Thắc mắc về chỉnh sửa bài viết thành viên? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thắc mắc về chỉnh sửa bài viết thành viên?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuongHaiNam TQ

Búa Đá Đôi
Các mod, có quyền sửa bình luận của member phải không anh em?

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
e thấy có đó a, trước e có bình luận một bài nào đó, do không hợp lệ nội quy diễn đàn nên mod sửa lại cho đúng nội quy, e thấy thế nên cũng không ý kiến gì.
---
Nhắc đến cái này thì nếu mod/admin có sửa bình luận nên thêm chữ kí của mình ở dưới thì hợp lệ hơn.

DuongHaiNam TQ

Búa Đá Đôi
Tùy được set quyền hay không thường thì có thể sửa được
Cảm ơn bạn!.
Mình đang hỏi Mod, mà ko dám trả lời, lần trước có hỏi về upload ảnh, ko cần sever của các bạn, tôi up riêng cloud của tôi. Cũng ko được, là sao nhỉ?

tranht17

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn!.
Mình đang hỏi Mod, mà ko dám trả lời, lần trước có hỏi về upload ảnh, ko cần sever của các bạn, tôi up riêng cloud của tôi. Cũng ko được, là sao nhỉ?
Ơ mình thấy vẫn đăng link ảnh từ server ngoài được mà
Còn về vấn đề không cho mem thường upload trực tiếp thì mình cũng đọc rồi và thấy admin đã trả lời rồi mà nói chung là để tiết kiệm chi phí và forum hoạt động trơn chu hơn
Tuy làm thế nó hơi rắc rối 1 tí nhưng cũng chả có vấn đề gì lớn lao cả bạn ạ có rất nhiều website up ảnh nhanh, tiện và dễ quản lý ảnh hơn nhiều

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bạn!.

Bác dùng postimage dot org rồi gửi ảnh lên vẫn được cháu à, có điều không biết sau này ảnh có lưu giữ được hay không? Lưu ảnh vào server thì phải hạn chế kích cỡ, nhiều lúc chụp toàn màn hình thì size nó lớn quá, không upload được phải resize lại 50%, hình nhỏ quá sợ các bạn không thấy rõ.

Cloud

Administrator
Up thoải mái , ko vi phạm nội quy diễn đàn hoặc làm chậm là đc
Hình như là đã có 1 topic trả lời cho bạn chủ topic này về vấn đề upload. Còn về câu hỏi hiện tại các member cũng đã có câu trả lời cho bạn.
- Còn việc bạn không dùng được các công cụ diễn đàn là do bạn không đọc nội quy và hướng dẫn sử dụng diễn đàn, tôi thấy bạn luôn thắc mắc những vấn đề mà thuộc phạm trù quy định diễn đàn.
- Mod/ Admin chỉ thực sự trả lời khi thấy câu hỏi đó không thuộc danh mục đã soạn trong quy định diễn đàn.

Close topic.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.