Desktop & Văn phòng - Sharp World Clock v8.7.0 Full - Hiển thị đồng hồ thế giới | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sharp World Clock là một chương trình được thiết kế để hiển thị thời gian thế giới. Cho phép bạn đặt số giờ không giới hạn trong một dòng hoặc dưới dạng bảng. Bề ngoài của đồng hồ có thể có thiết kế khác, vì đồng hồ có thể là kỹ thuật số hoặc thông thường, với mặt số tròn, đồng hồ có thể hiển thị cờ của quốc gia và có kích thước khác nhau từ rất nhỏ đến toàn màn hình. Chương trình hỗ trợ nhiều phong cách. Danh sách tùy chỉnh các thành phố ở mỗi quốc gia trên thế giới. Bạn có thể thêm, chỉnh sửa và chỉnh sửa các thành phố.

Các tính năng Sharp World Clock
  • Hỗ trợ không giới hạn giờ - kỹ thuật số và analog
  • Màu sắc và da hoàn toàn tùy biến
  • Bản đồ thế giới với bóng Trái đất, mặt trời tượng trưng và biên giới nhà nước cập nhật
  • Cờ của tất cả các quốc gia trên thế giới, nếu cần thiết, cờ có thể được cài đặt trên đồng hồ
  • Mặt trời mọc, mặt trời lặn và mặt trăng mỗi phút, không cần kết nối internet
  • Một "bầu trời nhân tạo" độc đáo cho thấy vị trí của mặt trời, độ dài của ngày, v.v.
  • Sử dụng bộ chuyển đổi múi giờ và máy tính
  • Đồng hồ báo thức tích hợp cho từng đồng hồ riêng biệt, sử dụng tín hiệu âm thanh ở định dạng MP3, WAV, WMA hoặc MID
  • Lịch tích hợp cho mỗi chiếc đồng hồ riêng biệt, sử dụng ghi chú và lời nhắc
  • Trình đọc RSS mạnh mẽ, để đọc các nguồn cấp dữ liệu, có chức năng tìm kiếm tin tức (hơn 60 nguồn cấp dữ liệu rss đã được đưa vào chương trình)
  • Đồng bộ hóa thời gian với đồng hồ nguyên tử và máy chủ thời gian qua Internet
  • Chế độ ẩn đồng hồ trong khay hệ thống
  • Hỗ trợ nhập và xuất để lưu và chuyển cài đặt của bạn.
Ngoài ra, trên Sharp World Clock bạn dễ dàng chọn từ nhiều định dạng ngày và giờ mà bạn có thể áp dụng riêng cho từng đồng hồ. Bản đồ thế giới được hỗ trợ với các múi giờ, với khả năng xem các khu vực trên Trái đất, nơi ngày hay đêm, vị trí của mặt trời, bình minh và hoàng hôn, tính toán các giai đoạn của mặt trăng. Đồng bộ hóa thời gian với đồng hồ nguyên tử và máy chủ thời gian thông qua Internet.

Download Sharp World Clock v8.7.0 Full - Hiển thị đồng hồ thế giới

Link trang chủ:

Link download phần mềm:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Thanh Danh

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn.
Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không kích hoạt được bạn ơi. Chỉ dùng được 15 ngày thôi:(. Giúp với bạn ơi.

Thanh Danh

Búa Gỗ Đôi
Hướng dẫn cụ thể như sau:
No quote
Chào bạn. Mình đã thực hiện đúng như bạn hướng dẫn nhưng vẫn không kích hoạt được:confused:.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn up tạm ảnh vào trang này:
rồi paste link BBcode lên đây cho mình, bạn đưa link thế kia là đưa link chung của Google Driver. Tài khoản của người nào thì mở link trên sẽ dẫn đến tài khoản của người đó.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Vậy là bạn chưa làm theo đúng hướng dẫn của mình ghi bên trên rồi. Lý do bạn kích hoạt bị lỗi là bạn kích hoạt key online (activate online) nên không được là đúng rồi.
Mình ghi lại hướng dẫn bên dưới, rồi giải thích cụ thể hơn cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

Chú ý ở bước 2, khi nhập key vào ô License Key xong, bạn chuyển sang bước 3 bấm Offline Activation luôn, không bấm activate key online ngay sau khi điền key ở bước 2. Nhập key và bấm vào Offline Activation luôn. Bạn bấm reg online luôn nên nó báo như thế đấy.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mình vừa kiểm tra lại thì vẫn được bình thường. Mở lại test trực tiếp thì mới nhận và nhớ ra vấn đề.
Bạn làm theo chính xác như sau:
View hidden content is available for registered users!

Thanh Danh

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn. Mình vừa kích hoạt được rồi. Cảm ơn rất nhiều chia sẻ nhiệt tình của bạn. Chúc bạn cùng gia đình kỳ nghỉ lễ hạnh phúc nhé:p.

Sửa lần cuối: