Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV

Tietkuan

Rìu Vàng
Cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ. Server đứng á, lâu lâu nó bị vậy. Thấy bot không rep cứ báo mình, nếu mình bảo trì bot thì mình sẽ báo.
Lượt kích hoạt hết là từ chiều hôm qua rồi, giờ mình vào lại nó chưa reset lại số lần kích hoạt
Cách tính tgian kích hoạt lại là như thế nào vậy fen

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Lỗi này là sao vậy fen, nó k cho coi film gì cả {cry}
Tivi bạn cài được app không, cài vpn thử.

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Khô

Cài có hola nhưng mà chạy lỗi không
Mà netlix bị gì mà cần vpn vậy fen
Netflix chặn tài khoản xem bằng ip khác với quốc gia mà tài khoản đó đăng ký á. Với tình hình bây giờ thì dùng tài khoản việt nam là ok nhất. Nhưng vấn đề là mình không tìm được nhiều tài khoản như thế để phục vụ mọi người.

phonzglinh

Búa Gỗ
Mình từng điền form và sử dụng được một thời gian nhưng teleram đó không sử dụng nữa thì mình điền form để đăng ký nick tele khác không ạ

phamhonghai

Búa Đá
Netflix chặn tài khoản xem bằng ip khác với quốc gia mà tài khoản đó đăng ký á. Với tình hình bây giờ thì dùng tài khoản việt nam là ok nhất. Nhưng vấn đề là mình không tìm được nhiều tài khoản như thế để phục vụ mọi người.
Hình như sập rồi sao ấy bạn. Mấy ngày nay không thấy bot phản hồi.

motdoidoimotcauhua1

Búa Gỗ Đôi
ad tạo nhóm mua tk VN rồi dùng chung được ko? Ad là cầu nối giữa mn với nhau. Mỗi nhóm gồm n người, mỗi người share đều tiền và kèm theo điều kiện. Hiện mình đang dùng chung Youtute Premium với 5 người, toàn người quen, hợp tác dùng chung, mình chủ tài khoản thanh toán. Mình hi vọng ad có thể giúp mọi người. Thật sự mình cũng cần và sẵn sàng chi tiền, nhưng với số tiền vừa đủ, chứ free mình nghĩ ko bao giờ bền.

motdoidoimotcauhua1

Búa Gỗ Đôi
ad tạo nhóm mua tk VN rồi dùng chung được ko? Ad là cầu nối giữa mn với nhau. Mỗi nhóm gồm n người, mỗi người share đều tiền và kèm theo điều kiện. Hiện mình đang dùng chung Youtute Premium với 5 người, toàn người quen, hợp tác dùng chung, mình chủ tài khoản thanh toán. Mình hi vọng ad có thể giúp mọi người. Thật sự mình cũng cần và sẵn sàng chi tiền, nhưng với số tiền vừa đủ, chứ free mình nghĩ ko bao giờ bền.
Nhóm 1: mình là ng dk đầu tiên

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bot không phản hồi Add ơi
Hình như sập rồi sao ấy bạn. Mấy ngày nay không thấy bot phản hồi.
bạn @AnNTH ơi, hôm nay server đang bảo đúng k
Xem phần đính kèm 57532
Server sập, mấy ngày nay mình bận không ngơi tay nên không vào mở lại server được, mấy bạn thông cảm. Sẵn thông báo là bot sắp tới sẽ đóng dài hạn, chưa biết chừng nào mở lại. Vì thay đổi về bảo mật của Netflix dẫn tới việc kích hoạt tài khoản trên tivi trở nên không bền, mình không thể làm gì hơn. Cảm ơn mọi người đã dành thời sử dụng và hỗ trợ mình. Khi bot đóng chính thức mình sẽ lên post thông báo đàng hoàng.