Phần mềm khác - Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết

chinhememoi3

Búa Gỗ
Tôi mách các bác những trang web tôi hay tìm các phần mềm mà tôi biết .
Các trang web chuyên up phần mềm , do chia sẽ phần mềm miễn phí nên phải click xác nhận để có thu nhập .
Các bác có thể dùng by pass

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Và dùng AdGuard *** Hidden text: cannot be quoted. ***
để hạn chế popup từ link chia sẽ phần mềm
Vì là loại phần mềm cần vác xin nên có cái sạch 100% và có cái thì AV cho là mã độc , vì vậy các bác hãy tự mình quyết định , các nhân tôi ko có ác ý
Và sau đây là trang của các web

Các trang của BA TƯ ko hiểu ngôn ngữ các bác có thể dịch = GG
Các bác lưu ý cho , tôi dùng soft từ các trang trên nhiều năm rồi , máy chưa bị gì , nếu sau này các trang này có post soft nếu có soft nào có mã độc thì do họ thay đổi tính tính nết của hcủ. Các bác đừng nhắm vào tôi mà gạch đá

Chúc các bác tìm được các ứng dụng mình mong muốn
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn bro

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
lâu nay không hề biết lun ấy. Toàn lên Google tìm rồi có sẵn KIS hỗ trợ ở tuyến sau nên ko ngại cũng chẳng để ý. Nhờ bác mà biết thêm được điều này

VolksWagenGm

Búa Đá
Tôi cũng ko hiểu tại sao , vì code ẩn đối với người có 1 bài viết trở lại , người có 2 bài viết ( post ) thì sẽ thấy link .
Để tôi edit BB code khác , bạn vào lại xem sao ?
Bác edit lại thì giờ nó báo dư này ạ : " Hidden text, you need have 1 messages, now you have 37 messages. " @@

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác edit lại thì giờ nó báo dư này ạ : " Hidden text, you need have 1 messages, now you have 37 messages. " @@
Thật ra người có 2 post thì sẽ nhìn thấy thôi , có lẻ hôm nọ trình duyệt của bạn dính cache hay sao ấy , chứ tôi chỉ sửa 2 post xuống 1 post và BB code cũng ko hề thay đổi