Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Hamano Kaito

Moderator
- Vậy thì ổn quá rồi, mong bạn chia sẻ kín với A/E.
Theo như những gì mình đã track thì cần đến vài methode để mới có thể tự gia hạn thêm trial.
1/ Tài khoản
2/ Key trial offline <== với key trial offline thì sếp Hà chắc cũng biết nơi app giấu rồi
3/ .....Đang thử nghiệm và hi vọng là mình đúng..

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Theo như những gì mình đã track thì cần đến vài methode để mới có thể tự gia hạn thêm trial.
1/ Tài khoản
2/ Key trial offline <== với key trial offline thì sếp Hà chắc cũng biết nơi app giấu rồi
3/ .....Đang thử nghiệm và hi vọng là mình đúng..
- Cách dùng key Offline thì mình biết (nhưng cách này bất tiện là update online thì key mất --> trở về bản free để lên bản pro thì lại add key vào, do đó setting lại chế độ cập nhật tầm tuần cập nhật 1 lần là Ok).

Hamano Kaito

Moderator
- Cách dùng key Offline thì mình biết (nhưng cách này bất tiện là update online thì key mất --> trở về bản free để lên bản pro thì lại add key vào, do đó setting lại chế độ cập nhật tầm tuần cập nhật 1 lần là Ok).
Giờ đang có 30 days cho nên ko test được. Đợi sang tháng sau coi thế nào
Nếu thành công sẽ share cho các bạn 2 cách luôn. Lấy key Offline lẫn lấy trial nhưng mình sẽ đặt hạn chế để vào inbox giống như FS

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Giờ đang có 30 days cho nên ko test được. Đợi sang tháng sau coi thế nào
Nếu thành công sẽ share cho các bạn 2 cách luôn. Lấy key Offline lẫn lấy trial nhưng mình sẽ đặt hạn chế để vào inbox giống như FS
Không chỉnh ngày trên máy tính nên để check ah bạn?

Hamano Kaito

Moderator
Không chỉnh ngày trên máy tính nên để check ah bạn?
Ko chỉnh được. App này nó bó buộc vào SV ! Đó chính là tài khoản mà bạn đã tạo đấy
Nhưng mình chưa chắc là do cái đó ko? Đây là lần thứ 3 mình được gia hạn thêm 30 days trial đấy
Và lần này mình nghĩ ko phải là ngẫu nhiên nữa. Nó có sự bó buộc giữa tài khoản và key trail offline
--
Trước đó mình có thử thay đổi thì ngày vẫn tính ! Đã thử nhưng ko được

Các sếp thấy gì ko ? Lại có tiếp 30 days trên build mới nhất hiện tại
Mình track hổm rài rồi giờ mới ngộ ra chân lý ! Sẽ test thêm nữa coi ra sao, hi vọng là mình đúng...
Sẽ chỉ A/E/E cách hack trial days này ! Nhưng cũng hi vọng A/C/E sẽ ko share ra bên ngoài là được
Xem phần đính kèm 40483
Chúc Mod thành công và sớm nhận được chia sẻ cách fix.

nkoc6a15

Rìu Sắt
Cần thảo luận gấp ! Bạn nào cần thì ghi PM ở Topic mình sẽ Inbox vào
Ko muốn thảo luận bên ngoài hãng sẽ fix mất !
Xin 1 slot của mod ạ!

Hamano Kaito

Moderator
Mình đã update cách sử dụng key offline cho 2 trường hợp rồi đấy các bạn.
Cách mình lấy key trial thực sự khó giải thích vì ko hiểu cách thức vận hành của app. Cho nên hên thì được 30 days thôi
---
Để nhận được trial thì mình dùng TK đã gán key trial offline đó đăng nhập vào là có 30 days
Nhưng chả biết khi nào có nữa....Cho nên share luôn cách sử dụng key offline, để có gì hên thì các bạn sẽ được 30 days trial

Hamano Kaito

Moderator
Đây là bài viết mà tại sao thằng Emsisoft lại dùng nhiều Ram hơn
Dùng ram nhiều thì khi bảo vệ thời gian thực đỡ tốn công mò lại database. Nếu check vào mục tối ưu bộ nhớ thì sẽ dễ bị giật lag
Mấy Anti thì chỉ thấy Eset là bá đạo vụ ram thôi. Còn lại ko có trình nào được như eset cỡ 50% còn ko được

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Dùng ram nhiều thì khi bảo vệ thời gian thực đỡ tốn công mò lại database. Nếu check vào mục tối ưu bộ nhớ thì sẽ dễ bị giật lag
Mấy Anti thì chỉ thấy Eset là bá đạo vụ ram thôi. Còn lại ko có trình nào được như eset cỡ 50% còn ko được
Như trong bài nó xó viết. Thì việc dùng nhiều ram để truy xuất data cho nhanh.
Mây thằng An-ti mà dùng ram thấp có thể là nó che lấp thôi ấy nhỉ. Chứ thực chất có khi nó còn tốn ác hơn.

Hamano Kaito

Moderator
Norton chiếm ram (ko biết có thật không)
Xem phần đính kèm 40836
Còn đây là Eset
Xem phần đính kèm 40839

Tiếp đến Emsisoft
Xem phần đính kèm 40840

Thêm bạn Kap
Xem phần đính kèm 40841
Norton mình chưa bao giờ xài anti này ! Eset đúng đỉnh về khoảng ram, Emsisoft thì khá giống Bitdefender vì bộ động cơ yêu cầu khá nhiều ram để quét cũng như là lưu trữ sẵng để quét
Kav tuy thấy sử dụng ít ram nhưng độ nặng thì nó là nhất. Mình rất ít xài kav vì ko hạp mấy