PM Hệ thống - TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi) | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hiện tại có bản 3.62 rồi, bác có file portable chưa?

Xem phần đính kèm 53699
Chưa có vì chưa có tải bản setup , các bản setup phải được các hack edit source thì mới sử dụng được key lậu , còn bản tải về từ home thì ko thể dùng các key chia sẻ đại trà được

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bản 3.64 của bác không phải Portable hả? sao thấy file nặng quá, vừa tải về lọc lại chỉ lấy các file cần thiết thì chỉ 5mb hơn, share luôn cho bác.

Thường thì sau khi tải file setup về phải cài đặt để nó có thư mục sau đó tôi lọc các file cần thiết để up , nhưng kỳ này làm nguyên 1 thư mục cho các bạn nào cần có thể tạo winpe image .
Còn như ko cần thì làm như bạn đã làm lọc các file cần thiết , vì 160MB thì nó cũng ko to