This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Thumbnail Maker – Create Banners and Channel Art v11.5.9 (Mod Premium)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

MOD Info :

● VIP Features Unlock
● No Ads/Watermark
● Analytics Disabled

YouTube đang trở thành một trong những mạng xã hội video phổ biến nhất. Cung cấp nội dung cho YouTube để giúp bạn kiếm tiền nên rất nhiều người đã tham gia mạng xã hội này đã tạo ra rất nhiều nội dung thú vị. Vì sự bùng nổ của trang mạng xã hội, nhiều công cụ khác nhau ra đời để phục vụ nhu cầu. Thumbnail Maker cho Youtube cũng là một công cụ được tạo ra để phục vụ quá trình tạo ra một video hoàn hảo cho Youtube.

Công cụ tốt nhất hiện nay để tạo Hình thu nhỏ​

Đối với người xem, việc tạo ấn tượng tốt ngay từ lần đầu tiên quyết định rất nhiều đến việc họ có tiếp tục thưởng thức video hay không. Hình thu nhỏ là thương hiệu và là hình ảnh đầu tiên đến với người xem. Trước đây khi chưa có công cụ này, các hình ảnh ngẫu nhiên trước đó được chọn tự động để làm hình thu nhỏ. Tuy nhiên, giờ đây bạn có thể thoải mái chọn thời điểm để đại diện cho video của mình. Vì vậy, việc tạo ra một hình ảnh đẹp là cần thiết. Thumbnail Maker cho Youtube là ứng dụng tốt nhất mà bạn có thể tìm thấy. Vì nó cung cấp cho người dùng rất nhiều công cụ khác nhau để có thể lên hình ảnh đẹp nhất, phù hợp nhất. Chỉ với một vài bước, bạn sẽ có thể hoàn thành công việc của mình.

Bạn có thể chọn rất nhiều mẫu khác nhau từ kho lưu trữ của ứng dụng này​

Thumbnail Maker có kho hình ảnh rất đa dạng để người dùng dễ dàng lựa chọn. Nếu bạn đã có hình ảnh trên thiết bị của mình, thì chỉ cần chọn cuộn camera để có thể truy cập thư viện của bạn. Trong trường hợp bạn chưa có tệp hình ảnh thì hãy chọn phông nền. Nó sẽ cung cấp cho bạn một hình ảnh rất đẹp. Thư viện hình ảnh có nhiều chủ đề để bạn lựa chọn. Tùy thuộc vào nội dung của video, bạn có thể cần lấy hình ảnh làm hình thu nhỏ. Điều này phụ thuộc rất nhiều vào chất lượng hình ảnh bạn nhận được bằng máy ảnh của mình. Nếu nó có chất lượng hình ảnh tốt, chỉ cần cắt một cảnh mà bạn cho là điển hình. Nếu chất lượng của hình ảnh khá tệ, vui lòng chọn một hình ảnh hiện có.

Công cụ hoàn chỉnh cho mọi thứ bạn có thể làm​

Cũng giống như một ứng dụng chỉnh sửa ảnh, “Thumbnail Maker cho Youtube” có rất nhiều công cụ khác nhau để bạn làm cho ảnh của mình đẹp hơn. Sau khi bạn có hình ảnh, hãy nhập hình ảnh đó vào ứng dụng và sử dụng các bộ lọc tích hợp sẵn. Nó sẽ cung cấp các bộ lọc tốt nhất để khi tải lên YouTube không bị nhòe hình ảnh. Có ít nhất hơn 100 bộ lọc để lựa chọn. Chúng cũng được cung cấp miễn phí và được cập nhật đầy đủ qua nhiều phiên bản.

Một tính năng khác của Hình thu nhỏ là nó sẽ phải có văn bản để hiển thị chủ đề của video. Vì sự cần thiết này, bạn buộc phải thêm văn bản để thu hút người xem. Ứng dụng cung cấp cho bạn rất nhiều kiểu phông chữ khác nhau. Bạn nên sử dụng một loại phông chữ cố định cho tất cả các video của mình. Vì vậy người xem có thể dễ dàng nhận ra thương hiệu. Hơn nữa, để nâng cao video của bạn, bạn cũng nên thêm các nhãn dán. Chúng sẽ thu hút sự chú ý của người xem và video của bạn sẽ nhận được rất nhiều lượt xem.

Hình ảnh được truy xuất với chất lượng cao nhất​

Sau khi bạn đã chỉnh sửa trong ứng dụng, sau đó bạn phải lấy những hình ảnh này để ghép thành video. Với những hình ảnh được cung cấp sẽ ít bị giảm chất lượng hơn khi truy xuất. Tuy nhiên, hình ảnh của bạn khi nhập vào các ứng dụng khác sẽ rất dễ bị mờ. “Trình tạo hình thu nhỏ cho Youtube” đảm bảo với bạn rằng tác phẩm của bạn sẽ được truy cập ở chất lượng HD đầy đủ. Có một hình thu nhỏ chất lượng như vậy có thể giúp video của bạn thu hút rất nhiều người xem.

Hệ thống liên lạc giúp bạn kết nối với nhiều người khác​

Một công cụ sáng tạo như thế này chắc chắn sẽ tạo ra rất nhiều sản phẩm chất lượng cao. Thực tế đã chứng minh rằng những ứng dụng xây dựng một cộng đồng lành mạnh và tích cực sẽ nhanh chóng phát triển và có được những sản phẩm tốt. Mạng lưới những người sáng tạo nội dung kết nối YouTube sẽ được kết nối thông qua ứng dụng này. Bạn có thể nhanh chóng chia sẻ hình thu nhỏ sáng tạo của mình với những người khác. Những người đi trước tạo ra sự hỗ trợ đắc lực cho những ai mới bắt đầu sử dụng. Nếu bạn chưa quen với ứng dụng này, bạn cũng có thể vào cộng đồng để học hỏi ý tưởng. Họ là những người thân thiện và sẵn sàng giúp đỡ bạn.

Download:

Thumbnail Maker – Create Banners and Channel Art v11.5.9 (Mod Premium)​