Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 112 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

SenDalat9x

Rìu Sắt
Hiện tại thì tôi đã quay lại rồi đây các bạn (sếp). Sẵn tiện mình cần người test fix IDM
Ông Dev IDM hiện tại đã ra tay rồi. Nên tôi trồi lên để fix lại IDM, lần này tôi sẽ tạo 1 Inbox khác và chỉ những người đạt yêu cầu mới được vào tránh fix bị lang ra ngoài. Làm Dev fix mất
---
Các bạn cứ việc inbox trong Topic này mình sẽ Inbox vào. Lần này sẽ thảo luận khá chuyên sâu về tập lệnh nha các bạn (sếp)

Hóng IDM ạ! ^.^

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Hiện tại thì tôi đã quay lại rồi đây các bạn (sếp). Sẵn tiện mình cần người test fix IDM
Ông Dev IDM hiện tại đã ra tay rồi. Nên tôi trồi lên để fix lại IDM, lần này tôi sẽ tạo 1 Inbox khác và chỉ những người đạt yêu cầu mới được vào tránh fix bị lang ra ngoài. Làm Dev fix mất
---
Các bạn cứ việc inbox trong Topic này mình sẽ Inbox vào. Lần này sẽ thảo luận khá chuyên sâu về tập lệnh nha các bạn (sếp)
Cho em xin 1 chân làm tester nhé bác

kezihenry

Rìu Bạc
chào mừng bác quay lại, xin1 chân test fix mới
mà fix cũ máy mình vẫn chưa thấy bị xích

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Chào mừng bác @Hamano Kaito đã quay trở lại sau gần năm vắng bóng. Chúc bác và gia đình năm mới mạnh khỏe vạn sựu như ý ! :):):).
fix cũ của bác trên máy mình vãn chạy ngon lành. Mình đang dùng bản 6.42 Build 2
Mình xin một suất.

Hamano Kaito

Moderator
Chào mừng bác @Hamano Kaito đã quay trở lại sau gần năm vắng bóng. Chúc bác và gia đình năm mới mạnh khỏe vạn sựu như ý ! :):):).
fix cũ của bác trên máy mình vãn chạy ngon lành. Mình đang dùng bản 6.42 Build 2
Mình xin một suất.
Cảm ơn bạn nhiều ! Mà có build mới sao ko lên để còn dính fake key với bà con cho vui {rofl}

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn nhiều ! Mà có build mới sao ko lên để còn dính fake key với bà con cho vui {rofl}
Xem phần đính kèm 56797
Cũng k cần thiết nên cứ để vậy để dùng. Không để IDM khởi động cùng Win khi nào dùng thì bật lên. hj hjhj

Hamano Kaito

Moderator
Mình ko share trong inbox nữa mà công khai luôn. Nhưng sẽ hạn chế 1 tí, các bạn đừng share qua 4rum nước ngoài là được. Tránh họ làm quá DEV sẽ fix đi

Cách sử dụng thì vui lòng đọc trong tệp ReadMe
Vui lòng backup lại các file đã tracking reg empty. Nếu ko sẽ dễ bị lỗi các chỉ mục của app nào dùng đến
Quan trọng là cẩn thận trước khi xài :p

P/s: Bài sẽ ko đưa lên #1, cho nên nếu bài bị trôi thì thôi mình sẽ ko lôi lại đâu nha các bạn
@Tran Quang Ha | Mời sếp Hà test thử fix tổng hợp này thử thế nào nha. Mình đang xài thì thấy ko còn báo fake key

Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
P/s: Bài sẽ ko đưa lên #1, cho nên nếu bài bị trôi thì thôi mình sẽ ko lôi lại đâu nha các bạn
@Tran Quang Ha | Mời sếp Hà test thử fix tổng hợp này thử thế nào nha. Mình đang xài thì thấy ko còn báo fake key
- Đã xài fix mới, tải tầm 15 file chưa bị báo fake serial.