Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 96 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Hamano Kaito

Moderator
Này thì BÊ THUI : Sau bản 7.9 này thì Adguard đã thay đổi 1 loạt các dãy IP mới, rất khó để theo dõi nhưng vẫn có thể thông được mà khá tốn thời gian
Có 1 tools có thể thông được Adguard, nằm ở mục các tools vượt rào
Bản Bê Thui này load web chậm quá.

tandat2001

Gà con
Này thì BÊ THUI : Sau bản 7.9 này thì Adguard đã thay đổi 1 loạt các dãy IP mới, rất khó để theo dõi nhưng vẫn có thể thông được mà khá tốn thời gian
Có 1 tools có thể thông được Adguard, nằm ở mục các tools vượt rào
Bản Bê Thui này load web chậm quá.
Xem phần đính kèm 31566
Bác có thể cho em xin script của adguard được không bác ơi. Em hứa chỉ dùng 1 mình không chia sẻ ạ. Cảm ơn bác nhiều ạ.

Hamano Kaito

Moderator
Bác có thể cho em xin script của adguard được không bác ơi. Em hứa chỉ dùng 1 mình không chia sẻ ạ. Cảm ơn bác nhiều ạ.
Block IP hiện tại mình ko còn làm nữa. Đợt build 7.8 thì dãy ip mình track trước đó còn tác dụng. Nhưng đến build 7.9 Beta thì đã hết tác dụng

P/s:
Dự đoán là từ build 7.9 này trở về sau hãng sẽ update ip rất nhiều và chính sách mới của ip mới đó nữa
Mình giờ làm biếng track ip rồi. Dùng tools chặn Domain tiện hơn

tandat2001

Gà con
Block IP hiện tại mình ko còn làm nữa. Đợt build 7.8 thì dãy ip mình track trước đó còn tác dụng. Nhưng đến build 7.9 Beta thì đã hết tác dụng

P/s:
Dự đoán là từ build 7.9 này trở về sau hãng sẽ update ip rất nhiều và chính sách mới của ip mới đó nữa
Mình giờ làm biếng track ip rồi. Dùng tools chặn Domain tiện hơn
Vậy bác có thể hộp cho em xin tools được không ạ. Em xin cảm ơn bác nhiều nhiều.

Hamano Kaito

Moderator
Bản SmoothScroll ko tải được trail à bác
Bạn vào khóa này HKEY_CURRENT_USER\SOFTWARE\SmoothScroll xóa mấy mục data có số là OKey
Khỏi cần fix ở #1.

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Adguard 7.9 RC 2​

February 18, 2022
  • At AdGuard we are guided by the rule "Measure twice, release once". So today, instead of the AdGuard v7.9 for Windows release, we present to you the second release candidate, which contains minor fixes. For example, we fixed an issue with checking for available application updates. It seems that we are now ready for the release!
Coi như là bản chính thức luôn rồi

nhunguyet0103

Búa Gỗ Đôi
Anh Hamano Kaito còn fix ExpanDrive không cho em xin với ạ! (link ở trang #1 báo: Tệp bạn đang cố tải về không còn nữa ạ)

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT