Công cụ Internet - Telestream Wirecast Pro v14.3.4 Full - Phát sóng video trực tiếp (livestream) trên máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Telestream Wirecast Pro là phần mềm truyền phát video trực tiếp, biến máy tính của bạn thành một studio truyền hình trực tiếp. Phát trực tiếp chỉ với webcam của bạn hoặc kết nối nhiều máy ảnh, bảng điểm, đồ họa và khách từ xa. Wirecast làm cho nó dễ dàng để dòng tuyệt vời-looking sống và trước khi ghi video sang Facebook Live, YouTube, Twitter, Periscope và nhiều hơn nữa.

Wirecast được sử dụng ở mọi nơi để truyền trực tuyến chương trình của bạn đến OTT và các nền tảng xã hội. Wirecast là công cụ tiếp thị video trực tiếp hoàn hảo bằng cách sử dụng tích hợp riêng của Wirecast với Facebook Live, Twitter, Periscope, YouTube và hơn thế nữa.

Các tính năng của Telestream Wirecast Pro
  • Trộn và hoán đổi các video và âm thanh bằng cách nhấp chuột.
  • Di chuyển, kéo và thay đổi kích thước nguồn và xếp chúng theo bất kỳ thứ tự nào
  • Phát trực tiếp lên Facebook Live, Twitter, YouTube, Vimeo Live
  • Truyền phát và ghi âm cùng một lúc.
  • Máy ảnh, micrô, webcam, camera IP, thẻ chụp và hơn thế nữa
  • Hơn 100 đồ họa và tiêu đề tích hợp.
  • Được xây dựng trong Twitter curation bình luận và hiển thị.
  • Wirecast có các tính năng chuyên nghiệp cho phép người xem trực tiếp của bạn theo dõi hành động ngay lập tức
  • Hỗ trợ cho các thiết bị tương thích ASIO, WASAPI và CoreAudio.
  • Sử dụng Wirecast Go
  • Tự động phát hiện các nguồn NDI và Siphon.
Download

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod @phj4nhpr09xx : file setup.exe bị lỗi ko install được nha. Mình tìm file nguồn khác thì ok. :)

Do trong tên của file nén có chứa ký tự đặc biệt (Ký tự i trong oneindir) nên khi bạn mở file setup lên sẽ báo lỗi! Bạn đổi lại tên file nén, sau đó giải nén ra rồi cài đặt bình thường, mình đã test trên máy cá nhân hoàn toàn tốt!

love2learnonline

Rìu Sắt
Do trong tên của file nén có chứa ký tự đặc biệt (Ký tự i trong oneindir) nên khi bạn mở file setup lên sẽ báo lỗi! Bạn đổi lại tên file nén, sau đó giải nén ra rồi cài đặt bình thường, mình đã test trên máy cá nhân hoàn toàn tốt!
Thanks mod. đã trả lời rất nhiệt tình. Dù sao thì mình cũng đã cài đc PM rồi. Các ae khác có thê bị như vậy thì biết cách làm... :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks mod. đã trả lời rất nhiệt tình. Dù sao thì mình cũng đã cài đc PM rồi. Các ae khác có thê bị như vậy thì biết cách làm... :)

Bởi vì chữ I trong tên file nó có thêm một dấu chấm ở trên đầu, và nó là 1 ký tự đặc biệt, cho nên khi cài đặt bất kỳ phần mềm nào hoặc thực thi một file .exe nào nhưng file đó lại nằm trong đường dẫn có thư mục chứa ký tự tiếng Việt có dấu hoặc ký tự đặc biệt thì sẽ bị lỗi. Vì máy tính nó chỉ hiểu được tiếng Anh thôi, các tiếng nước khác nó không hiểu được nên bị lỗi :D