Tổng hợp giới thiệu phim hay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp giới thiệu phim hay

huynhminhtriet

Moderator
Thành viên BQT
Giới thiệu:
Bên VN-ZOOM.COM nick cũ của mình là HUYDANH11223 cung cấp thông tin về các phim để bạn bè giải trí.

Hôm nay mình gởi đến các bạn thông tin về 1 chuyên đề TỔNG HỢP GIỚI THIỆU PHIM HAY.
Sắp đến mình sẽ giành thời gian lọc ra các chủ đề về phim, ít nhất 10 bộ vào 1 topic để các bạn theo dõi và thư giãn cuối tuần sau những ngày làm việc mệt nhọc.

Kế hoạch sẽ như sau:
TOP 10 bộ phim về HÀNH ĐỘNG, VIỄN TƯỞNG, HÌNH SỰ, TRINH THÁM, PHIÊU LƯU MẠO HIỂM, QUÁI VẬT

Riêng TOP 10 bộ phim về KINH DỊ, HACK NÃO thì mình chưa tìm đủ bộ để giới thiệu, bên cạnh đó KINH DỊ nặng quá mình không đủ sức khỏe và tinh thần theo dõi, PHƯƠNG TÂY ( Mỹ, Châu Âu ) hù dọa bằng máu me, chém giết dã man, PHƯƠNG ĐÔNG (China, Thái, Hàn, Nhật) hù dọa bằng âm thanh, cảm giác ngộ ngạt bởi tình huống rùng rợn...èo èo!

Mình cũng trình bày về viết cảm nhận mình như sau:
1 - Nội dung: nhận xét cơ bản về diễn biến, các tình huống hấp dẫn, gây cấn, lôi cuốn....

2 - Kỹ xảo: Những hiệu ứng đẹp mắt, những góc máy ấn tượng, những màn chuyển động bá đạo...

3 - Thông điệp: cảm nhận về diễn xuất của diễn viên, những ý nghĩa, thông điệp mà bộ phim muốn truyền tải...

Góp vui cùng bạn bè và những Fan mê điện ảnh, các bạn vui vẻ cùng góp ý, trao đổi để mình hoàn thiện hơn về bài viết và đưa lên diễn đàn những bộ phim thật hay, giàu cảm xúc nha.

Chân thành cám ơn các bạn đã đọc và góp ý về sau cho những bài viết của mình trong thời gian tới!
Chúc diễn đàn VN-ZOOM ngày càng phát triển và thành công hơn trong tương lai.

Cloud

Administrator
VN-Zoom mạnh hay yếu là ở đóng góp và tham gia của cộng đồng anh em yêu công nghệ {haha}

hieuvn32

Gà con
ad ơi, ở bên trang org này còn f318 ko ạ, trang membershare ấy ạ. em cảm ơn

kbw123

Gà con
Không còn chỗ để tải phim nữa à các bạn?
Giờ lấy đâu nguồn phim để xem nhỉ.