Thảo luận - Share Fix Anti Bằng - Inbox | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Fix Anti Bằng - Inbox

Hamano Kaito

Moderator
Hôm nay mình mạng phép tạo topic này nhằm gởi fix sạch sẽ + tươm tất và thơm tho cho A/C/E nào muốn xài mà ko cần phải đi "mài key" ở các topic !
Hiện tại mình có fix được 1 số anti mà mình tự track tìm thấy cũng như tự fix. Nhưng ko biết trên máy các bạn thì có OK ko !?
Mình hiện tại tạm thời chỉ cung cấp cho Fix Fs-Anti trước nha các bạn. Các Anti khác mình sẽ share sau, nó còn tùy thuộc và độ im lặng sử dụng fix của các bạn !

Bài này ko có hình ảnh hoặc dẫn chứng nào hết cả. Mọi thao tác điều ở trong Inbox và Khi Thảo Luận bên ngoài Topic Về Fix thì Vui Lòng bỏ vào trong Thẻ
Mã:
[hide] nội dụng [/hide]
Nếu có nội dung nào khá liên quan đến Fix thì hãy vào Inbox thảo luận !

---
Điều kiện để vào Inbox:
  1. Bạn nào DK năm 2018 trở về trước sẽ được Inbox miễn phí nếu muốn vào
  2. Các năm còn lại cứ 50 likes mà tiến tới : Như 2019 là 50 likes và 2020 là 100 likes
  3. Trong Inbox chỉ hỏi về Fix mà mình gởi, ko yêu cầu khác ngoài anti đang thảo luận
Điều kiện để thấy được source ko che : Miễn đê.........Lêu lêu {bye}

Sửa lần cuối:

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Nick cũ của mình là firefox10, bị ban do chê bài viết google translate, bạn xem xét cho mình vào group để tìm hiểu cái :)