Tổng hợp các video về hướng dẫn, sửa lỗi liên quan đến máy tính, các bộ usb boot..., mời các bạn cùng tham gia. | Page 33 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp các video về hướng dẫn, sửa lỗi liên quan đến máy tính, các bộ usb boot..., mời các bạn cùng tham gia.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Windows 10/11 Tips (Các mẹo vặt trên Win 10/11)​

Lưu ý: Các video gần đây của bạn này chuyên quảng cáo mua bán key, tôi không có ý định cổ vũ việc này cho các bạn trên forum đâu nhé, tôi chỉ cần xem các thao tác hoạt động về Windows, có cái mình đã biết nhưng cũng có cái mình chưa. Ở phút cuối bạn ấy đánh vần sai chữ AWESOME thành AWSSOME , bạn nào muốn test thì cứ type chữ: AWESOME nhé.

Sửa lần cuối:

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Thân chào các bạn, tôi rất hay tìm kiếm các lời giải đáp khi máy của mình có sự cố, thấy nhiều video hay và hữu ích, tôi nghĩ nên post lên đây cho tất cả các bạn cùng tham khảo, biết đâu giúp ích được cho nhiều người khác. Video không chỉ tiếng Việt mà sẽ có nhiều video tiếng Anh. Thân mời các bạn chia sẻ thêm các video hữu ích.

Mở đầu thì tôi vừa mới xem một video test các bản boot ANHDV, MCBOOT, NKBOOT và NHVBOOT của tác giả Nathan NTH, tôi thấy rất là thú vị, xin phép tác giả Nathan NTH chia sẻ lên đây cho các bạn cùng tham khảo :

HOT...Đâu mới là bản Boot nhanh nhất, đầy đủ nhất hiện nay: AnhDv Boot, MCBoot, NKBoot hay NHV Boot?​

Cái Này Rất Hửu ích...Cám ơn Bạn Nhiều Lắm...🤝🤝🤝👏👏👍👍