Giveaway - Tặng link thời hạn 4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tặng link thời hạn 4 năm, 1 năm, 4 tháng... bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security

Trong Le

Rìu Vàng
Vâng bạn. Theo như chia sẻ của các bạn, mình cũng vào kiểm tra và tìm hiểu thêm tính năng của Bitdefender, thì bản thân mình cũng thấy hơi quan ngại về vấn đề an toàn dữ liệu. Share link mình cũng vô tư, với suy nghĩ mong muốn các bạn có thêm lựa chọn dùng BTS nếu có nhu cầu. Tuy nhiên, để đảm bảo an toàn dữ liệu, mình cũng xin phép dừng cập nhật link mới.

Xem phần đính kèm 54177

Xem phần đính kèm 54178

Xem phần đính kèm 54179
thật ra bạn chia sẻ là quá tốt, rất trân trọng. Do thành viên thắc mắc nên mọi người cũng làm rõ chỗ đó thôi.
chứ bạn chia sẻ thì bạn cũng không tự nhiên mà bạn xoá dữ liệu của thành viên khác trong nhóm làm gì.
Chỉ là mọi người đề phòng, không may xoá nhầm thôi, chứ mình dùng ESET thấy tính năng đó hay và cần thiết, khoái luôn, không dám bỏ nữa.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Chào các bạn mình cũng là tín đồ của Bitdefender Total Security. Nếu tất cả các ních tải ở trên đều là của bạn .Công chính chủ là của bạn thì OK quá tuyệt chia sẻ cho mọi người cùng dùng chung .Nhưng nếu không phải của bạn mình khuyên bạn tạm dừng ở đây .Nếu không sau này chủ sở hữu sẽ làm phiền mọi người ở đây .

kdcr131

Búa Gỗ
Chào các bạn mình cũng là tín đồ của Bitdefender Total Security. Nếu tất cả các ních tải ở trên đều là của bạn .Công chính chủ là của bạn thì OK quá tuyệt chia sẻ cho mọi người cùng dùng chung .Nhưng nếu không phải của bạn mình khuyên bạn tạm dừng ở đây .Nếu không sau này chủ sở hữu sẽ làm phiền mọi người ở đây .
Bác này share chính chủ đó bác, tài khoản chính chủ 100%, mình có kiểm tra rồi

tueminhchau

Rìu Vàng
Cảm ơn bạn. Account, Key BTS là của riêng mình.

Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Account, Key BTS là của riêng mình.
- Cảm ơn bạn. Phiền bạn vào tài khoản ngắt kết nối tài khoản key 2026 với máy Dell 5490 hộ mình (mình cài trên Win test bên box hệ điều hành, Win lỗi nên cài lại Win khác).

Ryanbee

Rìu Vàng Đôi
Bạn cài được chưa? Mình đã cập nhật link mới.
hôm qua cài xong BIT không lên được, mình gỡ ra,
Giờ mình download và cài lại xem.
--
Update:
Mình cài xong cũng như hôm qua, không khởi đông lên được.
Ko có duyên sài BIT rồi!! Hình

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
hôm qua cài xong BIT không lên được, mình gỡ ra,
Giờ mình download và cài lại xem.
--
Update:
Mình cài xong cũng như hôm qua, không khởi đông lên được.
Ko có duyên sài BIT rồi!! Hình
Lỗi này chắc do phần mềm BIT có xung đột gì đó với máy tính của bạn nên phần mềm không chạy bạn ạ.
Nếu bạn cài và chạy được BIT, bạn có thể nhắn hẹn mình vào teamview, mình sẽ đăng nhập tài khoản từ phần mềm BIT chạy trên máy tính của bạn để kích hoạt bản quyền nhé. Thân mến.

tuanhoant36

Búa Gỗ
Em có ít link thời hạn ~4 năm, 1 năm, bản quyền phần mềm Bitdefender Total Security, xin được gửi tặng các bạn. Em ít online nên không gửi riêng từng người được, em xin phép gửi link ở đây.
Link có thời hạn 24 giờ kể từ khi tạo, nếu link hết hạn mà chưa hết lượt, em sẽ cập nhật link mới.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

1. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 8 tháng 7 năm 2027: (còn 1 lượt kích hoạt)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

2. Bitdefender Total Security - Hết hạn vào 14 tháng 12 năm 2024 (5 lượt kích hoạt):
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Link hết hạn rồi bác ạ