Hỏi/ Thắc mắc - Smart tivi samsung có laptop hay app nào đọc file tivi không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Smart tivi samsung có laptop hay app nào đọc file tivi không?

Cho mình có cái Smart Tivi samsung 43in đời cũ rồi ,xem youtube hay bị điên lắm ,cấu hình máy chỉ có 512gb ,yếu lắm .Không biết có ai chuyên về Smart tivi samsung không ,giúp mình nâng cấp cho ngon lành được không.........thanks all read..

Cho mình có cái Smart Tivi samsung 43in đời cũ rồi ,xem youtube hay bị điên lắm ,cấu hình máy chỉ có 512gb ,yếu lắm .Không biết có ai chuyên về Smart tivi samsung không ,giúp mình nâng cấp cho ngon lành được không.........thanks all read..
Room của mình chưa thấy ai nói về chuyên đề smart tivi hết ha ,và mình không biết file gì để setup được nó ….Can you help me ?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
bạn ko thể nâng cấp phần cứng , nó là tivi ,ko phải máy tính . Có 2 cách cho bạn tham khảo :
- Nhiều tiền : mua tivi mới
-ít tiền : mua thêm cái TvBox cấu hình tốt cắm zô .

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Tivi không phải là cái máy tính. Và smartv nói riêng, các tivi thông minh nói chung thì không nâng cấp được. Và xài khoảng chừng 2, 3 năm là xuống cấp thôi à.

damvuthuyet

Búa Gỗ
Nếu bạn xem youtube bắt wifi mà nó giật giật thì bạn nên cắm day Lan trực tiếp vào tivi, và ngon nữa bạn vào phần cài đặt và đặt lại về cấu hình mặc định của NSX là ok nhé.

Nhà thiết kế smart tivi ,không cho mình chỉnh sữa được ha ...nếu được nâng cấp như laptop thì hay biết mấy...thanks all