PM Hệ thống - TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi) | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
không biết với mọi người sao nhưng từ lúc mình dùng Terabyte thì bỏ luôn Acronis, nó tốt thật sự, cảm ơn bạn đã chia sẻ
Mỗi người mỗi ý , và ý của tôi cũng giống như ý của bạn . Kể từ khi Lang Khach bên Bkav review bản cũ rích ngày xưa v2 tôi đã quên hết các thứ khác chỉ nhớ mỗi mình cái image for win này
Nhưng hiện giờ ko ít người vẫn chưa tin dùng cái soft này

anhkhoala

Gà con
Cám ơn bạn chia sẻ, trước đây mình chỉ dùng Aomei và Acronis, bây giờ mình sẽ dùng thêm một phần mềm hay nữa.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác cho hỏi, bản mới không còn kích hoạt sẵn nữa phải không, mở lên phải kích hoạt thủ công, có dùng tệp "K"
eygen và file key.txt để kích hoạt nhưng không được, kỳ nhỉ?.

Đúng thật , ngày qua tôi update rồi up lên host mà ko có test , bản 3.57 này là bản từ link chủ ko p[hải bản retail do vậy nó ko nhận key , bạn có thể chờ tôi tìm lại và up lại , bạn thông cảm

Rất tiếc bản mới này đã fix key rồi , ko biết thời gian tới có thuốc mới ko thì chưa rõ

:D

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đúng thật , ngày qua tôi update rồi up lên host mà ko có test , bản 3.57 này là bản từ link chủ ko p[hải bản retail do vậy nó ko nhận key , bạn có thể chờ tôi tìm lại và up lại , bạn thông cảm

Rất tiếc bản mới này đã fix key rồi , ko biết thời gian tới có thuốc mới ko thì chưa rõ

Xem phần đính kèm 42328
:D
Đợt này coi bộ bản 3.57 khó bẻ bác nhỉ? đợi lâu rồi chưa thấy update.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đợt này coi bộ bản 3.57 khó bẻ bác nhỉ? đợi lâu rồi chưa thấy update.
Có vài trang đã sử dụng phương án cũ là tải bộ cài retail để dùng key cũ , nhưng dev của hảng đã fix do vậy chịu thua rồi , chờ ít lâu nữa xem có cao thủ nào hack được ko?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vì khi setup nó cũng chỉ làm mới file image này thôi còn lại các thứ thì vẫn là file cũ ko đáng kể nên tôi trích 2 file này bạn thay thế build cũ là được
Tôi vừa test để luôn 2 file này chạy trực tiếp vẫn được, nên khỏi cần chép vào folder version cũ, kiểu như bung ghost khá nhanh :D

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

rock2

Gà con
Các bác cho hỏi mình tạo backup tib chế độ nén mặc định, thu được file tib khá lớn, hơn 100gb (ổ C của mình 256gb). Các bác cho hỏi chọn chế độ nào để có file tib dung lượng thấp nhất.