This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

punciottu

Gà con
Tài khoản bị khóa
Will there be any user who owns the hqplayer 4.10.2 fix and is willing to share it?
Guys, be good, and help less fortunate users ... Thanks

dangconghanh

Búa Đá
Thử xem nào hay không?

Hamano Kaito

Moderator
Mấy nay vào trang audiophilestyle xem các tai nghe thảo luận cùng Dev thấy có nạp file cho ma trận. Mình thử nạp vào cảm giác nghe hay hẵn ra
Dev cũng vừa mới update lên bản mới hộ trợ duyệt file ma trận chứ ko còn chèn tay như xưa nữa. Thấy tiện thật

rfc647

Gà con
anh nói rõ hơn vụ này tí được ko, em lần đầu mới nghe vụ nap file ma trận, nghe hấp dẫn quá, hq mới hỗ trợ vụ này luôn hả, thanks

Hamano Kaito

Moderator
anh nói rõ hơn vụ này tí được ko, em lần đầu mới nghe vụ nap file ma trận, nghe hấp dẫn quá, hq mới hỗ trợ vụ này luôn hả, thanks
Hỗ trợ lâu rồi mà bạn ! Nhưng trước đó mình ko có tìm hiểu thêm
Hình như là v3 là đã có rồi
Bạn vào link này | https://audiophilestyle.com/forums/topic/19715-hq-player/page/814/#comments
Có thảo luận rõ về matrix và cách thức cũng nhưng là link tải bộ điều chỉnh lọc âm thanh
Nó giống như mình tùy chỉnh bộ lọc âm đấy bạn. Nhưng thay vì giống như Roon thì phải setup ở DSD thì đằng này nó thay bằng matrix
Matrix này nó rộng hơn do có nguồn test trước đó. Rất nhiều bộ lọc được test từ các bộ lọc âm thanh chuẩn hiện nay

thungmm

Gà con
Fix này dùng cho bản 4.10.3 được không bác Hamano?

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác nhiều, để mình tìm hiểu thêm ạ.