Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV | Page 39 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Telegram Chatbot hỗ trợ kích hoạt Netflix trên Smart/Android TV

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chúc các bác năm mới an khang thịnh vượng ạ.
p/s: Hình như server đang bảo trì à bác @AnNTH ?
Cảm ơn bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ. Server đứng á, lâu lâu nó bị vậy. Thấy bot không rep cứ báo mình, nếu mình bảo trì bot thì mình sẽ báo.

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
@AnNTH bị như này phải làm sao bác

your account can't be used in this location. for more info, go to help.netflix.com
Tivi bạn tải được app không, tải vpn về thử cứu xem được không chứ mình cũng không biết cứu sao. Giờ đổi tài khoản khác thì cũng sẽ bị như vậy á.

vantrieu

Búa Gỗ Đôi
Tivi bạn tải được app không, tải vpn về thử cứu xem được không chứ mình cũng không biết cứu sao. Giờ đổi tài khoản khác thì cũng sẽ bị như vậy á.
dùng vpn thì xem được mà load chậm qua, chúc bác năm mới vui vẻ nha

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
THÔNG BÁO MỚI
Vì tình trạng lạm dụng quá nhiều dẫn đến quá tải nên bot đã phải tạm dừng một thời gian, hiện tại bot sẽ mở lại nhưng giới hạn người có thể dùng là thành viên có trên 50 lượt reactions, mong các thành viên gà con thông cảm và nỗ lực tương tác một chút. Cách đăng ký ở phía bên dưới. Vẫn giới hạn 2 lượt 1 ngày đối với tất cả thành viên nha. Nếu có thắc mắc gì thì gửi tin nhắn riêng cho mình tại vì mình không vào topic kiểm tra thường xuyên.
@AnNTH Đã gửi form. Thanks bác.