Nhờ tư vấn - Thắc mắc về Microsoft Edge! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Thắc mắc về Microsoft Edge!

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Có cài Extensions nào không bạn, nếu có cài thì nó chạy vậy đó, maybe.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
không sao bạn ơi do bạn cài nhiều extension thôi , y thiệt bên mình Cốc Cốc vậy , không thôi xoá hết bên exention đi là không nổi nhiều

5Characters

Rìu Sắt
https://prnt.sc/IRNTjoe0-2dJ
Mở có 1 tab thôi mà sao trong Task nó hiện nhiều vậy các bạn.
Có vấn đề gì k a?
Hình như nó bao gồm tính năng của Edge như máy tính, essential, collection với mấy cái extension, rồi mỗi tab là 1 dòng nữa.
Mà Chrome nó cũng vậy á.
Bạn thử update lên phiên bản Windows 11 mới nhất thử coi nó có hiện chi tiết hơn không.

rice2021

Búa Gỗ Đôi
Có cài Extensions nào không bạn, nếu có cài thì nó chạy vậy đó, maybe.
Mình cài mỗi cái adblock mà nó vậy.
Thỉnh thoảng bị oop's phải F5 lại nữa

rice2021

Búa Gỗ Đôi
Hình như nó bao gồm tính năng của Edge như máy tính, essential, collection với mấy cái extension, rồi mỗi tab là 1 dòng nữa.
Mà Chrome nó cũng vậy á.
Bạn thử update lên phiên bản Windows 11 mới nhất thử coi nó có hiện chi tiết hơn không.
Hiện như này tốt nhỉ. Biết cái nào lại cái nào luôn

Whale

Rìu Chiến
Mình cài mỗi cái adblock mà nó vậy.
Thỉnh thoảng bị oop's phải F5 lại nữa

Vote bạn nâng thêm RAM, mấy trình duyệt nhân Chromium ăn RAM nhiều là vấn đề từ lâu rồi !!
- Bạn không mở gì mà đã mất 700MB chiếm gần 80% RAM thì cũng hơi ức chế !!
{EMO_023}

Máy mình, Windows 10, RAM 32GB !

gift4you

Rìu Bạc
Mà Chrome nó cũng vậy á.

Bạn nói mới để ý nha. Đúng là 23H2 có cái chi tiết này