Desktop & Văn phòng - Scan2CAD Pro v10.3.4 (x64) Full - Chuyển đổi từ hình ảnh sang AutoCAD | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Scan2CAD Pro v10.3.4 (x64) Full - Chuyển đổi từ hình ảnh sang AutoCAD

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Scan2CAD giúp chuyển đổi hình ảnh sang dữ liệu số định dạng CAD để chỉnh sửa dễ dàng hơn bằng các phần mềm đồ họa. Điều này khá hữu ích với những người đang làm việc trong các lĩnh vực thiết kế. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể lưu các file đã chỉnh sửa dưới nhiều định dạng khác nhau.

Scan2CAD là một phần mềm tiện ích dùng để chuyển đổi từ hình ảnh sang thành dữ liệu số, cụ thể bạn có thể chuyển đổi từ những hình vẽ sang file AutoCAD từ đó bạn có thể chỉnh sửa, thêm bớt một cách nhanh chóng và chính xác.

Scan2CAD giúp bạn chuyển đổi những bức ảnh scan từ giấy thành file DFX hoặc HPGL. Ngoài ra với Scan2CAD bạn có thể kiểm tra chính tả trong đoạn Text Vector.

Những hình ảnh sau khi được Scan2CAD xử lý bạn có thể lưu chúng thành những định dạng khác nhau như BMP,GIF, IMG, JPEG, PNG và TIFF...

Một số tính năng của Scan2CAD

- Số hóa ảnh Raster
- Xem và biên tập vector image
- Đọc và chỉnh sửa ảnh Raster

Download Scan2CAD Pro v10.3.4 (x64) Full - Chuyển đổi từ hình ảnh sang AutoCAD

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Pass giải nén: 5_D=W<sL{;9sU&s-$c

Sửa lần cuối:
bác ơi, sao em cài rồi, copy file ở trong thư mục x64 vào đè trong thư mục cài ứng dụng, mà mở lên vẫn hiện còn 14 ngày dùng thử là sao ạ?
bác HD e với
Scan2CAD giúp chuyển đổi hình ảnh sang dữ liệu số định dạng CAD để chỉnh sửa dễ dàng hơn bằng các phần mềm đồ họa. Điều này khá hữu ích với những người đang làm việc trong các lĩnh vực thiết kế. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể lưu các file đã chỉnh sửa dưới nhiều định dạng khác nhau.

Scan2CAD là một phần mềm tiện ích dùng để chuyển đổi từ hình ảnh sang thành dữ liệu số, cụ thể bạn có thể chuyển đổi từ những hình vẽ sang file AutoCAD từ đó bạn có thể chỉnh sửa, thêm bớt một cách nhanh chóng và chính xác.

Scan2CAD giúp bạn chuyển đổi những bức ảnh scan từ giấy thành file DFX hoặc HPGL. Ngoài ra với Scan2CAD bạn có thể kiểm tra chính tả trong đoạn Text Vector.

Những hình ảnh sau khi được Scan2CAD xử lý bạn có thể lưu chúng thành những định dạng khác nhau như BMP,GIF, IMG, JPEG, PNG và TIFF...

Một số tính năng của Scan2CAD

- Số hóa ảnh Raster
- Xem và biên tập vector image
- Đọc và chỉnh sửa ảnh Raster

Download Scan2CAD Pro v10.2.2 (x86/x64) Full - Chuyển đổi từ hình ảnh sang AutoCAD

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!
[/REACTS][/B]No quote

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác ơi, sao em cài rồi, copy file ở trong thư mục x64 vào đè trong thư mục cài ứng dụng, mà mở lên vẫn hiện còn 14 ngày dùng thử là sao ạ?
bác HD e với

Bạn dùng Firewall chặn kết nối Internet của phần mềm xem như thế nào nhé.
===
Pass giải nén không đúng là sao bạn ơi?

Mình mới fix lại pass giải nén. Pass giải nén là: QgK5C7W9[8cfz=[3

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình Cr@ck bản 64 bit rồi mà vẫn còn 13 ngày vậy bạn?:confused:

Bạn thử dùng Firewall chặn kết nối Internet của phần mềm xem như thế nào nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho xin file scan2cad đi âdd? [email protected] Thanks bạn

Link download được mã hóa dưới dạng mã số ở trang 1, bạn cần chuyển đổi mã số sang dạng link download theo hướng dẫn bên dưới: