Công cụ Internet - Seed4.Me VPN Premium (Giấy phép miễn phí 1 năm) - Truy cập VPN chất lượng cao! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Seed4.Me VPN Premium (Giấy phép miễn phí 1 năm) - Truy cập VPN chất lượng cao!

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Seed4.Me VPN Premium cung cấp truy cập VPN chất lượng cao trên toàn thế giới. Hiện tại, các máy chủ được ra mắt tại Thụy Điển, Đức, Hà Lan, Nga, Bỉ, Latvia, Anh, Ukraine, Thụy Sĩ, Pháp, Bulgaria, Ý, Tây Ban Nha, Israel, Canada, Ấn Độ, Hàn Quốc, Mỹ, Hồng Kông, Đài Loan và Singapore.
Để có giấy phép miễn phí một năm các bạn làm theo cáo bước sau:
  • Bước 1: Truy cập vào trang https://seed4.me/users/register
  • Bước 2: Điền địa chỉ email + mật khẩu. Và đặc biệt điền mã khuyến mại " share19 " vào mục như hình dưới

Sau cùng nhấn vào Register
Hãy tận hưởng nào các bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Bạn đã làm chưa mà nói vậy? Hãy đọc kĩ hướng dẫn xem thế nào nhé.

Giáo đầu tuồng đã thấy sự khác biệt (1 năm và 7 ngày) mình báo thì bạn phải kiểm tra lại chứ.
Nhưng thôi vì mình rất biết điều bạn thích thì mình chiều. Kết quả đây

Cho dù mình login với mail khác chỉ thêm được 1 key vẫn là 7 ngày không hơn.

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Giáo đầu tuồng đã thấy sự khác biệt (1 năm và 7 ngày) mình báo thì bạn phải kiểm tra lại chứ.

Nếu bạn không biết làm thì đưa mail mới mình làm hộ. Còn đây là sản phẩm hôm qua mình mới đăng ký.

Bạn đã nhập mã khuyến mại: share19 vào khung góc trên bên phải trước khi đăng kí email chưa mà nói vậy.
Còn đây là cái mình dùng email 10 phút đăng ký để tặng bạn ngay vừa rồi

mail: [email protected]
mật khẩu: 123456789
Lần sau làm việc gì hãy đọc kĩ hướng dẫn vào bạn nhé.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Vậy lần sau bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn làm và làm đúng hướng dẫn sau đó hãng phát ngôn nhé. Đừng vội vàng mà có những câu nói nó hồ đồ như vậy.

Hình minh họa là dùng thử 1 năm, nhưng khi mình theo link dẫn chỉ là 7 ngày nên báo với bạn như vậy là hồ đồ hả?
Không tranh cải nữa. Dứt!!!

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Hình minh họa là dùng thử 1 năm, nhưng khi mình theo link dẫn chỉ là 7 ngày nên báo với bạn như vậy là hồ đồ hả?
Không tranh cải nữa. Dứt!!!
Mình viết bài đã ghi rõ là:
  • Bước 1: Truy cập vào trang https://seed4.me/users/register
  • Bước 2: Điền địa chỉ email + mật khẩu. Và đặc biệt điền mã khuyến mại " share19 " vào mục như hình dưới
Vậy bạn chỉ vào link mà không làm như bước 2 thì đương nhiên nó chỉ là 7 ngày. Bạn nói hết hạn và cũ là hồ đồ đúng hay sai. Sai mà không nhận lỗi lại còn nói mình như vậy. Nhờ các mod và các bạn phân sử giúp mình. Cảm ơn nhiều.

nhatvuong87

Búa Đá

Bạn phải điền Promo code để được khuyến mãi