Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 17 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

rfc647

Gà con
4.15.3 mới ra cũng bị, jussi không biết có nhận được phản hồi lỗi này ko nữa.

Hamano Kaito

Moderator
Các tín đồ HQPlayer giờ đây chủ yếu chơi phần cứng mạnh để upsampling nên chạy bản mới vẫn bình thường?

Mình ko hiểu !? Theo yêu cầu thì mấy cái tập lệnh của CPU của mình vẫn có
Khả năng cao là audio ko đủ yêu cầu. Nhưng lạ ở chỗ là bản PRO vẫn chạy được

System requirements, Windows version:​

• Windows 10 x64
  • Audio interface with support for WASAPI Exclusive or ASI
  • CPU support for AVX2 instruction se
  • Display adapter with OpenGL support
  • Minimum full-HD resolution (1080p)
  • PDF reader software (such as Adobe Reader or Foxit Reader)

thungmm

Gà con
Mình ko hiểu !? Theo yêu cầu thì mấy cái tập lệnh của CPU của mình vẫn có
Khả năng cao là audio ko đủ yêu cầu. Nhưng lạ ở chỗ là bản PRO vẫn chạy được

System requirements, Windows version:​

• Windows 10 x64
  • Audio interface with support for WASAPI Exclusive or ASI
  • CPU support for AVX2 instruction se
  • Display adapter with OpenGL support
  • Minimum full-HD resolution (1080p)
  • PDF reader software (such as Adobe Reader or Foxit Reader)
Ông Miska có bắt tay với các hãng phần cứng ép dân chơi HQPlayer phải nâng câp? Còn bản PRO lại là câu chuyện khác.

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Ko biết có bạn nào xài Win 11 mà cài bản 4.15.1 này chạy được ko vậy? Mình chạy cứ bị ko phản hồi sau đó tự tắt đi
Cài thử bản trial 4.15.2 cũng y chang. Bản 4.13 thì chạy ngon lành
Đợt cải tiến này chán quá
Mình dùng Windows 11 Enterprise G caì bản 14.15.2 và đang dùng bản 14.15.3 dùng bình thường ko bị lỗi gì hết có thể bản mới nó hỗ trợ cho Cpu mới ko chừng nên ko tương thích với Cpu cũ

Hamano Kaito

Moderator
Đã có người bị y chang.
Link | https://audiophilestyle.com/forums/topic/19715-hq-player/page/932/#elControls_1176078_menu
Dùng cpu intel báo cáo lỗi y như lỗi mình dính phải. Dev bảo cpu ko hỗ trợ, nhưng trong khi đó cpu ông kia dùng có đúng chuẩn mã lệnh yêu cầu

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Chào các bác, tình hình là mình cũng không cài được trên Windows 10 build 21H2 bản 64 bit. Khi mình cài đặt thì không bị báo lỗi gì cả nhưng khi chạy phần mềm lên thì nó không hiện lên gì cả và cũng không thông báo lỗi gì hết. Bây giờ chắc phải chờ bản fix thôi các bác ạ.

Hamano Kaito

Moderator
Chào các bác, tình hình là mình cũng không cài được trên Windows 10 build 21H2 bản 64 bit. Khi mình cài đặt thì không bị báo lỗi gì cả nhưng khi chạy phần mềm lên thì nó không hiện lên gì cả và cũng không thông báo lỗi gì hết. Bây giờ chắc phải chờ bản fix thôi các bác ạ.
Ko cần chờ fix nữa đâu. Có fix cũng ko xài được đâu, nguyên nhân là do CPU của bạn ko hỗ trợ tập lệnh yêu cầu
Cho nên HQPlayer ko chạy, giờ thay dàn máy mới chắc chắn là sẽ chạy !!!
Build mới như đấm vào mặt đội nhà nghèo vậy đó {rofl}

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Ko cần chờ fix nữa đâu. Có fix cũng ko xài được đâu, nguyên nhân là do CPU của bạn ko hỗ trợ tập lệnh yêu cầu
Cho nên HQPlayer ko chạy, giờ thay dàn máy mới chắc chắn là sẽ chạy !!!
Build mới như đấm vào mặt đội nhà nghèo vậy đó {rofl}
Cảm ơn mod nhiều ạ, vậy bây giờ mình đành quay về bản cũ thôi. Từ giờ không cần phải chờ bản mới nữa...:)

ivannop

Búa Gỗ
Mình cài bản 4.15.1 thì bị lỗi "OMP: Warning #250: OMP_PLACES: syntax error, using "cores"." hix bạn nào chỉ giúp mình fix với. bản 4.13 thì không bị