Thắc mắc/Hỏi Không Thể Xem Video Full screen trên trình duyệt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thắc mắc/Hỏi Không Thể Xem Video Full screen trên trình duyệt

• Thread starter boylangtu1411
  • Ngày gửi
B

boylangtu1411

xin chào mọi người em có 1 thắc mắc muốn hỏi , em mới mua chiếc monitor HP 23er , em có kết nối từ laptop sang monitor qua cổng HDMI , mọi thứ thì vẫn sử dụng bình thường nhưng chỉ riêng xem video trình duyệt như google , ff , IE vv... thì bị tốm om màn hình cả laptop và monitor trong khi vẫn có âm thanh bình thường , khi em rút dây kết nối HDMI ra thì laptop VẪN xem được ở chế độ full screen BÌNH THƯỜNG , em đã thử dây HDMI khác nhưng vẫn không thể khắc phục được , mọi người cho em hỏi đã có ai gặp tình trạng này như em chưa và cách khắc phục như thế nào ạ , em xin cảm ơn .
[/IMG]
[/IMG]