Thông báo - Không đăng tải nội dung vi phạm bản quyền | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông báo - Không đăng tải nội dung vi phạm bản quyền

quocthaiak

Búa Gỗ
Ngày xưa .com phổ biến nhất do chia sẻ soft, key, cr@ck, film... , giờ gắt quá nên .org cũng dead theo :(

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Em đã đọc thông báo này cách đây cũng mấy ngày rồi, từ đó đến giờ cứ lăng tăng mãi về vấn đề hạn chế cr@ck, chia sẻ key.... Nhưng thiết nghĩ, anh em đến đây cũng vì tìm key, tìm cách fix phần mềm nào đó, chẳng ai vào vn-z.vn để đọc review về công nghệ, phim, để xem ảnh, để đọc tin tức cả.
Vì thế, Mod ra quy định như vậy sẽ không còn là vn-zoom ngày nào với phương châm "chia sẻ và học hỏi".
Theo em thấy, trang nsaneforums là cộng đồng chia sẻ cr@ck, key toàn cầu mà vẫn có thể tồn tại. Nên em nghĩ Mod nên lập ra topic để anh em cùng nhau bàn bạc tìm cách, chẳng hạn như vào các giai đoạn cuối năm và đầu năm sẽ ngăn chặn ko cho post bài liên quan đến cr@ck, key cá kiểu...

Cả một thời thanh xuân, em dành để vào vn-zoom, ngày nào cũng vào để đọc nhiều điều hay ho về IT. Hy vọng diễn đàn sẽ tồn tại lâu dài

Hamano Kaito

Moderator
Em đã đọc thông báo này cách đây cũng mấy ngày rồi, từ đó đến giờ cứ lăng tăng mãi về vấn đề hạn chế cr@ck, chia sẻ key.... Nhưng thiết nghĩ, anh em đến đây cũng vì tìm key, tìm cách fix phần mềm nào đó, chẳng ai vào vn-z.vn để đọc review về công nghệ, phim, để xem ảnh, để đọc tin tức cả.
Vì thế, Mod ra quy định như vậy sẽ không còn là vn-zoom ngày nào với phương châm "chia sẻ và học hỏi".
Theo em thấy, trang nsaneforums là cộng đồng chia sẻ cr@ck, key toàn cầu mà vẫn có thể tồn tại. Nên em nghĩ Mod nên lập ra topic để anh em cùng nhau bàn bạc tìm cách, chẳng hạn như vào các giai đoạn cuối năm và đầu năm sẽ ngăn chặn ko cho post bài liên quan đến cr@ck, key cá kiểu...

Cả một thời thanh xuân, em dành để vào vn-zoom, ngày nào cũng vào để đọc nhiều điều hay ho về IT. Hy vọng diễn đàn sẽ tồn tại lâu dài

Trang nsane đó mấy mod và admin bên đó ban gởi cảnh cáo đến các thành viên chuyên tạo mấy bài như vậy đấy. Điển hình là 1 bài chuyên thảo luận giống bài của mình bên đây này....
Lúc nào cũng ăn cảnh cáo riết, thành viên cốt cán ha.ck, crac.ker điều bỏ đi hết rồi. Ngay cả nhóm của mình cũng rã luôn...

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Anh em lưu ý là không để các từ full cờ rắc, full key vào nội dung bài viết. Chúng ta có nhiều cách để giải quyết nhưng đừng thể hiện ra bên ngoài nội dung.
Đơn giản thế nào.

Chia sẻ phần mềm thì chỉ cần tên phần mềm + hướng dẫn sử dụng, còn lại thì anh em có thể tự hiểu với nhau :cool:
Anh thêm cái đoạn này vào dưới thông báo đi anh. Chứ nhiều anh em đọc thông báo sẽ nghĩ là ko được chia sẻ gì cả :). Cấm tuyệt đối

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cái quy định như thế thì còn nội dung gì để thành viên đăng đây?

Mancheater

Búa Gỗ
Nói thật, nghỉ post cho đành, 7 điều nội qui quá phức tạp, theo màu theo font, theo kích thước, sai chút xóa bài. Thôi, xin tạm biệt. Post bài căng thẳng quá, bye bye mọi người đây
P/s: sau khi kiểm tra phần PC & Game, nhận thấy rằng chỉ còn Ad post bài là đúng nội qui, ko còn ai post bài nữa :))))

Cloud

Administrator
Nói thật, nghỉ post cho đành, 7 điều nội qui quá phức tạp, theo màu theo font, theo kích thước, sai chút xóa bài. Thôi, xin tạm biệt. Post bài căng thẳng quá, bye bye mọi người đây
P/s: sau khi kiểm tra phần PC & Game, nhận thấy rằng chỉ còn Ad post bài là đúng nội qui, ko còn ai post bài nữa :))))
Cảm ơn bạn đã đóng góp. Có lẽ sân chơi khác sẽ phù hợp với bạn.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Anh em lưu ý là không để các từ full cờ rắc, full key vào nội dung bài viết. Chúng ta có nhiều cách để giải quyết nhưng đừng thể hiện ra bên ngoài nội dung.
Đơn giản thế nào.

Chia sẻ phần mềm thì chỉ cần tên phần mềm + hướng dẫn sử dụng, còn lại thì anh em có thể tự hiểu với nhau :cool:
Mình chụp trang này. Bạn xem thử có cần sửa ko.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Ad ơi hướng dẫn dùm cách đăng ẩn nội dung giống như các bác khác hay đăng, cảm ơn!