Phần mềm khác - Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết

tolar

Búa Gỗ
Thật ra rỗi rảnh ko biết làm gì , chỉ có cái máy tính làm bạn , trà dư hậu tửu thì ko hay , cờ bạc thì càng tệ hại hơn . Mỗi người có 1 cách tìm nguồn vui riêng khi rỗi rảnh
Do đó nên tìm vui ở rum ấy mà , còn tuổi tác thì tùy người thôi bạn , 1 số bạn bè của tôi cũng đã ra đi 5~7 người rồi , Cái quan trọng nếu ko bị bệnh thì tuổi thọ hiện của loài người tăng rất cao rồi , bình quân là 80 .
Vài thế kỷ trước thì chỉ là 60 , còn thời ai cập cổ đại chỉ là 40 , ai mà dống đến 50 xem như là già 90 ~ 100 hiện nay rồi . phải
Quan niệm của tôi ko quan trọng cái chết hay sống , chỉ sợ nhất là bị ĐAU or BỆNH nó hành hạ thì khốn khổ lắm .
Bởi vì khi sinh ra là mỗi chúng ta đã gắn lên mình 1 án tử rồi ( đó là quy luật của tự nhiên )
Đồng ý với bác 100%. Sống lành mạnh, sống lạc quan cũng là cách sống của người Nhật những thế hệ trước. Nên họ thọ lắm, tuổi thọ trung bình cao nhất thế giới thì phải.
Ngoài ra, cũng giống như đồ điện, điện tử lâu k dùng sẽ tự lão hóa, tự hỏng, đầu óc trí não con người cần phải được hoạt động, được rèn luyện hàng ngày.
Bác đang đi đúng hướng lắm. Chúc bác nhiều sức khỏe & có nhiều topic hữu ích như này.

tolar

Búa Gỗ
Tôi mách các bác những trang web tôi hay tìm các phần mềm mà tôi biết .
Các trang web chuyên up phần mềm .....
.................................................................................
.................................................................................

Các trang của BA TƯ , ko hiểu ngôn ngữ các bác có thể dịch = GG .
Chúc các bác tìm được các ứng dụng mình mong muốn .

Trên cả tuyệt vời ! Từ đáy lòng cảm ơn bác @sec0 .
Lướt qua các trang được bác @sec0 chia sẻ, mình thấy vài điều rất thú vị trong cái trang có chữ ngoằn nghoèo như giun dế kia. Đó là:

- sự đa dạng phong phú các PM & mức độ cập nhật hàng ngày của chúng k thua kém bất kỳ trang nào khác.
- người Ba Tư viết từ phải -> trái, con trỏ trong search box nằm tận cùng bên phải.
- nếu đổi đuôi .ir = .net thì sẽ hiện ra phiên bản tiếng Anh của trang chủ, với giao diện rút gọn khá đẹp, nhấn mạnh các PM được post lên. Menu rất ngắn gọn, song bạn chỉ cần gõ từ khóa vào hộp tìm kiếm, và nếu có, cập nhật mới nhất của PM bạn quan tâm sẽ hiện ra.
Xin cảm ơn chủ topic lần nữa .

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có 1 phần mềm quay màn hình tốt nè các bác

GG dịch từ RU ngữ

oCam Screen Recorder có các công cụ cần thiết để ghi lại các tệp video hoặc âm thanh chất lượng cao trực tiếp từ máy tính của bạn. Một ưu điểm quan trọng của ứng dụng là khả năng thu âm thanh mà không cần cài đặt thêm bộ trộn. Ngoài ra, sản phẩm phần mềm Okam Screen Recorder cung cấp khả năng sử dụng codec đa phương tiện của hệ thống, cho phép bạn xác định các thông số hiệu suất ứng dụng, đặc điểm nén tệp và các thông tin khác. Nhờ sự hiện diện của các cài đặt phụ trợ, bạn có thể ghi lại tất cả các loại lệnh bàn phím, cũng như ghi lại tuyệt đối mọi chuyển động của con trỏ chuột máy tính trên màn hình trong video.

oCam Screen Recordercung cấp khả năng ghi các tệp video, dung lượng không vượt quá bốn gigabyte. Ngoài ra, cần lưu ý đến tốc độ xử lý dữ liệu kỹ thuật số đủ cao và các yêu cầu hệ thống có thể chấp nhận được để có thể sử dụng hợp lý các tài nguyên máy tính sẵn có. Do đó, bằng cách sử dụng các tính năng tiêu chuẩn của ứng dụng này, bạn có thể dễ dàng chụp các hình ảnh đồ họa khác nhau từ màn hình máy tính hoặc ghi lại mọi thứ diễn ra trên màn hình, sau đó lưu thông tin nhận được dưới dạng tệp video. Bạn có thể tải xuống chương trình oCam Screen Recorder miễn phí trên trang web của chúng tôi.

Với sự trợ giúp của các công cụ tích hợp của chương trình, có thể điều chỉnh độc lập chất lượng của nhạc phim phù hợp với sở thích cá nhân. Ứng dụng này hỗ trợ công việc chính thức với nhiều màn hình và cũng cho phép bạn đặt một số khung hình video nhất định trên một giây phát lại.

Các tính năng chính của oCam Screen Recorder:
Các công cụ mạnh mẽ để làm việc với các tệp đa phương tiện;
Hỗ trợ nhiều định dạng kỹ thuật số, bao gồm VOB, AVI, JPG và các định dạng khác;
Tạo ảnh chụp màn hình với khả năng chỉnh sửa;
Các chỉ số hoạt động xuất sắc;
Có sẵn các mẫu (khung) làm sẵn để quay video.

Tính năng lắp ráp:
1. Phiên bản đa ngôn ngữ, đã đăng ký và di động trong một trình cài đặt.
2. Không cần điều trị.
5. Có các tệp để cài đặt im lặng.

Hệ điều hành: Windows® XP | Vista | 7 | 8 | 10
Năm phát hành: 2021
Ngôn ngữ giao diện: Ml / Nga / Anh
Y học: Nhúng
Kích thước: 8.8 MB

Tải xuống oCam Screen Recorder 520.0 RePack & Portable của 9649

thevu01

Gà con
cảm ơn bạn rất nhiều

Tôi mách các bác những trang web tôi hay tìm các phần mềm mà tôi biết .
Các trang web chuyên up phần mềm , do chia sẽ phần mềm miễn phí nên phải click xác nhận để có thu nhập .
Các bác có thể dùng by pass

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Và dùng AdGuard *** Hidden text: cannot be quoted. ***
để hạn chế popup từ link chia sẽ phần mềm
Vì là loại phần mềm cần vác xin nên có cái sạch 100% và có cái thì AV cho là mã độc , vì vậy các bác hãy tự mình quyết định , các nhân tôi ko có ác ý
Và sau đây là trang của các web

Các trang của BA TƯ ko hiểu ngôn ngữ các bác có thể dịch = GG
Các bác lưu ý cho , tôi dùng soft từ các trang trên nhiều năm rồi , máy chưa bị gì , nếu sau này các trang này có post soft nếu có soft nào có mã độc thì do họ thay đổi tính tính nết của hcủ. Các bác đừng nhắm vào tôi mà gạch đá

Chúc các bác tìm được các ứng dụng mình mong muốn
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn bác đã chia sẻ.