Tải phần mềm Scrble Ink | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tải phần mềm Scrble Ink

Hamano Kaito

Moderator
Nó có 1 phiên bản Free đó bạn. Ko biết bạn có thích ko ?? Vào trang chủ của hãng là có liên kết đến bản Free

taihdhpu2

Rìu Vàng
Nó có 1 phiên bản Free đó bạn. Ko biết bạn có thích ko ?? Vào trang chủ của hãng là có liên kết đến bản Free
Có phải Odo Ink không ạ? Cháu cũng tải bản đó rồi nhưng hình như vẽ hình không được hỗ trợ nhiều như Scrble Ink ạ.

Sửa lần cuối:

baotoan74

Gà con
Mình có link tải phần mềm này nè...anh em nào cần thì tải về sử dụng nhé
Hướng dẫn cài đặt:
Sau khi tải về thì các anh chị giải nén ra, trong đó có 4 file. Lưu ý 2 file số 1, và số 2 (mình có đánh số trong tên của file) thì các anh chị click chuột phải chọn Install, chứ đừng click đôi chuột vào file. Sau khi cài 2 file đó xong thì clcik chuột file số 3 và bắt đầu cài đặt.
Tới bước chọn thì chọn local, pass thì để trống rồi cứ next thôi nhé
Link tải phần mềm: