Tổng hợp các video về hướng dẫn, sửa lỗi liên quan đến máy tính, các bộ usb boot..., mời các bạn cùng tham gia. | Page 35 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp các video về hướng dẫn, sửa lỗi liên quan đến máy tính, các bộ usb boot..., mời các bạn cùng tham gia.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Windows 11's September 2023 update (Moment 4/KB5030310) and 23H2 - new features and changes​

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi đề phòng từ xa , do vậy tôi backup cái part EFI vào USB
Vì lý do đó mà ko phải sợ mất boot . chỉ cần vào winpe recovery part 100MB ấy thế là lại vào win .
Còn như ko có backup thì có thể nhờ macrium ở winpe :D
Tôi cũng thích cách làm giống bạn tuy nhiên khi xem video thì mình học thêm cách sử dụng lệnh diskpart cũng hữu ích đó bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi cũng thích cách làm giống bạn tuy nhiên khi xem video thì mình học thêm cách sử dụng lệnh diskpart cũng hữu ích đó bạn.
Cảm ơn bác.
Nhưng trí nhớ của mỗi người có người hay người dỡ , tôi thì ko nhớ dai , có những thao tự mình tìm ra sau 1 thời gian thì quên mất cách làm .
Lý do đó nên cái gì dễ nhớ dễ làm thì chú trọng 1 thứ , dù rằng kiến thức rộng thì vẫn hơn nhưng khổ trí nhớ tôi rất tệ đó bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác.
Nhưng trí nhớ của mỗi người có người hay người dỡ , tôi thì ko nhớ dai , có những thao tự mình tìm ra sau 1 thời gian thì quên mất cách làm .
Lý do đó nên cái gì dễ nhớ dễ làm thì chú trọng 1 thứ , dù rằng kiến thức rộng thì vẫn hơn nhưng khổ trí nhớ tôi rất tệ đó bác
Tôi cũng không hơn gì bạn đâu, trí nhớ của tôi bị giảm đi rất nhiều từ những năm gần đây, chỉ sợ tới cái ngày mất hoàn toàn trí nhớ như căn bệnh Alzheimer thì khổ lắm.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi cũng không hơn gì bạn đâu, trí nhớ của tôi bị giảm đi rất nhiều từ những năm gần đây, chỉ sợ tới cái ngày mất hoàn toàn trí nhớ như căn bệnh Alzheimer thì khổ lắm.
Thường thì người bệnh thì ko nói làm gì , chứ bt thì người già có hay quên ko có gì lạ , nhưng riêng tôi thì từ nhỏ đã có trí nhớ ko tốt rồi đó bác
Ví dụ như đường saigon tôi đi nhiều lần qua đó vậy mà ai hỏi tôi cũng ko thể nào chỉ được ( tệ đến mức vậy ấy )
Tôi đi học cũng vậy , trả bài tuần này thì tuần sau hỏi lại xem như bù
Do vậy mà tôi ko học được hết trung học đệ nhất
Nhưng bù lại nhận xét nhạy bén và xoay sở nhanh lắm ( giải quyết tình huống nhanh ) vì lợi thế này mà trong công việc tôi làm hay hơn những người khác làm chung

Hoang Duch2

Rồng Đỏ