Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

Cứ PM tác giả bên đó nếu ko được thì mình sẽ Inbox bạn
Tks bạn thật nhiều, mình đã cài được bản 4.13.0 rồi, nhưng setup poly-sin-ext3 thì cứ bị cà dựt,lúc hát lúc mất, về lại poly-sin-ẽt2 thì hát bình thường, là bị gì vậy bạn?

Hamano Kaito

Moderator
Tks bạn thật nhiều, mình đã cài được bản 4.13.0 rồi, nhưng setup poly-sin-ext3 thì cứ bị cà dựt,lúc hát lúc mất, về lại poly-sin-ẽt2 thì hát bình thường, là bị gì vậy bạn?
Tần số Hz ko đúng với bộ lọc. Bạn thử hạ hoặc tăng hz thử xem
Thường thì chỉ có hạ chứ ít thấy tăng

Tần số Hz ko đúng với bộ lọc. Bạn thử hạ hoặc tăng hz thử xem
Thường thì chỉ có hạ chứ ít thấy tăng
Mình đả thử rồi, vẫn bị dù đã giảm xuống 96, DAC mình giải mã 192, cài EXT2 thì được nhưng EXT3 thì chập chờn, còn nữa nếu đọc file Flac thì được, còn file DSD thì cũng chập chờn

Hamano Kaito

Moderator
Mình đả thử rồi, vẫn bị dù đã giảm xuống 96, DAC mình giải mã 192, cài EXT2 thì được nhưng EXT3 thì chập chờn, còn nữa nếu đọc file Flac thì được, còn file DSD thì cũng chập chờn
Thông qua DAC hoặc chạy từ DSD thì mình chịu. Vì mình chưa thử qua 2 cái đó bao giờ
Bình thường thì mình nghe chay từ audio của main máy PC cho nên toàn nghe bằng tệp flac {runrun}

Thông qua DAC hoặc chạy từ DSD thì mình chịu. Vì mình chưa thử qua 2 cái đó bao giờ
Bình thường thì mình nghe chay từ audio của main máy PC cho nên toàn nghe bằng tệp flac {runrun}
Nếu mình giảm kHz, ví dụ từ 192 xuống 96 hoặc thấp hơn thì chất lượng âm thanh có giảm không bạn?

dangconghanh

Búa Đá
Mình đưa lộn bản fix từ china rồi. Để mình xem coi còn trong máy bản 3.24 ko
Nếu ko có mình tải về rồi úp lên cho bạn
-------------------------
Link 3.24 đây | *** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình cài bản này có chạy được nhưng amm thanh không ra loa. Mong bạn chỉ dẫn. Cám ơn bạn.