Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000) | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000)

vtkong

Gà con
Cái thằng Symantec Endpoint Protection như kiểu viruts vậy gỡ không ra, mặt dày đừng hỏi

vtkong

Gà con
Cái thằng symantec như kiểu viruts vậy, muốn xóa trên chrome cũng không xóa được. Mặt dày không tả nổi

cuongba

Gà con
Cái thằng symantec như kiểu viruts vậy, muốn xóa trên chrome cũng không xóa được. Mặt dày không tả nổi
Nó báo kiểm soát bởi tổ chức. Tức toàn bộ mật khẩu của mình trên chrom do nó kiểm soát. Mình gỡ không được và phải cài lại Win

yuwakuitian

Rìu Bạc
@vtkong; @cuongba
Vấn đề các bạn găp phải đã được thảo luận tại các post #309 -> #315, bạn tham khảo nhé. Nếu cài đặt từ các gói cài đặt "nguyên gốc" (có Digital Signatures ở phần thuộc tính file) thì sẽ không bị đòi pass khi gỡ bỏ đâu ạ {big_smile}

Qua thời gian, mình thấy có một số bạn, chắc là ngại đọc. Nên có một số vấn đề, thậm chí khá đơn giản, đã được thảo luận và giải đáp, nhưng cứ bị hỏi đi hỏi lại hoài {confuse}

PS: Mình vừa tải thử từ link của bạn @cqk2014. Link đó dùng tốt, cảm ơn bạn nhiều.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Bác bắt bệnh được ca này không ạ, sau khi cài bản SEP này là không vào được game. Em đã thử cài lại win, vào game vẫn bình thường, xong cài SEP là không vào được game nữa @@. Em thử disable SEP mà vẫn bị nên không đoán được nguyên nhân là gì

Xem phần đính kèm 62495
bạn thử đưa file exe của game đó vào loại trừ của SEP đi

yuwakuitian

Rìu Bạc
Bác bắt bệnh được ca này không ạ, sau khi cài bản SEP này là không vào được game. Em đã thử cài lại win, vào game vẫn bình thường, xong cài SEP là không vào được game nữa @@. Em thử disable SEP mà vẫn bị nên không đoán được nguyên nhân là gì

Xem phần đính kèm 62495
Bạn làm theo hướng dẫn tại #111 nhé. Tốt nhất là loại trừ cho cả thư mục của game luôn. Nếu cần thì tham khảo thêm link này xem: https://www.makeuseof.com/fix-league-of-legends-not-opening-stuck-windows/

xyzzyx10

Gà con
Bạn làm theo hướng dẫn tại #111 nhé. Tốt nhất là loại trừ cho cả thư mục của game luôn. Nếu cần thì tham khảo thêm link này xem: https://www.makeuseof.com/fix-league-of-legends-not-opening-stuck-windows/
À update cho các bác tí. Em cho vào loại trừ của SEP từ trước rồi mà cũng không được nên em cài lại win với dùng SEP ver thấp hơn thì vào game được rồi. Nên em nghĩ version SEP hiện tại xung đột gì đấy với game @@