PM Hệ thống - TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi) | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi)

haxoma

Rìu Vàng Đôi

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Cháu cứ chia sẻ cháu nhé, cảm ơn cháu rất nhiều.
Theo cách cháu làm là máy đó bị thiếu chưa cài PHYLock nên cháu tải về PHYLock để cài. Link bên dưới:
PHYLock (Compatible with Image for Windows V1)
Sau khi cài xong khởi động lại máy do yêu cài PHYLock. Cháu mở phần mềm TeraByte For Image lên sử dụng thế là hết báo lỗi đó bác @Hoang Duch2. Chia sẻ đến mọi người vụ này nha.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
#166 bạn trích dẫn bài của bác Duch2 , bác ấy nói đã cài cái PHYLock rồi vẫn bị mà
Nhưng lỗi đó cũng ko có gì quan trọng cứ Ignore là nó chạy tiếp , file backup cho ra vẫn tốt vẫn recovery bình thường .
Chẳng qua là nó ko khóa cứng part trong lúc backup thôi
hiện tại cháu đã gặp lỗi PHYLock nhưng vẫn muốn chụp bản sao lưu từ Image For Image không muốn cài lại Windows mới. sau đó lên mạng tìm kiếm và cài PHYLock (Compatible with Image for Windows V1) và lỗi đã được khắc phục theo trường hợp của cháu. Vụ Ignore cháu chưa thử nên không biết lúc restore lại có bị sao không.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Update bản mới có giao diện và cải tiến mới link tải từ link tổng hợp các trang upsoft

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Update bản mới có giao diện và cải tiến mới link tải từ link tổng hợp các trang upsoft

Xem phần đính kèm 30224
Chưa có bản portable bác ơi :)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tải bản setup thì có đủ các tính năng còn như bản rút gọn thì nó ở đây
Nãy cháu tải về bên FC protable về giải nén ra nó ko có file setup luôn, thôi để cháu sài cái bản protable cũng đủ rồi ạ đỡ phải cài. Từ lúc biết tới nó từ topic của bác cháu cũng chỉ sài bản protable tới giờ ko à. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ :)