Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

vietcuber

Búa Gỗ Đôi
Em nghe nhạc lossless bằng Groove của Windows 10 thì có gì khác với soft này không ạ ?..

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Mình có nhiều phần mềm hay trên baidu. Hy vọng bạn với mình hợp tác để diễn đàn có nhiều phần mềm đa dạng hơn cho anh em sử dụng.
Chào bác, mình chỉ có account user thường thôi, nên tốc độ download thấp và nếu file dung lượng lớn thì phải cài thêm phần mềm của baidu nữa nó mới cho download về.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tùy theo độ thẩm âm của mỏi người thôi bạn. Mình thì thấy HQplayer nghe hay hơn ứng dụng của Win 10
Cái HQplayer này khó nhằn quá , với lại tôi chỉ vọc cho biết chứ trình âm nhạc tôi ko có và cũng ko biết , vì vậy nên thôi . K-lite là được rồi :D , muốn cho âm thanh to thêm thì thêm cái Fxsound

Hamano Kaito

Moderator
Cái HQplayer này khó nhằn quá , với lại tôi chỉ vọc cho biết chứ trình âm nhạc tôi ko có và cũng ko biết , vì vậy nên thôi . K-lite là được rồi :D , muốn cho âm thanh to thêm thì thêm cái Fxsound
Cái gì cũng vậy mà bác. Xài lâu dần sẽ quen với ứng dụng thôi, mà quen rồi thì khó bỏ
Mình quen nghe với HQplayer hoặc Roon rồi. Mấy ứng dụng khác nghe chừng vài bài hát là ko nghe nỗi tiếp nữa
Cái độ xịn sò từ 2 ứng dụng bên trên nó cho ra âm thanh "chất như nước cất" quá bác ơi....

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái gì cũng vậy mà bác. Xài lâu dần sẽ quen với ứng dụng thôi, mà quen rồi thì khó bỏ
Mình quen nghe với HQplayer hoặc Roon rồi. Mấy ứng dụng khác nghe chừng vài bài hát là ko nghe nỗi tiếp nữa
Cái độ xịn sò từ 2 ứng dụng bên trên nó cho ra âm thanh "chất như nước cất" quá bác ơi....
Rõ là như vậy , bởi ai đó đã kết 1 thứ gì đó thì phải tìm và lấy cho bằng được .
Do vậy mà GU thưởng thức nghệ thuật cũng ko ai giống ai . Nhạc cũng ko ngoại lệ

vẫn nghe bản 3.25.5 của bác share tới giờ

Baby Shark

Búa Gỗ
Mình làm bản 4.10.2 rồi. Nó nằm bên
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Bạn qua đó tải về nghe thử. Mình thấy bản đó nghe chất lắm
Bác @Hamano Kaito cho mình xin link bản Roon hoặc HQ Player với. Mình thì thích nghe và vọc vạch với Roon hơn. Cơ mà ko tìm được bản Cr@ck của Roon. Nếu bác có cho mình xin với nhé. Thank U.