Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 108 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

chetuyet.hp

Rìu Sắt
File Centipede đã update bản mới, đã sửa được lỗi bác hamano-kaito có thể check thử xem.

Hamano Kaito

Moderator
File Centipede đã update bản mới, đã sửa được lỗi bác hamano-kaito có thể check thử xem.
Chưa test nữa. Mà thấy có hỗ trợ tiếng việt. Mở lên xem thì thấy hóa ra là biên soạn từ google mà biên soạn ẩu
Dịch ko khớp gì hết. Lấy bản dịch củ xài còn ngon hơn
-
Đã test và tải link google/ lẫn google video tốt nhưng có một lỗi khá lạ
Sau khi tải 1 video nào đó xong. Tải video tiếp theo nó lấy tên của video đầu luôn. Tiếu thật

Sửa lần cuối:

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Chưa test nữa. Mà thấy có hỗ trợ tiếng việt. Mở lên xem thì thấy hóa ra là biên soạn từ google mà biên soạn ẩu
Dịch ko khớp gì hết. Lấy bản dịch củ xài còn ngon hơn
-
Đã test và tải link google/ lẫn google video tốt nhưng có một lỗi khá lạ
Sau khi tải 1 video nào đó xong. Tải video tiếp theo nó lấy tên của video đầu luôn. Tiếu thật
Mình vừa kt lại thì đúng là bị lỗi lặp lại tên khi dowload.

Hamano Kaito

Moderator
DEV phản hổi rất nhanh. Vừa comment cái đã thấy DEV vào trả lời
App này theo mình chỉ nên là beta thôi. Chứ chính thức thì ko hoàn toàn
Lỗi rất nhiều. Xài thì tạm thôi, thấy ko ổn lắm
--
Có 1 việc là mình thấy app hay tải cpu liên tục. Ko biết làm gì vì mình ko tracking nó chỉ test sơ rồi tắt

Hamano Kaito

Moderator
Đang test thử app này. Thấy có ghi hỗ trợ Win 11 cài thử xem thế nào
Thấy cũng ổn. System Guard khá cùi lớp bảo vệ cùi hơn registry block của hãng novirusthanks
Được cái HIPS firewall và cấu hình khá ổn

nkoc6a15

Rìu Sắt
Bác cho em hỏi là mình có thể đóng băng trail của YogaDNS bằng cách lock khóa registry như IDM đc ko nhỉ?

Hamano Kaito

Moderator
Bác cho em hỏi là mình có thể đóng băng trail của YogaDNS bằng cách lock khóa registry như IDM đc ko nhỉ?
Đóng băng bình thường nhưng sẽ bị lỗi setting của yogadns thôi. Kiểu như nó ko thể đọc được khóa đó đấy, mặc dù đặt là chỉ đọc {flame}
---
Setting này là setting startup, check box hỏi ở bảng nhảy lúc vào. Còn mấy setting khác ko bị ảnh hưởng do setting của dns chủ yếu tập trung vào tệp văn bản

Hamano Kaito

Moderator

Cách dùng:
  • Gần hết hoặc hết ngày thì chạy 1 nháy. Sau đó khởi động máy tính lại để có hiệu lực
  • Fix yêu cầu chạy như Admin mới có hiệu lực
  • Mọi thắc mắc PM trong Topic này mình sẽ đọc và trả lời nhanh nhất có thể
Chú ý : Sau khi khôi phục ngày dùng thử thì các setting sẽ bị trả về mặc định là vô hiệu. Các bạn phải tự bật lại bằng tay nha. Ko là các bộ lọc ko được kích hoạt đâu đấy
Các quy tắc vẫn còn chỉ có các cài đặt là bị khôi phục như hết hạn thôi. VD: khởi động cùng máy tính....

Sửa lần cuối: