Hỏi/ Thắc mắc - Thiết bị phát wifi 4G loại nào tốt? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thiết bị phát wifi 4G loại nào tốt?

iambemm

Gà con
Chào các ae mình đang có nhu cầu mua 1 em phát wifi từ sim 4G để sử dụng hàng ngày liệu ae có thể recommend 1 hãng hay 1 con cụ thể ngon nghẻ đc ko nhỉ :D
Tầm tiền xung quanh 1 triệu VNĐ
Sóng khoẻ, pin từ trên 6-7 tiếng đồng hồ

vinhanboy

Búa Gỗ Đôi
Mình cũng đang tìm như cục phát như bạn đây, đang nghía em này "Bộ Phát Wifi 4G ZMI MF885 Xiaomi Pin 10000mAh" trong công ty cũng có người đang dùng, thấy cũng ok lắm. Con này với quả pin thì không lo về thời gian. :D :D :D, lúc trước ông anh mua có 1tr1, giờ lên 1tr4 nên đang chờ giảm giá. :D

iambemm

Gà con
Mình cũng đang tìm như cục phát như bạn đây, đang nghía em này "Bộ Phát Wifi 4G ZMI MF885 Xiaomi Pin 10000mAh" trong công ty cũng có người đang dùng, thấy cũng ok lắm. Con này với quả pin thì không lo về thời gian. :D:D:D, lúc trước ông anh mua có 1tr1, giờ lên 1tr4 nên đang chờ giảm giá. :D
Thank bác