Phần mềm khác - Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Tổng hợp các trang up soft có thể nói là tương đối sạch mà tôi biết

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Không nghĩ bác Sec đã gần Thất Thập mà vẫn chăm chỉ cày "rum" như thế, chả biết ở tuổi của bác mình còn đủ nhiệt tình như này nữa.
Chúc bác khỏe và cống hiến nhiều hơn cho IT nước nhà!
Thật ra rỗi rảnh ko biết làm gì , chỉ có cái máy tính làm bạn , trà dư hậu tửu thì ko hay , cờ bạc thì càng tệ hại hơn . Mỗi người có 1 cách tìm nguồn vui riêng khi rỗi rảnh
Do đó nên tìm vui ở rum ấy mà , còn tuổi tác thì tùy người thôi bạn , 1 số bạn bè của tôi cũng đã ra đi 5~7 người rồi , Cái quan trọng nếu ko bị bệnh thì tuổi thọ hiện của loài người tăng rất cao rồi , bình quân là 80 .
Vài thế kỷ trước thì chỉ là 60 , còn thời ai cập cổ đại chỉ là 40 , ai mà dống đến 50 xem như là già 90 ~ 100 hiện nay rồi .
Quan niệm của tôi ko quan trọng cái chết hay sống , chỉ sợ nhất là bị ĐAU or BỆNH nó hành hạ thì khốn khổ lắm .
Bởi vì khi sinh ra là mỗi chúng ta đã gắn lên mình 1 án tử rồi ( đó là quy luật của tự nhiên )

vn72259

Búa Gỗ
Tôi đâu có dùng code like đâu bạn , điều kiện của tôi là người xem được chỉ cần có được 10 like và 16 comment .
Lý do tôi chỉ đề phòng bot của gg thả thính thôi
Cảm ơn bác đã chia sẻ

Baby Shark

Búa Gỗ
Hicc, điều kiện của bác là có 5 tin nhắn mà cháu mới có được 1 tin nhắn thôi ah. Không biết đến lcus nào mới xem được link ẩn trong bài viết của bác.