019 retail là dùng key ms bản quyền, còn project và visio không tìm được key nên mình dùng kms, vì thời gian dùng sắp hết. Chưa kiểm tra xem được nhiêu ngày, mình dùng lệnh chạy cmd, lệnh và key copy từ trang chủ kms luôn, trong nháy mắt là thấy cả 2 cái đã active.

dungltcd

Lạt Ma
Windows 7 Professional OEM:NONSLP online Or get Web activation.

Sửa lần cuối: