Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000) | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000)

DuDu99

Búa Gỗ
Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) x64 Client (WinArm64+Win64) English

Download link

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) Full English

Download link

Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) SEMP English
Download link

Cảm ơn bác, đã thử chưa thấy lỗi lầm gì

yuwakuitian

Rìu Bạc
Update offline dữ liệu virut như thế nào vậy b ?
Bạn vào ĐÂY tải nhé. Chú ý chọn file phù hợp với phiên bản và kiểu cài đặt (eg. RU4, dark network client). Các file .exe dùng cho client, jdb dùng cho manager. File .jdb copy vào thư mục C:\Program Files (x86)\Symantec\Symantec Endpoint Protection Manager\data\inbox\content\incoming

kunkka123

Búa Gỗ
Các bác cho em hỏi, khi cài đặt bộ SEP 14 RU 8 này vào thì em thấy Chrome nó hiện thêm cái này, như vậy có an toàn không ạ?. Lỡ mình gõ email và password vào thì nó có biết hay không nhỉ

Screenshot 2023-10-16 095335.png

thienthanb

Gà con
Các bác cho em hỏi, khi cài đặt bộ SEP 14 RU 8 này vào thì em thấy Chrome nó hiện thêm cái này, như vậy có an toàn không ạ?. Lỡ mình gõ email và password vào thì nó có biết hay không nhỉ

Xem phần đính kèm 51944
trên SEPm thì không thấy lưu thông tin cá nhân gì cả... Nhưng sẽ bị chặn theo 1 số ruler từ SEPm áp xuống.

nghiabros

Búa Gỗ
Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) x64 Client (WinArm64+Win64) English

Download link

Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) Full English

Download link

Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) SEMP English
Download link

Symantec Endpoint Protection 14.3.10148.8000 (RU8) x64 Client (WinArm64+Win64) English tự update database online được ko bác

adidafet

Búa Gỗ
Bản 12 không còn được hỗ trợ (không update được database) nữa rồi bạn ạ.

Đương nhiên là được chứ bạn.
mk tìm dc link trên trang nga ngố r. ko cần up b ah. winxp trong cty mà còn chạy LAN nữa up lms dc @@

adidafet

Búa Gỗ

bác nào có Database bản 12.1.6 ko. xài winxp khổ quá :( máy cty ko update đc nên các bác đừng có khuyên up win7 hay 10 :(

adidafet

Búa Gỗ
chắc máy đặc thù chuyên dụng hả... không cần update cũng được. khóa quyền admin lại. đừng để user phá nghịch gì là ok
phải dùng user admin mới mở dc app b ah. vs lại mấy con máy cùng lan dính vr nặng vì dùng win XP embeded nên mk cũng ko xử lý dc. tường lửa block cno mà vẫn lây. có 1 con nhập từ tàu về có sẵn SEP12 đc up database thấy nó ko sao miễn nhiễm dc mấy con vr kia. nhg ko có db offline cũng ko có file cài. may đi mò dc cái client thì lại ko có sẵn db. thử eset thì có vẻ nặng như kav kis

thienthanb

Gà con
phải dùng user admin mới mở dc app b ah. vs lại mấy con máy cùng lan dính vr nặng vì dùng win XP embeded nên mk cũng ko xử lý dc. tường lửa block cno mà vẫn lây. có 1 con nhập từ tàu về có sẵn SEP12 đc up database thấy nó ko sao miễn nhiễm dc mấy con vr kia. nhg ko có db offline cũng ko có file cài. may đi mò dc cái client thì lại ko có sẵn db. thử eset thì có vẻ nặng như kav kis
nghe chua nhỉ... bạn thử các phương án khác chưa? anti virus chỉ là 1 phần thôi. quan trọng vẫn là ở cách người dùng sử dụng

adidafet

Búa Gỗ
nghe chua nhỉ... bạn thử các phương án khác chưa? anti virus chỉ là 1 phần thôi. quan trọng vẫn là ở cách người dùng sử dụng
mk làm trong foxconn. đã thử tường lửa các kiểu. thấy symantec ngon nhất mà lại ko còn db. kas vs eset thì nặng
ngắt mạng thì ko link dc

cuongba

Gà con

Xem phần đính kèm 51944
Năm ngoái mình cũng phải remove vội khi không disable được tính năng này. Bao nhiêu pass của mình mà nó kiểm soát hết thì cũng mệt.