Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 105 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Office 2016 Standard Volume MAK Online: NKBFG--VCFJC
No quote

Office 2016 Pro Plus Volume MAK Online: BDFKF--QV7BB
No quote

Project 2016 Standard Volume MAK Online: P97FN--844HD
No quote

Project 2016 Pro Volume MAK Online: 3TGNV--66PQH
No quote

Visio 2016 Standard Volume MAK Online: XP48N--WXCR6
No quote

Visio 2016 Pro Volume MAK Online: DJNYY--R3K2B
No quote
Đã kích hoạt được. Thank bạn rất nhiều!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lúc mưa dầm khi thì nắng hạn , luôn luôn biến đổi . May mắn thì vào rum lúc key tràn trề , xúi quẩy thì hóng cả tuần ko có 1 key đến lượt :D ,hoặc có thì gặp lúc đang ngồi trong nhà vệ sinh , lúc xong việc thì key hết lượt {rofl}
============================================

"Từ xưa đã có người cố đi tìm cho được cái sự thật về sự biến đổi luôn luôn "

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Lúc mưa dầm khi thì nắng hạn , luôn luôn biến đổi . May mắn thì vào rum lúc key tràn trề , xúi quẩy thì hóng cả tuần ko có 1 key đến lượt :D ,hoặc có thì gặp lúc đang ngồi trong nhà vệ sinh , lúc xong việc thì key hết lượt {rofl}

bác @@sec0 1 lần muốn trải nghiệm Win 10 Enterprise LTSC 2019 mà k biết kích hoạt sao nữa, cháu cần sự giúp đỡ của bác?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác @@sec0 1 lần muốn trải nghiệm Win 10 Enterprise LTSC 2019 mà k biết kích hoạt sao nữa, cháu cần sự giúp đỡ của bác?
OK thi sẵn sàng , nhưng cái quan trọng là ko biết key còn lượt để getweb hay ko mà thôi ( vì ko có máy ảo để test ) , nếu hết lượt thì tôi giới thiệu bạn sang 1 nhà thầu khác để xây dựng tốt hơn :D
Còn như KMS 19 năm thì cũng vẫn tốt ( chờ có key ) add vào sau

Sửa lần cuối:

haxoma

Rìu Vàng Đôi
OK thi sẵn sàng , nhưng cái quan trọng là ko biết key còn lượt để getweb hay ko mà thôi ( vì ko có máy ảo để test ) , nếu hết lượt thì tôi giới thiệu bạn sang 1 nhà thầu khác để xây dựng tốt hơn :D
Còn như KMS 19 năm thì cũng vẫn tốt ( chờ có key ) add vào sau
không xài KMS đâu bác @@sec0.nếu vậy xài key by phone nhờ anh em diễn đàn get by phone hộ.

turki

Rìu Chiến Bạc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail_(by Phone/Get Web)
(PART ONE)
VNTXH-H232T
YWNJ2-BTFW6
6DPNX-27MCT
HX4QD-MWTTG
4DHWN-JB7PT
C6QH7-MWTTG
Q4XNF-TMWJ6
N7FYW-FYBCT
VH9DV-WHXGG
NDWBK-6CRW6
JG7GB-WXD2T
NYYHC-7232T
PQGGN-2WHPT
74NTH-Q3YCT
94CXN-PPRW6
BMNYG-9KY86
3KNWP-QDC6G
BT64N-3GQ2T
NDQGF-XHMCT
TFPNW-2R6TG
KXQKN-WXD2T
NBJMX-3GQ2T
NFWY3-8HXGG
NHB7H-X2GTG

Sửa lần cuối:

turki

Rìu Chiến Bạc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail_(by Phone/Get Web)
( THE SECOND PART )
FYGBN-HCGTG
WNFJ7-33YCT
JMKD6-JFJJ6
YK37M-K2GTG
NYJC9-8T26G
2J2G9-VXP6G
FBPRP-846TG
JJPBN-XBWJ6
CR3NP-HMKGG

Sửa lần cuối:

turki

Rìu Chiến Bạc

my dear
There is still rain pouring ;)
Let's be happy for this rain
And we leave tomorrow for tomorrow

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
không xài KMS đâu bác @@sec0.nếu vậy xài key by phone nhờ anh em diễn đàn get by phone hộ.
Thật sự key by phone của LTSC thì nhiều lắm , nhưng cái thiết yếu là các support ko muốn call , chỉ vì các bác ấy có key còn lượt getweb mà ko phải call . Mà loại getweb này thì các bác chỉ giúp trực tuyến chứ ko share key .
key tôi có vừa getweb cho 1 bạn thành công ngày hôm qua , nhưng ko biết đó là lượt cuối cùng hay là còn vài lượt nữa ( cái này phải check thực tế thì mới biết ) do đó tôi mới nói là hên xui , nếu may thì còn xúi quẩy thì hết . Nhưng nếu có hết thì tôi cũng có thể giới thiệu đến 1 nhà thầu khác sẽ giúp được cho bạn .

Còn nói về KMS thì các bạn có ý KHE , nhưng tôi từng dùng KMS 19 năm 1 thời gian máy vẫn OK , sau đó thì có bác chiếu cố kích giúp từ win KMS này ( vì khi đó tôi ko có key )
=============
my dear
There is still rain pouring ;)
WOW

New rain again

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Thật sự key by phone của LTSC thì nhiều lắm , nhưng cái thiết yếu là các support ko muốn call , chỉ vì các bác ấy có key còn lượt getweb mà ko phải call . Mà loại getweb này thì các bác chỉ giúp trực tuyến chứ ko share key .
key tôi có vừa getweb cho 1 bạn thành công ngày hôm qua , nhưng ko biết đó là lượt cuối cùng hay là còn vài lượt nữa ( cái này phải check thực tế thì mới biết ) do đó tôi mới nói là hên xui , nếu may thì còn xúi quẩy thì hết . Nhưng nếu có hết thì tôi cũng có thể giới thiệu đến 1 nhà thầu khác sẽ giúp được cho bạn .

Còn nói về KMS thì các bạn có ý KHE , nhưng tôi từng dùng KMS 19 năm 1 thời gian máy vẫn OK , sau đó thì có bác chiếu cố kích giúp từ win KMS này ( vì khi đó tôi ko có key )
=============

WOW

New rain again
Khi hỗ trợ key VL còn getweb, bác hãy giữ lấy 1 IID.
Sau này mỗi khi muốn biết key còn get được ko thì bác chỉ cần lôi IID đó ra get thử trước khi nhận hỗ trợ.

itsind

Búa Gỗ Đôi
[QUOTE = "turki, post: 296484, member: 93897"]
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail_ (by Phone / Get Web)
( PART ONE )
VNTXH-H232T
YWNJ2-BTFW6
6DPNX-27MCT
6DPNX-27MCT
HX4QD-MWTTG
4DHWN-JB7PT
C6QH7-MWTTG
Q4XNF-TMWJ6
N7FYW-FYBCT
VH9DV-WHXGG
NDWBK-6CRW6
JG7GB-WXD2T
NYYHC-7232T
PQGGN-2WHPT
74NTH-Q3YCT
94CXN-PPRW6
BMNYG-9KY86
3KNWP-QDC6G
BT64N-3GQ2T
NDQGF-XHMCT
TFPNW-2R6T
[SPOILER = "64791"] No quote [/ SPOILER]
[/ QUOTE]
How to get confirmation id for activation

boypro0129

Gà con
trâu chậm uống nước đục rồi các bác ơi {cry} cả ngày đi làm bây giờ mới có thời gian vào 4rum, thấy mưa key nên mừng húm cài vào máy, ai ngờ chậm chân rồi. Bác nào có key Office 2013 VL ko cho em xin 1 key active onlie với {cry} em đội ơn các bác

turki

Rìu Chiến Bạc
[QUOTE = "turki, post: 296484, member: 93897"]
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail_ (by Phone / Get Web)
( PART ONE )
VNTXH-H232T
YWNJ2-BTFW6
6DPNX-27MCT
6DPNX-27MCT
HX4QD-MWTTG
4DHWN-JB7PT
C6QH7-MWTTG
Q4XNF-TMWJ6
N7FYW-FYBCT
VH9DV-WHXGG
NDWBK-6CRW6
JG7GB-WXD2T
NYYHC-7232T
PQGGN-2WHPT
74NTH-Q3YCT
94CXN-PPRW6
BMNYG-9KY86
3KNWP-QDC6G
BT64N-3GQ2T
NDQGF-XHMCT
TFPNW-2R6T
[SPOILER = "64791"] No quote [/ SPOILER]
[/ QUOTE]
How to get confirmation id for activation

Go to here
You will find someone to help you according to the laws of the forum

turki

Rìu Chiến Bạc
trâu chậm uống nước đục rồi các bác ơi {cry} cả ngày đi làm bây giờ mới có thời gian vào 4rum, thấy mưa key nên mừng húm cài vào máy, ai ngờ chậm chân rồi. Bác nào có key Office 2013 VL ko cho em xin 1 key active onlie với {cry} em đội ơn các bác

Think of your request here
For the distinguished member thuanpm@

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Bạn kích hoạt cũng nhiều máy nhỉ.
Mà hình như nước trong cũng vẫn còn đó.