Tìm giúp Norton ghost 15 và thuốc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tìm giúp Norton ghost 15 và thuốc

Trong Le

Rìu Vàng
Các bác, có ai còn soft Norton Ghost 15 (norton ghost chạy trên Windows) không? cho mình xin, với lại thuốc của nó. Máy mình không boot vào USB được nên phải dùng tới nó.
có phải bạn hỏi cái này không? Mình đang chạy trong windows 10.
Sao bạn không dùng one key ghost?

shinken

Búa Gỗ Đôi
mình không dùng được onekeyghost đó. Chạy lên UI rồi ngó kiểng thôi..Chắc nó không chạy hiệu quả trên Win11..mình nghĩ vậy

shinken

Búa Gỗ Đôi
nếu chạy được ghost 15 thì nó cũng cho recover bằng ghost15 bạn ạ

manwhofind

Gà con
Các bác, có ai còn soft Norton Ghost 15 (norton ghost chạy trên Windows) không? cho mình xin, với lại thuốc của nó. Máy mình không boot vào USB được nên phải dùng tới nó.
Chắc là cái đồ cổ này hả bạn:
Mã:
 https://www.mediafire.com/file/17cun6cj11l647h/Hiren%2527s_Boot_10.0_For_Win7.exe/file

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
là môi trường DOS, do ghost15 chủ động chuyển vào.
Khi tối tôi hỏi bạn , mà ko thấy bạn quay lại trả lời , sáng nay tôi có tra thử GG thì có 1 web họ chỉ cách dùng

Như vậy thì rõ ko phải nó tự tạo dual boot giống như Rolback có thể nhấn F-- gì đó khi khởi động để nó tự recovery . Mà dual boot windows = Easy BDC
Vậy thì ko bằng cách tôi sử dụng dual boot ko cần USB

Tôi có thể boot vào nhiều bộ win cứu hộ và có thể dùng nhiều loại sao lưu khác nhau

Nhưng cách dual boot windows này bắt buộc ko để cho phân vùng SYSTEM bị lỗi , nếu mày boot UEFI thì nó là part EFI , còn máy boot LEGACY thì là partiton reserved vì phân vùng này quản lý tất cả các bản boot khi máy khởi động

có phải bạn hỏi cái này không? Mình đang chạy trong windows 10.
Sao bạn không dùng one key ghost?

chào bạn, pm này chạy trên usb được không bạn. vì máy của mình bị lỗi win không cài bản này trước đó. mình đã download bản ghost về rồi. nếu dùng usb boot được không bạn, hướng dẫn cho mình với.