Giveaway - Tặng link thời hạn 4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tặng link thời hạn 4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security

tueminhchau

Rìu Vàng
Em có ít link thời hạn ~4 năm, 1 năm, bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security, xin được gửi tặng các bạn. Em ít online nên không gửi riêng từng người được, em xin phép gửi link ở đây.
Link có thời hạn 24 giờ kể từ khi tạo, nếu link hết hạn mà chưa hết lượt, em sẽ cập nhật link mới.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

1. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 8 tháng 7 năm 2027: (còn 1 lượt kích hoạt)
2. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 14 tháng 12 năm 2024: (còn 5 lượt kích hoạt)

Em xin phép dừng cập nhật link. Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Cảm ơn bác thớt. Tính join mà vô thấy mấy cái bên dưới này nên hơi run. xui xui bác wipe máy em là thôi đi luôn.

Xem phần đính kèm 54164
Wipe ở đây (em hiểu) là xóa thiết bị chứ không phải xóa dữ liệu trong thiết bị bác ạ.
Là admin có quyền xóa thiết bị của bác ra khỏi list bảo vệ.
Vì link dùng chung cho 5 user nên sẽ có những bất tiện nhỏ.
Em thì cũng không có ý gì với 3 mục cảnh báo kia đâu ạ. Nhưng bác cẩn thận cũng tốt ạ.

nightghost00

Búa Gỗ
Wipe ở đây (em hiểu) là xóa thiết bị chứ không phải xóa dữ liệu trong thiết bị bác ạ.
Em thì cũng không có ý gì với 3 mục cảnh báo kia đâu ạ. Nhưng bác cẩn than cũng tốt ạ.
Vâng, mình cũng biết là khá bất tiện. Nhưng máy mình dữ liệu CV nhiều quá nên đôi khi cũng sợ lắm bác.
Cũng cảm ơn bác đã chia sẻ ạ

kdcr131

Búa Gỗ
Em thì cũng không có ý gì với 3 mục cảnh báo kia đâu ạ. Nhưng bác cẩn thận cũng tốt ạ.
Wipe này là được quyền xóa sạch dữ liệu đó bác, khi có quyền này, một khi có kết nối Internet là nó sẽ xóa trắng toàn bộ mọi thứ, đưa Windows về như lúc vừa cài xong

tueminhchau

Rìu Vàng
Wipe này là được quyền xóa sạch dữ liệu đó bác, khi có quyền này, một khi có kết nối Internet là nó sẽ xóa trắng toàn bộ mọi thứ, đưa Windows về như lúc vừa cài xong
Ui vậy ah, em cũng không để ý, chưa tìm hiểu kỹ nên cũng không biết cái này.
Mặc dù em cũng không làm gì, nhưng thế cũng thấy hơi nguy hiểm rồi.

ngthduong1996

Búa Gỗ
Em có ít link thời hạn ~4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security, xin được gửi tặng các bạn.
Em ít online nên không gửi riêng từng người được, em xin phép gửi link ở đây.
Link có thời hạn 24 giờ kể từ khi tạo, nếu link hết hạn mà chưa hết lượt, em sẽ cập nhật link mới.

1. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 8 tháng 7 năm 2027 (5 lượt):
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

2. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 14 tháng 12 năm 2024 (5 lượt):

3. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 9 tháng 4 năm 2024 (còn 2 lượt):
Mình nhận 1 slot mục 1 nha, cảm ơn bạn.

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
Em có ít link thời hạn ~4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security, xin được gửi tặng các bạn.
Em ít online nên không gửi riêng từng người được, em xin phép gửi link ở đây.

1. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 8 tháng 7 năm 2027 (5 lượt):

2. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 14 tháng 12 năm 2024 (5 lượt):

3. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 9 tháng 4 năm 2024 (còn 2 lượt):
Cám ơn bác đã share .

Trong Le

Rìu Vàng
Ui vậy ah, em cũng không để ý, chưa tìm hiểu kỹ nên cũng không biết cái này.
Mặc dù em cũng không làm gì, nhưng thế cũng thấy hơi nguy hiểm rồi.
đúng rồi bạn. Mình đang dùng tính năng chống trộm của ESET và Prey thì cũng có tính năng xoá kiểu vậy. Nhưng trước tiên khi kích hoạt thì ESET chỉ khoá dữ liệu trước, chứ chưa xoá sạch.

tueminhchau

Rìu Vàng
đúng rồi bạn. Mình đang dùng tính năng chống trộm của ESET và Prey thì cũng có tính năng xoá kiểu vậy. Nhưng trước tiên khi kích hoạt thì ESET chỉ khoá dữ liệu trước, chứ chưa xoá sạch.
Vâng bạn. Theo như chia sẻ của các bạn, mình cũng vào kiểm tra và tìm hiểu thêm tính năng của Bitdefender, thì bản thân mình cũng thấy hơi quan ngại về vấn đề an toàn dữ liệu. Share link mình cũng vô tư, với suy nghĩ mong muốn các bạn có thêm lựa chọn dùng BTS nếu có nhu cầu. Tuy nhiên, để đảm bảo an toàn dữ liệu, mình cũng xin phép dừng cập nhật link mới.

Sửa lần cuối: