[Tâm Sự - Review] Tán Cô Giáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Tâm Sự - Review] Tán Cô Giáo

IPDynamic

Gà con
Chapter 01

Chào các bác các thím Em xin tự giới thiệu đôi chút về bản thân. Em là Đ sinh năm 94 hiện tại đang ở TPHCM và đang là cu li trưởng ở một công ty vừa và nhỏ ở TPHCM. Em tham gia cộng động Voz đã lâu nhưng lại rất ít đọc truyện của các thím nên hôm nay giúp đỡ. Em thì em chưa có kinh nghiệm gì trong việc cưa cẩm gái nên rất mong anh giúp đỡ
Chiều mưa tầm tã em và hai thằng bạn là Q và T đang ngồi trong quán net chơi game. Bọn em thì không chơi các game như là LMHT hay là War gì đấy đấy nhưng bọn em chỉ chơi mỗi 1 game duy nhất là TLBB mà thôi. Thì đang ngồi pk thì thằng T nó bảo:
T: 6H rồi kia Đ mày không đi học à
Em: Nay bà già đó có đi dạy đâu, nghe đâu bà bị yếu tim nhập viện rồi nên lên làm cái mô gì
Q: Thế không ai dạy thế bà ta à?
Em: Tao đang ngồi với mày, mày hỏi tao sao tao biết ơ cái thằng này
Q: Cái -censor- bố chỉ hỏi thế thôi làm căng thế
Nó cười đểu em cơ mà em cũng nói luôn là 3 đứa bọn em là chơi rất thân với nhau. Nên việc hỏi thăm nhau như bame thì khỏi phải nói
T: Thôi mày lên coi lớp coi thế nào nếu không ổn thì nghỉ đi thiếu gì ngày để chơi để bọn tao cân bang cho
Q: Ừ đi đi, tối về Trác Lộc bang
Em: Thôi được rồi lát tụi mày tính tiền dùm tao, giờ tao về lên cái động đó xem thế nào
Thế là em phải ngậm ngùi rời khỏi team để lên cái động ngàn thu ấy. Em nói sơ qua về cái động này. Trong động có 28 yêu nữ mà toàn là già với trung niên còn lại là 7 hot boy trong đó có em Thì cái động này tụi em học môn Tin Học Văn Phòng lấy bằng A-B nên đối với game thủ như bọn em thì chắc không cần phải bàn về trình độ nữa rồi bà cô giáo viên là một bà già tầm cỡ U45 nên khi tụi em nghe là chỉ có ngủ và ngủ mà thôi. Cho nên em ít lên lớp là vậy.
Từ quán net đi tới trường em mất 10p đi xe máy, vừa đi vừa nghĩ xem tối nay pk thế nào cho win thì chư kịp nghĩ gì em đã tới bãi xe của trường và lúc đấy em cũng xách đít đi từ từ đi lên.
Trong lúc em đi lên cầu thang thì vừa đi vừa cầm điện thoại nhắn với thằng Q là cày dùm em vài vật phẩm trong game thì đang đi em nghe có tiếng guốc phía sau, em cũng chả để ý gì nên cứ vừa đi vừa nhắn như bình thường.Em lên tới lầu 3 là thấy mệt rồi nên dừng lại chút vào WC xong em vào lớp
Cô: Em kia có biết mấy giờ không sao mà giờ mới vào lớp?
Em giật mình nhìn thấy trước mắt em là 1 bà cô rất trẻ, khuôn mặt baby trắng hồng, môi đỏ hồng và mái tóc xả duỗi rất là đẹp các thím ạ, chưa kể bà cô này rất trẻ lúc đó em đoán là chắc chỉ 23-25t gì đó thôi. Mặc chân quần bó màu đen và cái áo màu hồng, đi giầy búp bê phải nói là rất xinh và rất là đẹp.
Cô: Còn không vào chỗ đứng đó nhìn gì thế? Em có biết là em đi trễ bao nhiêu phút không
Em: 20p thưa cô (Em vừa cười vừa trả lời sau đó em vào chỗ ngồi, thì chỗ em ngồi khỏi nói các thím cũng biết là em ngồi cuối lớp rồi)
Nói thật là chả có điểm nhấn gì trong lớp nên em nằm em ngủ đến khi hết giờ thì em có cảm giác đau ở lỗ tai:
Em: AAAAAAAAAAAA Đauuuu
Cô: Tôi day mà cậu ngủ cả buổi luôn muốn chết hả
Em: Ơ em có ngủ đâu, mới nằm xuống 5p thôi mà cô
Cô: Cậu ngủ từ lúc vào lớp đến khi lớp về mà cậu cũng không biết mà cậu nói là 5p à
Em: Hì hì thì em bệnh mà cô
Cô: Cậu mà bệnh gì, nhìn cậu khỏe như trâu ấy mà bệnh gì, bệnh lười thì có
Em chỉ biết cười trừ thôi các thím ạ, cao thủ quá đi, đẹp mà dữ quá các thím ạ. Cơ mà khi mà cô đi lên em có ngửi thấy mùi rất thơm, em thì chưa gần gái bao giờ nên em cũng không biết đó là mùi gì luôn phải nói là rất thơm.
Em: Cô dạy thế cô Tú hả cô?
Cô: Ừ cô ấy bị bệnh nên cô sẽ dạy lớp đến khi lấy xong chứng chỉ A rồi thôi
Em: Dạ, mà cô ơi em hỏi chút
Cô: Em nói đi
Em: Cô bao nhiêu tuổi thế?
Cô: Em hỏi làm gì? Xong chưa để cô tắt đèn khóa cửa về.
Em: Để em giúp cỗ khóa cửa nhé.
Cô: Ok tốt thôi cám ơn em, hihi
Em: Mà cô tên gì ấy nhỉ, em chưa biết tên cô
Cô: Cô tên H
Em: Dạ
Sau khi xong hết em cùng cô ra bãi xe để về nhà tiếp tục gánh team với lũ bạn Đến tối sau khi chơi xong em lại có suy nghĩ về hình ảnh của cô ấy. Thật sự em như cảm nắng khi gặp phải cô ấy. Không biết em phải làm thế nào để tiếp cận với bà cô này? Cả đêm em không ngủ được vì hình ảnh cô ấy lúc nào cũng hiện trong đầu em. Em phải làm sao đây hả các thím. Mong được sự giúp đỡ của các AE trong voz
Chắc chắn có nhiều thím sẽ thắc mắc như là, em sinh năm 94 sao lại còn đi học và ở nhà chơi game thế thì em nói luôn như ở trên là em làm cho một cty nên thời gian cũng khá thoải mái. Thời gian em học là 3,5,7 18h chiều nên khi đi làm về là em tranh thủ đi làm về tắm rửa rồi đi học. Nhìn ngoại hình em thì em năng chỉ có 1m53 và cao 1m71 nhìn em rất nhỏ con nên ai cũng nghĩ em là mới học có cấp 3 mà thôi.Từ nhà em đến trường thì cũng mất 15p thôi.

Nguồn: Tán cô giáo
Chapter 02: https://vn-zoom.com.vn/threads/tam-su-review-tan-co-giao.12976/#post-148626
Chapter 03: https://vn-z.vn/threads/tam-su-review-tan-co-giao.12976/#post-149070
Chapter 04: https://vn-z.vn/threads/tam-su-review-tan-co-giao.12976/#post-149646

Sửa lần cuối:

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Chapter 01

Chào các bác các thím Em xin tự giới thiệu đôi chút về bản thân. Em là Đ sinh năm 94 hiện tại đang ở TPHCM và đang là cu li trưởng ở một công ty vừa và nhỏ ở TPHCM. Em tham gia cộng động Voz đã lâu nhưng lại rất ít đọc truyện của các thím nên hôm nay giúp đỡ. Em thì em chưa có kinh nghiệm gì trong việc cưa cẩm gái nên rất mong anh giúp đỡ
Chiều mưa tầm tã em và hai thằng bạn là Q và T đang ngồi trong quán net chơi game. Bọn em thì không chơi các game như là LMHT hay là War gì đấy đấy nhưng bọn em chỉ chơi mỗi 1 game duy nhất là TLBB mà thôi. Thì đang ngồi pk thì thằng T nó bảo:
T: 6H rồi kia Đ mày không đi học à
Em: Nay bà già đó có đi dạy đâu, nghe đâu bà bị yếu tim nhập viện rồi nên lên làm cái mô gì
Q: Thế không ai dạy thế bà ta à?
Em: Tao đang ngồi với mày, mày hỏi tao sao tao biết ơ cái thằng này
Q: Cái -censor- bố chỉ hỏi thế thôi làm căng thế
Nó cười đểu em cơ mà em cũng nói luôn là 3 đứa bọn em là chơi rất thân với nhau. Nên việc hỏi thăm nhau như bame thì khỏi phải nói
T: Thôi mày lên coi lớp coi thế nào nếu không ổn thì nghỉ đi thiếu gì ngày để chơi để bọn tao cân bang cho
Q: Ừ đi đi, tối về Trác Lộc bang
Em: Thôi được rồi lát tụi mày tính tiền dùm tao, giờ tao về lên cái động đó xem thế nào
Thế là em phải ngậm ngùi rời khỏi team để lên cái động ngàn thu ấy. Em nói sơ qua về cái động này. Trong động có 28 yêu nữ mà toàn là già với trung niên còn lại là 7 hot boy trong đó có em Thì cái động này tụi em học môn Tin Học Văn Phòng lấy bằng A-B nên đối với game thủ như bọn em thì chắc không cần phải bàn về trình độ nữa rồi bà cô giáo viên là một bà già tầm cỡ U45 nên khi tụi em nghe là chỉ có ngủ và ngủ mà thôi. Cho nên em ít lên lớp là vậy.
Từ quán net đi tới trường em mất 10p đi xe máy, vừa đi vừa nghĩ xem tối nay pk thế nào cho win thì chư kịp nghĩ gì em đã tới bãi xe của trường và lúc đấy em cũng xách đít đi từ từ đi lên.
Trong lúc em đi lên cầu thang thì vừa đi vừa cầm điện thoại nhắn với thằng Q là cày dùm em vài vật phẩm trong game thì đang đi em nghe có tiếng guốc phía sau, em cũng chả để ý gì nên cứ vừa đi vừa nhắn như bình thường.Em lên tới lầu 3 là thấy mệt rồi nên dừng lại chút vào WC xong em vào lớp
Cô: Em kia có biết mấy giờ không sao mà giờ mới vào lớp?
Em giật mình nhìn thấy trước mắt em là 1 bà cô rất trẻ, khuôn mặt baby trắng hồng, môi đỏ hồng và mái tóc xả duỗi rất là đẹp các thím ạ, chưa kể bà cô này rất trẻ lúc đó em đoán là chắc chỉ 23-25t gì đó thôi. Mặc chân quần bó màu đen và cái áo màu hồng, đi giầy búp bê phải nói là rất xinh và rất là đẹp.
Cô: Còn không vào chỗ đứng đó nhìn gì thế? Em có biết là em đi trễ bao nhiêu phút không
Em: 20p thưa cô (Em vừa cười vừa trả lời sau đó em vào chỗ ngồi, thì chỗ em ngồi khỏi nói các thím cũng biết là em ngồi cuối lớp rồi)
Nói thật là chả có điểm nhấn gì trong lớp nên em nằm em ngủ đến khi hết giờ thì em có cảm giác đau ở lỗ tai:
Em: AAAAAAAAAAAA Đauuuu
Cô: Tôi day mà cậu ngủ cả buổi luôn muốn chết hả
Em: Ơ em có ngủ đâu, mới nằm xuống 5p thôi mà cô
Cô: Cậu ngủ từ lúc vào lớp đến khi lớp về mà cậu cũng không biết mà cậu nói là 5p à
Em: Hì hì thì em bệnh mà cô
Cô: Cậu mà bệnh gì, nhìn cậu khỏe như trâu ấy mà bệnh gì, bệnh lười thì có
Em chỉ biết cười trừ thôi các thím ạ, cao thủ quá đi, đẹp mà dữ quá các thím ạ. Cơ mà khi mà cô đi lên em có ngửi thấy mùi rất thơm, em thì chưa gần gái bao giờ nên em cũng không biết đó là mùi gì luôn phải nói là rất thơm.
Em: Cô dạy thế cô Tú hả cô?
Cô: Ừ cô ấy bị bệnh nên cô sẽ dạy lớp đến khi lấy xong chứng chỉ A rồi thôi
Em: Dạ, mà cô ơi em hỏi chút
Cô: Em nói đi
Em: Cô bao nhiêu tuổi thế?
Cô: Em hỏi làm gì? Xong chưa để cô tắt đèn khóa cửa về.
Em: Để em giúp cỗ khóa cửa nhé.
Cô: Ok tốt thôi cám ơn em, hihi
Em: Mà cô tên gì ấy nhỉ, em chưa biết tên cô
Cô: Cô tên H
Sau khi xong hết em cùng cô ra bãi xe để về nhà tiếp tục gánh team với lũ bạn Đến tối sau khi chơi xong em lại có suy nghĩ về hình ảnh của cô ấy. Thật sự em như cảm nắng khi gặp phải cô ấy. Không biết em phải làm thế nào để tiếp cận với bà cô này? Cả đêm em không ngủ được vì hình ảnh cô ấy lúc nào cũng hiện trong đầu em. Em phải làm sao đây hả các thím. Mong được sự giúp đỡ của các AE trong voz
Chắc chắn có nhiều thím sẽ thắc mắc như là, em sinh năm 94 sao lại còn đi học và ở nhà chơi game thế thì em nói luôn như ở trên là em làm cho một cty nên thời gian cũng khá thoải mái. Thời gian em học là 3,5,7 18h chiều nên khi đi làm về là em tranh thủ đi làm về tắm rửa rồi đi học. Nhìn ngoại hình em thì em năng chỉ có 1m53 và cao 1m71 nhìn em rất nhỏ con nên ai cũng nghĩ em là mới học có cấp 3 mà thôi.Từ nhà em đến trường thì cũng mất 15p thôi.

Khuyên bạn này: Tìm hiểu xem cô có gia đình riêng chưa? Nếu có rồi thì tha cho gia đình người ta. Chưa có thì mỗi buổi học về muộn khóa cửa cùng cô. Tắt điện tối thì vờ chạm vào chỗ này chỗ kia của cô xem thái độ của cô phản ứng lại ntn? Nếu cô ko rụt lại thì là bật đèn xanh rồi. Làm gì chẳng được.

dammage

Rìu Chiến
Khuyên bạn này: Tìm hiểu xem cô có gia đình riêng chưa? Nếu có rồi thì tha cho gia đình người ta. Chưa có thì mỗi buổi học về muộn khóa cửa cùng cô. Tắt điện tối thì vờ chạm vào chỗ này chỗ kia của cô xem thái độ của cô phản ứng lại ntn? Nếu cô ko rụt lại thì là bật đèn xanh rồi. Làm gì chẳng được.
truyện của thằng nào đó sáng tác, ông chủ topic chỉ đăng lại thôi, bạn khuyên làm gì

Note7

Búa Đá
Mong được sự giúp đỡ của các AE trong voz
Đây là Vn-zoom k phải Voz nha thím

IPDynamic

Gà con
Chap 2
Em nói thật sự với các AE Voz là em chưa từng cua gái bao giờ nên việc mà em hỏi tuổi gái thực sự là chưa có kinh nghiệm các thím ạ. Gặp gái mà em cứ đơ như cây củi chả biết hỏi gì nên hỏi đại thế :adore:
Sáng 6h em dậy đánh răng rửa mặt xong đi chạy bộ, cơ mà nhà em gần một nhà thờ nên em thường chạy bộ 3-4 vòng nhà thờ. Đó là lịch hàng ngày của em đó các thím ạ. Chạy xong về tắm rửa rồi thay đồ đi làm như mọi ngày. Mọi việc cũng bình thường thì đến chiều tối em tranh thủ về tắm rửa đi Cafe với lũ bạn vì hôm nay là thứ 4 nên em không phải đến trường.
Đang dắt xe ra thì em có tiếng điện thoại thì ra là thằng T nó gọi em:
Em: Gì đó thằng mặt thộn :byebye:
T: Thộn cái dmm, tụi tao đang ở Goship chờ mày đây, mày đi chưa?
Em: Tao mới dắt xe ra khoảng 30p nữa tao tới, vào gọi ngồi trước đi
T: OK
Nghe xong em phi thằng đến quán cafe trà sữa Goship, em gửi xe và cất đôi dép thần thánh của em và đi vào.
Q: Ê Đ OC(óc chó) ở đây này :byebye:
Em: OC clmm chứ OC
Thằng T nó cười hí hửng, em quay ra nói
Em: Mày cười cái qq gì vậy
T: À không, gọi nước đi mày
Tụi em hay ở quan này cầm laptop ra để chơi game là chủ yếu chứ uống thì không uống gì nhiều. Khi nước ra tụi em vừa uống vừa chơi vừa nói chuyện như bình thường. Thì em thấy 1 bóng người đi vào từ cửa và đeo theo cái balo nhỏ phía sau thì khi thấy người đó quay qua quay lại kiếm chỗ thì em mới nhận ra đó là cô giáo :beauty:
Cô không biết em ngồi bàn kế bên nên em cũng không có nói năng gì và ngồi chơi như bình thường nhưng em lại ít nói chuyện vs 2 thằng kia lại để chú ý đến bàn kế bên tay trái em. Khoảng được 15p thì em quay sang thì thấy cô đang đọc sách và uống trá sữa thực sự lúc đó nhìn cô rất đáng yêu các thím ạ.
Cô mặc áo len màu xanh rêu, chân váy màu đen, tóc thì duỗi thẳng. Em phải nói là rất đẹp. Ngồi được thêm 5p thì em mới vừa nhìn màn hình laptop và vừa nói:
Em: Cô cũng uống trà sữa nữa à cô H?
Cô nhìn qua lại xem ai hỏi thì em quay qua nhìn thì cô nói:
Cô: À thì ra học sinh lười biếng đây à :canny:
Em: Ơ em có làm gì đâu mà cô lại bảo em lười chứ, vẫn đi đứng ăn ngủ ngồi nằm mà cô
Cô: Hihi(Cô cười nhẹ phải nói khuôn mặt baby rất là đẹp)
Cô: Ừ, cô cũng hay ra đây uống trà sữa và đọc sách vì không gian ở đây khá thoáng nên cô cũng rất thích. Em đi với bạn à
Em: Dạ em đi với 2 thằng lính cô ạ (Em nói nhỏ để 2 thằng kia nó biết nó gank em mất :gach: )
Cô: Còn nhỏ thế mà vào đây ăn chơi rồi ghê nhỉ
Em: Nhỏ là nhỏ sao cô, em thấy cô cũng có nhỏ đâu mà cô nói em
Cô: Nhìn em cô đoán chắc tầm 18-19t chứ mấy
Em: Đúng rồi đó cố hí hí
Cô: À mà em tên gì nhỉ, bữa cô quên hỏi
Em: Em tên Đ cô ạ, mà nhà cô ở đâu mà qua đây uống trà sữa vậy
Cô: Cô ở Q9 gần Coop đấy em, bên đó chả có quán nào đẹp nên cô hay qua đây uống thôi. Trước cô cũng uống Ozon nhưng giờ lại thích Goship hơn vì không gian khá thoáng em à
Cô: Em chơi game gì vậy?
Em: À em chơi game TLBB ấy ạ, chắc cô không biết đâu.
Cô: Ừ, cô không chơi game
Được một lúc 2 thằng âm binh kia la ỏm tỏi lên:
T: Vào cứu tao lẹ lẹ
Em: Đâu?
Q: Kính Hồ cổng Võ Đang
Thì em cũng vào chơi được một lúc không nói chuyện với cô nữa. Được 15p cô kêu tính tiền và về thì em nói
Em: Cô về đi để tụi em trả cho
Cô: Ơ sao thế được, thôi kỳ lắm để cô trả
Em: thế cô trả luôn 3 phần bọn em luôn nhé :byebye:
Cô: Ơ cái thằng nhóc này sao lại phải bắt cô trả chứ
Em: Bây giờ 1 là cô trả cho bọn em 2 là em trả cho cô cô chọn đi, em thấy cũng trễ rồi ấy
Cô: Thôi được rồi trả cho cô đi, rồi mai lên cô trả lại
Em: Ok, nhớ nhé cô nhé (Em cười như được mùa :gach: )
Cô: Ok, cô về đây, bye các em nhé
Em: Dạ bye cô ạ.
Thằng Q với thằng T đồng loạt:
“Dạ tụi em chào cô ạ, hí hí”
Cô đứng dậy đi ra vẫn là mùi hương đó, phải nói là rất thơm các thím ạ. Khi đi cô quay lại cười nhẹ 1 chút với em xong kéo cửa ra và đi về. Lúc đó thực sự có cảm giác rất khỏ tả các thím ạ. Em cũng chả biết tả nó như thế nào nữa.
Em quay sang bọn nó nhìn và lườm bọn nó :canny: nói
E: Tụi mày lễ phép nhỉ, người ta vào không chào, người ta về lại chào, -censor- ăn học kiểu đấy à
T: Vào bả có chào bọn tao đâu, mà tao chào lại
E: Ơ cái -censor- bọn này, bọn mày phản à
Q: Phản cc đúng rồi mày ơi, nãy tao nghe nói mày trả cho bọn tao luôn đúng không
E: Trả qq nhé 2 bạn trẻ, trả cho cô tao thôi 2 thằng bây tự xử
T: Ơ cái đệch
E: Chứ còn qq gì nữa, vào cứu tao chết giờ
Q: Chết mẹ mày đi
E: Má….
Tụi em chơi đến 22h30 bắt đầu tính tiền nhà ai nấy về.
Em không biết làm sao để xin được số điện thoại của Cô. Mong các thím tư vấn giúp em giờ em phải làm sao…

IPDynamic

Gà con
Cũng như mọi ngày vào buổi sáng và buổi trưa không có gì mới nên em đi qua buổi sáng và trưa nhé. Chiều em đi làm về tắm rửa và chuẩn bị đồ để đi học. Thực ra thì cũng chẳng có cần chuẩn bị gì nhiều chỉ có tắm xong là đi tay không băt cướp lên trường chứ cũng chả buồn thèm cầm theo cái gì.
Nhìn lại cái đồng hồ thì cũng trễ rồi nên lật đật quay đầu xe để đi chạy lên trường. Khi vào bãi xe thì em có tiếng điện thoại của mẹ em:
E: Alo con nghe mẹ
M: Đi làm về chưa con, đang ở đâu đấy
E: Con làm về rồi giờ con đang đi học mới chạy tới trường luôn mẹ, sao vậy ạ
M: À thì cuối tuần này tết Tây nên con có về nhà không
Nói với các thím là em ở trọ nhưng từ trọ đến nhà em thì chỉ có 15p đi xe máy, cơ bản là em thích ở riêng vì bản thân em muốn tự lập và sống thoải mái một chút nên em mới chuyển ra ngoài ở với lý do là chỗ làm ở xa :gach:
E: Dạ chắc có mẹ ạ, mà chắc sáng 1 con về ấy mẹ
M: Sao không về 31 đi mà lại 1 về
E: Cuối tuần có bắn pháo công mẹ ạ :surrender:
M: Vậy coi tranh thủ sáng 1 về nhé
E: Dạ ok mẹ
Mới vừa nhét điện thoại vào túi thì em chạy vào gửi xe, thì em đã thấy trễ nên lật đật bấm thẻ lúc đó tay em vội quá nên văn ga 1 cái húc lên xe phía trước đang đợi bấm thẻ, thì tự dưng người trên xe đó quay lại lườm em phát. Thôi xong húc phải con SH thì toi em rồi nên lúc đó em cuối mặt xuống cũng chả dám nhìn lên phía trước là ai.
“Đi xe không có mắt hả anh kia”
E: Xin lỗi chị, em gấp quá
Nhìn lên thì hóa ra đó là Cô H, ánh mắt lườm sắc bén như dao phải nói lúc đó em sởn gai ốc. Rồi cô chạy vào em cũng bấm thẻ chạy vào cho kịp giờ học, biết là chẳng điều gì tốt lành sắp tới nên em chạy lên lớp lẹ hơn bà cô.
Em đã vào lớp rồi may quá bà cô cũng chưa vào em thở phào, rồi thấy cô vào em cúi xuống. Hôm nay cô mặc quần jean đen bó, áo thun màu hồng, tóc cột búi lên, mang giầy búp bê màu đen, nhìn rất đẹp nhưng hôm nay em lại thấy cô đeo kính đẹp lại càng thêm cuốn hút các thím ạ.
Lớp em học là 3,5,7 thì thứ 3 là học lý thuyết còn 5vs7 là thực hành thì hôm nay em học thực hành. Em cũng chả cần nghe mấy cái như là định dạng văn bản word gì gì đấy, đụng vào là làm thôi nên em ngồi đọc tin tức. Đang đọc tin bóng đá ManCity & New(Em là fan của Mancity :gach: ) thì bà cô đứng kế bên lúc nào chả biết.
Cô: Thì ra nãy là cậu húc xe tôi đúng không? khuôn mặt y chang như icon này :look_down:
E: Đâu có, em đâu có húc xe cô đâu, cô nhầm ấy
Cô: Có tin là rớt môn này không cưng
-censor-, bà này ngon, em cảm thấy bắt đầu ớn lạnh rồi, em chối tiếp
E: Ơ em có làm gì cô đâu
Cô: Chắc không, có chắc là không làm gì không
E: Chắc như ván đóng thuyền :adore:
Cô: Để lát tôi kêu bảo vệ gửi xe cho xem lại, nếu là cậu có húc thì xác định nhé
Thực sự lúc đó em tái các thím ạ, một học phần thì tiền không có bao nhiêu nhưng cái thời gian mà học phải nói là rất mất công, chỗ em nó bắt là phải học mới thi, không học thì không cho thi nên khổ vậy đấy các thím ạ.
E: Thôi mà, làm khó nhau quá vậy bà cô
Cô: Cái gì, bà cô á, tôi già thế sao
E: À không trẻ mà, mà em lỡ húc thôi chứ ai thèm húc xe cô làm gì
Cô: Bây giờ nhận rồi à, vậy cậu có thể về sớm rồi đó
E: Là sao cô
Cô: Thì cậu rớt chứ sao, ai biểu húc xe tôi rồi không nhận lỗi nữa, còn chối bay chối biến nữa.
Lúc này em chả biết nói gì luôn, em đành phải ra chính sách năn nỉ các thím ạ, nhục không thể tả nổi
E: Thôi mà người đẹp, hay là đền bù nhé
Cô: Không biết, cuối giờ tính…
Em đành ngậm ngùi ngồi như tượng ko dám làm gì luôn, cơ mà chả biết sao hôm nay em không thấy buồn ngủ các thím, mắt sáng như đèn ấy, em ngồi em suy nghĩ xem phải làm thế nào, nghĩ tới nghĩ lui cũng chả tìm ra phương án nào, vì em chưa có tiếp xúc với gái nhiều nên chả biết con gái nó thích cái gì nữa :pudency:
Nghĩ tới nghĩ lui cũng hết giờ lúc nào em cũng chả biết thì mọi người cũng về hết em thì ngồi thừ ra đấy thì cô nói:
Cô: Đ chưa về hả em
Giọng nói cô bây giờ rất khác với lúc nãy và lúc giảng cho học viên, em phải nói là rất êm và dịu
E: Dạ chưa cô, em đợi cô về trước rồi em về sau
Cô: Sao vậy?
E: Dạ sợ phải húc nữa là toi luôn
Cô cười nhẹ mà nhìn thấy chỉ biết xịt máu mũi các thím ạ. :sexy:
Cô: Nãy tôi nghe ai nói đền bù nhỉ
E: Dạ, hay là em mời cô đi ăn nhé
Cô: Em là học sinh làm gì có tiền mà mời cô
E: Có mà cô yên tâm nhé
Cô: Hay là lại lấy tiền của cha mẹ gửi đóng tiền học rồi ăn xài đấy
E: Em hỏi cô nha, em nhỏ lắm hả
Cô: Nhìn em là biết rồi học cấp 3 lớp 12 là cùng
E: Dạ đang chuẩn bị thi tốt nghiệp ạ :”> thế cô muốn ăn gì để em mời để đền bù nè
Cô: Bò bít tết đi, em biết chỗ abc không
E: Dạ biết, thế em mời cô nhé.
Cô: OK, em giúp cỗ tắt máy tắt đèn khóa cửa nha
Thế là em với cô ra quán ăn bò bít tết, quán này khá rộng view cũng đẹp. Cô với em gọi món xong thì nhân viên đem thức ăn ra.
Cô: Đ thái thịt giúp cô đi, cô không biết thái
E: Cái gì, cô nói vào đây ăn bit tết mà cô không biết thái thịt bò là thế nào
Cô: Thì cô thấy người ta đi ăn là được người con trai thái thịt sẵn không cơ mà
E: Trời, người ta là người yêu của nhau mà, cô lầy thế…
Cô: Thế có muốn rớt không hử..
Em đành phải thái thịt cho cô, mà cô ngồi cười như được vàng. Ngậm ngùi ức mà không thể tả được, thôi đành chịu thôi các thím ạ :sosad:
E: Rồi đó bà cô
Cô: hì hì, cám ơn Đ nhìu nha
Cô cười mà em thấy chả thấy ức gì cả, mà thay vào đó là em chỉ biết ngắm cô ăn thôi, một tay cô vừa xiên thịt một tay vừa vén tóc lên nhìn thôi cũng thấy no nữa :beauty:
Cô: không ăn à mà nhìn gì thế em
E: À không cô, cô thấy ngon không
Cô: Ừm ngon, ăn chùa mà em phải ngon chứ
Em vừa lắc đầu nhẹ vừa cười
Được vài phút cô hỏi em
Cô: Hình như cô đoán là thời gian này đang thi đúng không em
Em trả lời đại vì kế bên trọ em có thằng nhóc nó học 11 đang thi cuối kỳ I nên lấy đó em nói luôn
E: Dạ thưa cô
Cô: Em học trường nào
E: Em học ở trường XYZ cô biết không (Em lấy tên trường cấp 3 của em hồi đó học ra trả lời )
Cô: À cô cũng có nghe qua
Em không biết hỏi gì nữa nên em hỏi cô về bạn trai của cô và sẵn hỏi dò luôn là có hay chưa
E: Bạn trai cô không đưa rước cô à
Cô: À anh ấy đang ở ngoài Đà Nẵng em à, anh ấy mới chuyển công việc ra đó
E: Dạ (Thôi xong :sosad: )
Ăn xong em tính tiền rồi cả 2 cùng ra lấy xe, khi chuẩn bị về em có hỏi cô:
E: Cô ơi vậy là em hết rớt đúng không ạ
Cô: Hên xui hihi (Cô cười nhẹ làm em muốn bũng rũng người luôn)
E: Ơ…
Cô: Thôi cô về đây bye em nhé. Em về cẩn thận nha
E: Vâng ạ, cô cũng vậy
…….

IPDynamic

Gà con
Đôi lời em muốn tâm sư với mọi người, thực khi tiếp xúc với cô thì em không có cảm giác như là cô đã có người yêu hay không. Hồi bữa em có nói về bạn trai của cô thì nhìn vẻ mặt cô rất buồn và hình như không được vui cho nên em cũng không có để tâm đến cô có người yêu hay chưa các thím ạ.
Đôi với em, mọi thứ về cô vẫn là con số 0 nhưng em muốn hiểu rõ cô hơn, còn việc mà tán hay không tán em cũng không chắc là thành công hay công các thím ạ. Em cám ơn thím zznhocslazz và tất cả AE đã và đang theo dõi, em sẽ cố gắng không thể hiện việc để ý và có ý định muốn tán cô em sẽ tỏ ra như bình thường để tránh bị phát hiện như thế là cách tốt nhất đối với em và cô hiện tại
Cũng như mọi ngày em đi làm thì hôm nay là thứ 6 nên mọi việc cũng rất nhiều, vì hết hôm nay là mọi người đều nghỉ tết dương lịch nên tất cả mọi người trong CTY và em đều nổ lực cho việc hoàn thành sớm để nghỉ tết vui vẻ.
11h30 trưa em đang ngồi thì có anh đồng nghiệp vỗ vai:
Anh Kha(AK): Đi ăn trưa em (Trong Cty em là nhỏ tuổi nhất nên được xem là em út trong CTY)
E: Dạ, anh đi trước đi em còn nhiều việc chưa báo cáo xong ạ
AK: Ok e, anh đi trước đây
E: Dạ, anh ăn ngon miệng nha
Em ngồi làm tới 12h em đi ra quán ăn, em gọi món và đợi người ta bưng cơm và đồ ăn tới. Em đang ngồi đợi thì em thấy cô bước vào, ngay khi đó em đặt ra câu hỏi: Cô làm gì ở đây? nhà cô gần đây à? hay cô đang làm việc ở 1 cty gần đây? blah..blahh….. rất nhiều câu hỏi em suy nghĩ thì bà chủ đem cơm tới, em lấy đũa muỗng ra thì đang lấy em nghe tiếng nói:
C: Đ mới đi học về hả em
Hết hồn! Cô ngồi trước mặt em luôn các thím ạ.
E: Dạ em mới đi học về ạ :gach: cô cũng ăn ở đây à
C: Ừ cô đang làm ở 1 CTY gần đây nên trưa nào ít khi ra đây ăn lắm em
E: Dạ, cô gọi món chưa để em gọi cho cô nhé
C: À cô gọi rồi, mà nhà em ở đâu vậy, cô nhớ trường em học đâu có đi ngang qua đây đâu
Thôi xong, em đơ cả họng luôn chả biết trả lời sao cũng may em nhanh trí em nói nghỉ tết sớm không là toi luôn :sogood:
E: Dạ em được nghỉ chiều cô ạ, em qua nhà bạn chơi nên tiện ghé vào đây ăn luôn kẻo đói cô ạ
Nói được vài câu cơm và đồ ăn của cô cũng được đem ra nên em và cô vừa ăn vừa nói chuyện
C: À thế à, tết em có chơi ở đâu không
E: Dạ không cô, thế còn cô
C: Cô chắc ở nhà thôi cũng chả đi đâu cả em, ở nhà ngủ cho béo em à hihi (Cô cười mà sém làm e chết ngất :sexy: )
E: Thế bạn trai cô không bay về TPHCM chơi với cô à
Bỗng nhiên vẫn là khuôn mặt buồn và ánh mặt buồn như muốn rơi nước mắt của cô khiến em chỉ biết im lặng và tiếp tục ăn cho xong dĩa cơm. Bỗng cô lại cười nhẹ
C: Hiii, à anh ấy bận em à, chắc không có bay về lại TPHCM đâu em.
E: Dạ thôi cô ăn đi rồi còn vào làm nữa ạ.
Em ăn xong đợi cô ăn xong rồi em mới về lại CTY, thì ăn xong cô kêu tính tiền. Em kêu:
E: Thôi để em tính cho nhé
C: Nghỉ đi har, bữa trả cô trà sữa rồi nay đòi trả cho cô nữa hả, giàu nhỉ
E: Em mà, giàu tình cảm lắm :beauty: cô yên tâm hihi
E: Thôi để em trả cho cô đi về CTY nghỉ ngơi đi chiều làm nữa kìa
C: Ừ, cám ơn em nhé, ngại quá à.
E: Ngại gì đâu cô, cho em đậu được rồi cô ạ
C: Hên xui nhé cưng hihi, thôi chào em nhé
E: Dạ vâng ạ
C: Cám ơn em vì bữa trưa nha.
Các thím có biết lý do tại sao em lại dành tính tiền không, vì bà chủ này em quen lý do ăn thiếu miết nên em phải trả, nếu mà cô trả thì bà ấy ra đòi nợ là tạch em luôn :gach: . Đang chuẩn bị đừng lên đi, em nghe phía sau:
Chị Linh đồng nghiệp trong CTY em luôn nói, lúc này em mới nhớ ra là anh Kha và chị Linh cũng hay ăn trưa ở đây…
CL: A ha, thằng này giỏi ghê ta, làm sao cua được con bé này vậy
Em cố gắng chối, vì CTY mà biết em có gấu là bắt đãi trà sữa cả CTY luôn thốn lắm ạ
E: Làm gì có, người ta tới ngồi cùng bàn thôi chứ có quen gì đâu chị này
AK: Xạo vừa thôi ông tướng ngồi nói chuyện cười vui thế kia mà không quen à, qua mặt anh chị đúng không hả
E: Ơ làm gì có ạ, thật mà em làm gì có số mà quen được người đẹp như thế mà anh chị nói thế chết em mất
CL: Anh Kha em nhớ không lầm con bé đó là giám đốc CTY ABC gần chỗ CTY mình đúng không anh?
AK: Ừ con này anh nghe đâu là vai vế cũng to lắm bữa anh qua ký hợp đồng mà nó bắt anh chờ cả 45p mà bực mình luôn ấy
Em chỉ nghe đến đó thôi mà em cũng tái hết rồi các thím ạ. Cao thủ quy ẩn rồi các thím ơi, em thực sự lúc đó rất rối và trong đầu cảm thấy sợ bà cô đó rồi. CTY em làm bên dịch vụ, nên bữa em nghe phong phanh là CTY bà kiện CTY em về vấn đề hợp đồng gì đấy bla..bla… Nghĩ tới đó là em xanh mặt và nổi hết da gà lên
Em cũng đành tạm gác việc đó qua một bên để về CTY thanh lý gấp một số công việc còn dang dở. Rồi em cũng loay hoay cũng tới 5h chiều mà chả biết nữa, đúng là nhiều việc cuối năm mà không biết được thời gian là gì luôn. 5h15 chiều điện thoại em la lên là thằng Q nó gọi
E: Đại bàng nghe đây chim sẻ
Q: Sẻ cc, tối nhậu mày
E: Ai mà nhậu?
Q: 3 thằng được rồi, tết rồi nhậu đi
E: À ừ ok thôi, gửi cho tao địa chỉ rồi tao về rồi qua
Q: Ok, tao gửi liền
Những chap trước em không có giới thiệu về 2 thằng bạn em. Thằng Toàn nhà thằng này rất giàu, toàn đi 4 bánh mà thôi, còn đi với tụi em thì chỉ có Winner và Ex mà thôi, mà thằng này được cái khoản chịu chi rất sòng phẳng và luôn đặt anh em lên hàng đầu. Thằng Quân là con nhà quan nên cũng có một chút nề nếp nhưng cũng ăn chơi cũng thuộc dạng vào có số trong các bar và cũng luôn đặt anh em lên trên. Em chả hiểu sao lại có được 2 thằng bạn như vậy, nhà em thì chả giàu có gì đủ ăn đủ mặc mà khi em gặp khó khăn thì 2 thằng luôn là 2 cánh tay giúp em vượt qua tấ cả nên đối với em thì Q và T là người bạn thân nhất. Chính vì nhà có điều kiện nên 2 thằng này đều có thời gian học võ. Thằng Toàn nó học Karate còn Quân là Aikido cho nên khi tụi em đi chơi chả ngán ai. Riêng em chả có gì trong người chạy là nhanh :byebye:
6h40 em tới quán ABC đúng như địa chỉ Quân nó đưa em. Em thấy con Winner của nó màu đen nhám rồi, em cũng gửi xem vào, vào quan thì Quân nó vãy tay nói:
Q: Đ đây này
Em thấy và lại ngồi vào bàn, quán này tụi em ít khi ăn mà được cái view rất đẹp và lãng mạn thích hợp cho mấy cặp hay tỏ tình trong đây các thím ạ, ngay trong đầu em nghĩ chẳng lẽ 3 thằng vào đây tỏ tình với nhau à :waaaht: em nhìn qua thằng Quân thấy nó cười :look_down:
E: Táng chết mịa mày giờ cười gì, mặt bố để mày cười à.
Thế quái nào nó vẫn cười gian lắm các thím ạ, em hỏi
E: Toàn đâu thằng LOL
Q: Nó đang tới ấy đợi tý đi, nay tẹt ga nhé, mày trả mà haha
Ớ cái đệt bọn này troll nhau à. Vừa dứt lời thì thấy Toàn nó tới nó đi 4 bánh các thím ạ, em thấy con Mazda6 của nó là biết nó tới rồi.
T: Xin lỗi tới trễ kẹt xe quá
E: Cuối năm người ta về tết mà thằng ngu, mày thông minh lắm khi đi 4 bánh lúc này ấy
Thằng Quân này nó bị điên hay sao ấy ngồi cười như thằng ngáo ấy.
T: Mày cười qq gì vậy Quân
Q: Mày tới trễ lên 1 chai đi, cười cmj đâu
Thằng Quân là cái thằng diễn tốt nhất luôn, nó nói xạo mà mặt nó tỉnh bơ à.
T: Cuộc đời tao có thể tin ai chứ bố không tin mày được Q à
Em cười vào mặt thằng Quân
Q: Ơ cái đệt thôi vào AE Happy New CMN Yeah
Tụi em ngồi được 45 thì cũng ngà ngà thôi bay luôn 1 két Tiger, thì em nghe có tiếng cãi cự ở phía bên tay trái cách bàn em 4 bàn. Em lúc đó cũng chả quan tâm gì lúc đó cũng phê hết rồi. Xong em thấy càng ngày càng đông người xúm lại xem. Thì em lúc đó mới nghe thoang thoảng là tiếng một người đàn ông độc thoại chửi mà em không biết chửi ai.
Em kỵ nhất những tiếng chửi của người này:”Mày dám qua lại người thằng khác à, mày là một con chó, để tao xem mày có yên hay không…” em nghe thoáng thoáng là vậy. Em quay qua 2 thằng âm binh bạn em thì thấy nó cứ “dô” liên tục bọn này thật không chịu nổi luôn. Em hỏi, bọn mày có nghe gì không
Q: Có… dô
E: Dô qq bố hỏi tụi mày có nghe gì ngoài từ dô không
T: Tao mới nghe mày nói à, chứ có nghe gì đâu uống đi
E: Đệt bọn này,bọn mày lậm thế à, người ta đang cãi lộn gì bên đó kìa tụi mày
Q: Toàn dô mày, kệ Đ đi
T: Ok “123 dô”
E: Dô dô cái lìn ấy -censor- bọn mày
Thằng Q nó cười muốn đạp vào mặt nó ghê luôn các thím ạ…
Em bực mình quá nên tự lại mà xem thì em vừa bước lại là thấy thằng một cặp nam nữ và người con gái kia chẳng ai khác là cô các thím ạ, vừa tới chưa được 10s thì em thấy thằng khốn nạn này dơ tay táng cô một phát. Em lúc đó như tỉnh lại, nhiều người xung quanh nói:
“Có gì thì về nhà mà giải quyết chứ sao lại làm như vậy”
“Làm gì vừa chửi vừa đánh con gái người ta dữ vậy”
…..

Nguồn: Tán Cô Giáo