Thảo luận - Tìm hiểu TV box | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tìm hiểu TV box

bminhjti

Gà con
Xin phép admin ạ
Em muốn tìm hiểu về TV box để dùng được lâu dài và ổn định để lắp đặt cho gia đình nhu cầu giải trí:
  1. Xem netflix
  2. Truy cập internet để tải file apk, các app trên CH Play và xem bóng đá
  3. Xem youtube
  4. Tải được ứng dụng FPT để xem truyền hình và các ứng dụng khác xem truyền hình
Mọi người tư vấn giúp em trong tầm giá 5tr đổ xuống với ạ. Em mới biết các loại box như FPT, chromecast và e có biết được 2 loại là micool (không rõ loại nào) với mibox 4k gen 2 đang được nhiều người dùng nhất. Mọi người cho em thông tin ưu nhược điểm các loại với ạ. Em xin luôn các loại TV box mới nhất bây giờ nữa ạ.

mrJaden

Rìu Bạc
5tr thì quá dư dả r, tầm đó bạn có thể ngó con shield xem
Mình chỉ chơi hàng cỏ, amazon firestick hd 2021 đang dùng k vấn đề gì, nhưng chawc sau lên bản 4k max gen 2 cho đã

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Còn phải hỏi, múc ngay con Apple TV Box chính hãng liền đi bạn.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Còn phải hỏi, múc ngay con Apple TV Box chính hãng liền đi bạn.
nhu cầu apk thì ko apple tv box đc đâu bác.
Nhà tôi đang sài Google Chrome Cast 4k. mua 4 cái rồi, đến giờ đều còn tốt hết.
Nhược điểm là đôi khi hơi lag 1 chút, do giá rẻ, 800k-1tr tuỳ thời điểm
nhưng lại ngon ở chỗ: TÌM KIẾM GIỌNG NÓI TIẾNG VIỆT.
CÁC CỤ Ở QUÊ KHOÁI KHOÁI LẮM.
CỨ NÓI NỘI DUNG, TỰ TÌM TRÊN YOUTUBE, KHỎI PHẢI GÕ.

sonha

Rìu Sắt
Làm j đến 5tr bác ơi, 5tr bác chịu khó săn sale cũng đc con google tivi có tìm kiếm giọng nói tiếng việt luôn ấy chứ ko cần phải tivi box làm j cho lằng nhằng.

tittau

Rìu Sắt
Xin phép admin ạ
Em muốn tìm hiểu về TV box để dùng được lâu dài và ổn định để lắp đặt cho gia đình nhu cầu giải trí:
  1. Xem netflix
  3. Xem youtube
  4. Tải được ứng dụng FPT để xem truyền hình và các ứng dụng khác xem truyền hình
Mọi người tư vấn giúp em trong tầm giá 5tr đổ xuống với ạ. Em mới biết các loại box như FPT, chromecast và e có biết được 2 loại là micool (không rõ loại nào) với mibox 4k gen 2 đang được nhiều người dùng nhất. Mọi người cho em thông tin ưu nhược điểm các loại với ạ. Em xin luôn các loại TV box mới nhất bây giờ nữa ạ.

làm con mibox 2 ấy bền vô đối đáp ứng hết yc của bạn

bachikho

Rìu Sắt
tầm tiền như thớt thì cứ shield 2019 pro thoai, nhất bây h trên thị trường roài, đảm bảo 5-7 năm nữa vẫn k lạc hậu (con shield 2015 h xài vẫn đỉnh chỉ ko hỗ trợ các công nghệ mới như dolby vison hay dolby atmos, 2019 hỗ trợ đủ cả)

meebo

Rìu Vàng Đôi
  1. Xem netflix
  3. Xem youtube
Lên Shoppeee tìm Chromecast with Google TV mua về một bộ.
Con dư 4 triệu thì đải anh em một chầu.
{lmao}

Phucnho

Gà con
tầm tiền như thớt thì cứ shield 2019 pro thoai, nhất bây h trên thị trường roài, đảm bảo 5-7 năm nữa vẫn k lạc hậu (con shield 2015 h xài vẫn đỉnh chỉ ko hỗ trợ các công nghệ mới như dolby vison hay dolby atmos, 2019 hỗ trợ đủ cả)
Em sheach bản 16GB giá toàn gần 6 củ khoai...thấy hơi chát

bminhjti

Gà con
shield có tải dc apk các thứ k bác

chimera2023

Búa Gỗ Đôi
Tiện em có con tv box n5max x4 chip s905x4, ram 4 rom 32 android 11 đáp ứng mọi nhu cầu của bác. Đầy đủ app xem tivi, xem phim, xem đá bóng miễn phí... Không mất phí hàng tháng. Miễn có internet là được. Remote giọng nói, tìm kiếm cực dễ. Phụ huynh cũng làm được. Giá 750k. Ở TpHCM.

Attachments

149.7 KB · Lượt xem: 8
    148.8 KB · Lượt xem: 9
    147.8 KB · Lượt xem: 7