Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV | Page 41 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
ad tạo nhóm mua tk VN rồi dùng chung được ko? Ad là cầu nối giữa mn với nhau. Mỗi nhóm gồm n người, mỗi người share đều tiền và kèm theo điều kiện. Hiện mình đang dùng chung Youtute Premium với 5 người, toàn người quen, hợp tác dùng chung, mình chủ tài khoản thanh toán. Mình hi vọng ad có thể giúp mọi người. Thật sự mình cũng cần và sẵn sàng chi tiền, nhưng với số tiền vừa đủ, chứ free mình nghĩ ko bao giờ bền.
Nhóm 1: mình là ng dk đầu tiên
Mình có thấy mod @Hinun97 có bán á, không biết topic còn hoạt động không. Mình không biết quản lý mấy cái vụ family này😅. Cảm ơn bạn đã tin tưởng.

DQuang771989

Búa Gỗ Đôi
Server sập, mấy ngày nay mình bận không ngơi tay nên không vào mở lại server được, mấy bạn thông cảm. Sẵn thông báo là bot sắp tới sẽ đóng dài hạn, chưa biết chừng nào mở lại. Vì thay đổi về bảo mật của Netflix dẫn tới việc kích hoạt tài khoản trên tivi trở nên không bền, mình không thể làm gì hơn. Cảm ơn mọi người đã dành thời sử dụng và hỗ trợ mình. Khi bot đóng chính thức mình sẽ lên post thông báo đàng hoàng.
Cảm ơn Add nhiều

iKieen

Gà con
Nhờ ae react hộ với ạ

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
THÔNG BÁO
Sau một khoảng thời gian không dài cũng không ngắn đưa bot kích hoạt Netflix trên smart tivi vào hoạt động. Nhận được nhiều sự ủng hộ và trợ giúp từ mọi người cũng như admin @naroto để bot dần dần cải thiện và phục vụ được nhiều member hơn thì cũng đến hồi kết của nó. Bữa tiệc nào cũng có lúc tàn, vì lý do cơ chế hoạt động và chính sách của Netflix đã không còn phù hợp để tiếp tục duy trì bot. Nay ngày 10/04/2024, mình xin phép đóng bot dài hạn, chưa biết ngày mở lại. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ từ mọi người và hơn hết là mong mọi người thông cảm khi mình không thể tiếp tục phục vụ mọi người bằng con bot này nữa. (Tất nhiên thì cookies vẫn sẽ được cập nhật bên topic cookies rồi). Kính chào và hẹn gặp lại.

AnNTH