Thắc mắc về việc nhấn thích bài viết 2 lần sau khi đăng nhập lại mới xem được nội dung. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thắc mắc về việc nhấn thích bài viết 2 lần sau khi đăng nhập lại mới xem được nội dung.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

revolX

Rìu Sắt
Cảm phiền ad Mây kiểm tra giùm em về lỗi như ở phần tiêu đề xem như thế nào vì em hiện tại chưa có đủ thời gian để quay video chứng minh lỗi này ạ.

Cảm ơn ad.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm phiền ad Mây kiểm tra giùm em về lỗi như ở phần tiêu đề xem như thế nào vì em hiện tại chưa có đủ thời gian để quay video chứng minh lỗi này ạ.

Cảm ơn ad.
rum mới nâng cấp vì vậy vẫn còn 1 vài bug nho nhỏ , bạn có thể nhấn F5 thử xem nó có hiện nội dung cần xem ko

msnori

Rìu Sắt
Lỗi này mình gặp từ khi forum chưa nâng cấp, lúc bị lúc không chứ không phải lúc nào cũng bị.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Lỗi này mình thấy cũng khá nhiều thành viên bị kể cả trước và sau update forum, đặc biệt là các thành viên mới, còn mình thì giờ không phải like hay comment gì cả vì điều kiện view link là thừa rồi, cho nên cũng chưa được mục sở thị nó như thế nào.
Mong lỗi này sẽ được sửa trong thời gian sớm nhất! @Administrator

Cloud

Administrator
Bản này nhà phát triển vẫn chưa có bản cập nhật tương thích, và cũng trong 1 thông báo trước đó từ anh em và mình thì các bạn chịu khó F5 để thấy nội dung nếu được yêu cầu like hoặc comment :D BQT sẽ cố gắng fix sớm, hoặc nếu không có thể tắt ứng dụng like này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản này nhà phát triển vẫn chưa có bản cập nhật tương thích, và cũng trong 1 thông báo trước đó từ anh em và mình thì các bạn chịu khó F5 để thấy nội dung nếu được yêu cầu like hoặc comment :D BQT sẽ cố gắng fix sớm, hoặc nếu không có thể tắt ứng dụng like này.

Em thấy tắt ứng dụng like này sợ bị liên quan đến vấn đề bản quyền, với lại nhiều topic share key xịn, mà để public ra ngoài bị leech hết thì hỏng anh à :D Cũng tiến thoái lưỡng nan thật, chắc phải fix sớm cho tiện cả đôi đường.

Cloud

Administrator
Em thấy tắt ứng dụng like này sợ bị liên quan đến vấn đề bản quyền, với lại nhiều topic share key xịn, mà để public ra ngoài bị leech hết thì hỏng anh à :D Cũng tiến thoái lưỡng nan thật, chắc phải fix sớm cho tiện cả đôi đường.
Do diễn đàn mình đi trước các diễn đàn khác dùng toàn hàng mới, lỗi mới nên cũng chưa tìm được nguyên nhân, haha.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Do diễn đàn mình đi trước các diễn đàn khác dùng toàn hàng mới, lỗi mới nên cũng chưa tìm được nguyên nhân, haha.

Chính ra em thấy tính năng này lúc đầu hơi thừa, nhưng rồi nó thật sự quan trọng trong vấn đề bản quyền và tăng tính tương tác cho diễn đàn, đóng góp thêm nhiều lợi ích cho diễn đàn. Chứ giờ mình để trong QUOTE, search trên mạng ra, chẳng cần đăng ký thành viên cũng tải được link một cách khơi khơi ra, thì hẳn là công sức của người soạn bài bị đổ sông đổ bể. Chắc giờ mình phải làm một cái thông báo nhỏ ở trên cùng của diễn đàn (như cái mà bị mất bài viết sáng ngày 12/3/2019) để các thành viên biết đường mà liệu và chuẩn bị tinh thần. Cũng là 1 cách nhằm tránh cho mấy bác ăn sẵn, phải lao động vất vả một tý mới lấy được cái link, và refresh vài lần cho web để tăng view diễn đàn cũng là 1 điều tốt mà anh :D
Mong là sẽ có đội ngũ kỹ thuật tìm ra cách khắc phục, kinh tế em không có nhiều nhưng nếu ủng hộ được phần nào cho diễn đàn để fix lỗi thì cũng sẵn lòng.

revolX

Rìu Sắt
Chính ra em thấy tính năng này lúc đầu hơi thừa, nhưng rồi nó thật sự quan trọng trong vấn đề bản quyền và tăng tính tương tác cho diễn đàn, đóng góp thêm nhiều lợi ích cho diễn đàn. Chứ giờ mình để trong QUOTE, search trên mạng ra, chẳng cần đăng ký thành viên cũng tải được link một cách khơi khơi ra, thì hẳn là công sức của người soạn bài bị đổ sông đổ bể. Chắc giờ mình phải làm một cái thông báo nhỏ ở trên cùng của diễn đàn (như cái mà bị mất bài viết sáng ngày 12/3/2019) để các thành viên biết đường mà liệu và chuẩn bị tinh thần. Cũng là 1 cách nhằm tránh cho mấy bác ăn sẵn, phải lao động vất vả một tý mới lấy được cái link, và refresh vài lần cho web để tăng view diễn đàn cũng là 1 điều tốt mà anh :D
Mong là sẽ có đội ngũ kỹ thuật tìm ra cách khắc phục, kinh tế em không có nhiều nhưng nếu ủng hộ được phần nào cho diễn đàn để fix lỗi thì cũng sẵn lòng.

Nửa tháng vào 1 lần để xem tình hình Vn-Z.vn như thế nào nhưng không viết bài chắc cũng có thể cho là ủng hộ cho diễn đàn Vn-Zoom.Org rồi Giáo sư Phi Anh (PROfessor) 9xx nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nửa tháng vào 1 lần để xem tình hình Vn-Z.vn như thế nào nhưng không viết bài chắc cũng có thể cho là ủng hộ cho diễn đàn Vn-Zoom.Org rồi Giáo sư Phi Anh (PROfessor) 9xx nhỉ?

Nửa tháng hay bao lâu không quan trọng, quan trọng là cuộc sống ngoài đời của bạn, và bạn phục vụ cho nó để duy trì sự sống. ĐÓ MỚI LÀ ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT! Khi nào bạn rảnh, bạn cần cái gì đó, hãy lên diễn đàn và tìm những cái mà bạn muốn, diễn đàn sẽ luôn hỗ trợ hết mình cho các thành viên. ĐÓ MỚI LÀ SỰ ỦNG HỘ CHO DIỄN ĐÀN! Bạn ủng hộ cho diễn đàn, online liên tục, nhưng cuộc sống ngoài đời bạn chưa ủng hộ được, thì đó không phải là cách mà bạn ủng hộ cho diễn đàn. Cần hài hòa cả bên trong, cả bên ngoài cuộc sống, đó mới là sự thú vị :D
Còn mình không phải Giáo sư, mình thích mọi người gọi mình bằng Phi Anh (tên thật của mình), đơn giản vậy thôi. Giáo sư hay ai khác với mình không quan trọng, quan trọng là họ giúp bao nhiêu người, cứu bao nhiêu người và làm lợi cho tập thể bao nhiêu mà thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.