Giveaway - Sticky Password - Phần mềm quản lý mật khẩu tốt nhất | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Sticky Password - Phần mềm quản lý mật khẩu tốt nhất

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Do gần đây, mình bận nhiều việc nên không giới thiệu nữa. Các bạn có thể lên Google để biết nó là gì. Hoặc khi rảnh thì mình viết bài cho đoàng hoàng hơn.
ticky Password Premium chương trình phần mềm cho phép người dùng quản lý các mật khẩu đã lưu trên hệ điều hành Windows như các mật khẩu trên trình duyệt, trên các tài khoản đăng nhập yahoo, Skype.... Người dùng có thể xem, thay đổi, xóa, thêm, cập nhật.. tài khoản, mật khẩu đã lưu một cách đơn giản và dễ dàng. Ngoài ra Sticky Password Premium còn hỗ trợ đồng bộ đám mây trên nhiều thiết bị như Win, iOS, Android, tiện ích và phần mở rộng của chương trình cho phép bạn nhanh chóng truy cập và khởi động công cụ đăng nhập như bàn phím ảo và tạo mật khẩu chỉ với một vài cú nhấp chuột.

Vô vấn đề chính. Sticky Password đang free license 365 ngày. Con này nói thật, dạo gần đây, nó năm nào cũng có giveaway cũng 1-2 lần, nên cứ khéo léo canh me thì xài quài quài nhé.

Các bạn tải bộ cài đặt về => Tạo tài khoản => Nhập license là có 365 ngày sử dụng.

Kết thúc bài. Chấm câu.

DA00PR-654D4C-3C10ED
Hạn chót để sử dụng key là hết tháng5

Sửa lần cuối:

meebo

Rìu Vàng Đôi
Mật khẩu với account con rơi của mình nhiều quá nhớ không nổi nữa rồi.
Đang suy nghĩ không biết dùng phần mềm của bên nào thì tự nhiên vớ được chiếu manh đây.
{sweet_kiss}

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mật khẩu với account con rơi của mình nhiều quá nhớ không nổi nữa rồi.
Đang suy nghĩ không biết dùng phần mềm của bên nào thì tự nhiên vớ được chiếu manh đây.
{sweet_kiss}
Mặc dù hơi sai trái, nhưng mình khuyên bác nên dùng con Lasspast Free ngon hơn con Sticky đó bác. Mình quên mắt tuổi của bác rồi, không biết 20 hay 30 hay 50, nên mình không biết xưng hô thế nào.

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Sticky quản lý dựa trên ứng dụng cài đặt hay extension vậy bác dongle {beauty}

Hamano Kaito

Moderator
Bảo mật tốt hơn à bác, mà roboform chỉ có lựa chọn trả phí hàng tháng không có vĩnh viễn như ứng dụng này {beauty}

Bảo mật TK thì phải đọc trong Chính Sách của họ. Mình ko rành lắm vụ này, cũng giống như Roboform hoặc mấy trình quản lý MK
Sau khi bạn cho MK vào form thì nó sẽ tự mã hóa theo ngụ ý của DEV viết soft này. Tùy cách thức họ mã hóa thôi, mình bó trim ở khoảng này và tất nhiên MK của bạn sẽ là của Bạn <== trừ khi Dev chơi bẩn bựa giải mã MK "Cái này là tuy tín chắc ko có đâu"