Giveaway - Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao

Hamano Kaito

Moderator
Roon 1.7 (Build 555) Release Notes

Roon Build 555 is now rolling out for macOS, Windows, Windows (64 Bit), Roon OS and Linux. There are no updates for Android or iOS at this time.

Improvements and Bug Fixes for Build 555:
  • Fixed issues loading Favorites in TIDAL Browser

tuantrampro

Gà con
Tài khoản bị khóa
Ae có bị tình trạng đăng ký trial 14day.... Hôm sao báo lỗi hết hạn ko ạ.... Mình dùng bin free đăng ký .

Hamano Kaito

Moderator
Ae có bị tình trạng đăng ký trial 14day.... Hôm sao báo lỗi hết hạn ko ạ.... Mình dùng bin free đăng ký .

Pin giả ko được xác nhận cho nên nó xóa quyền của tài khoản đó khỏi hệ thống đã cấp phép. Bạn vượt qua được tường lửa của 1 thì họ có tới 2 hay 3 hoặc thậm chí là N tường lửa để chặn xài chùa.

Cách hoạt động như bên trên
No quote
---------------
Fix chạy tốt trong chế độ Offline | các bạn nên check vào chặn Update luôn để cho nó khỏi Up lên Ver mới
Hình Demo
Bác có search được nhạc k ạ? e test trên 2 máy đều k search được. Hơi tiếc vì bản 1.7 này thêm được phần hiển thị lyrics so với 1.6, còn lại cũng k có gì khác lắm

Hamano Kaito

Moderator
Bác có search được nhạc k ạ? e test trên 2 máy đều k search được. Hơi tiếc vì bản 1.7 này thêm được phần hiển thị lyrics so với 1.6, còn lại cũng k có gì khác lắm

Theo mình đoán thì bản cra-ck này chưa full 100% hoàn toàn. Có thể đoán là bản cra-ck này chỉ chạy được hết công lực của roon tầm 60% | tức là còn thiếu quá nhiều thứ (online tức nhiên là bỏ qua rồi)
Bản C-rack này lỗi nhiều thứ lắm | mình sẽ vd 1 số thứ như sau: radio load mãi ko ra danh sách, new album (có album mới ko hiện ra), lỗi search (bị loop),.....còn lại thì chưa tìm thấy đang sử dụng để xem thế nào
---------
Kết : Cr-acker đã vượt qua được Play nhạc là 1 kỳ công rồi, về sau mình chắc chắn họ sẽ làm full tính năng luôn

Theo mình đoán thì bản cra-ck này chưa full 100% hoàn toàn. Có thể đoán là bản cra-ck này chỉ chạy được hết công lực của roon tầm 60% | tức là còn thiếu quá nhiều thứ (online tức nhiên là bỏ qua rồi)
Bản C-rack này lỗi nhiều thứ lắm | mình sẽ vd 1 số thứ như sau: radio load mãi ko ra danh sách, new album (có album mới ko hiện ra), lỗi search (bị loop),.....còn lại thì chưa tìm thấy đang sử dụng để xem thế nào
---------
Kết : Cr-acker đã vượt qua được Play nhạc là 1 kỳ công rồi, về sau mình chắc chắn họ sẽ làm full tính năng luôn
Chỉ vì cái lỗi search mà e đành ngậm ngùi xuống 1.6 T.T
Có bản mới bác share e với nha :D

Hamano Kaito

Moderator
Mình xin dành bình luận mới này để CẢM ƠN XVortex | Vì bạn đã tạo cra-ck cho Roon
Lấy nguồn mà ko ghi "tác giả" ko nên tí nào ! Ai xài Fix này hãy cảm ơn tác giả "từ trong lòng nhé"
Fix bạn này bắc đầu từ #151 trở xuống ! {EMO_038}